PDA

View Full Version : [TLBB] Client TLBB 3.20

Lâm Ngọc Huy
23-01-13, 09:03 PM
Như chủ đề.Khi làm xong Client hoàn chỉnh .Sẽ share cho anh em ta cùng xài.Bảo đảm VH 99%
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 131636.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 132542.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 132617.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165537.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165601.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165635.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165718.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165753.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165851.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165913.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165944.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165954.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 170054.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 170102.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 170110.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 170147.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 170228.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 170245.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

reddwhisky
23-01-13, 09:18 PM
=D>=D>=D> nhanh nha bác đợi cái hướng dẫn bên toppic của bác mà lâu quá :(

thehell99
24-01-13, 12:15 AM
hay lắm Huy, đặc gạch ngồi hống hàng về. Lâu rồi box TLBB ko thấy người share. :D

vocweb
24-01-13, 12:52 PM
Thank MOD, lót dép ngồi đợi link download.

chymquoc
24-01-13, 12:56 PM
clien này dùng cho server nào vậy mấy bác?

c0d0c118
24-01-13, 06:45 PM
Ngóng cái nào, thanks mod:-t , này thì 30 char

Lâm Ngọc Huy
24-01-13, 06:59 PM
Client xài cho server này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong hôm nay sẽ up lên cho anh em xài.

tiachopdenvn
24-01-13, 07:01 PM
hình quá đẹp , cảm ơn chủ topic đã có lòng share cho mọi người xài =D>

danglaanh
24-01-13, 10:04 PM
:(:(:(:(:( Sau khi thử nhiều lần mình vẫn bị lỗi " Kiểm tra đường truyền". Sắp tết rồi có ai ở gần Đại Học Bách Khoa TP HCM không hôm nào rãnh mình mời cafe sẵn hướng đẫn mình luôn!
Thhanks!!!!!!!!

legend1250
24-01-13, 10:22 PM
:(:(:(:(:( Sau khi thử nhiều lần mình vẫn bị lỗi " Kiểm tra đường truyền". Sắp tết rồi có ai ở gần Đại Học Bách Khoa TP HCM không hôm nào rãnh mình mời cafe sẵn hướng đẫn mình luôn!
Thhanks!!!!!!!!

Lên rước mình nhé :)) Sẽ giúp trong khả năng mình :D
Có gì inbox mình nhé :D
p/s: gặp được ng` cùng chí hướng ở gần rồi :))

tiachopdenvn
24-01-13, 10:30 PM
mình cũng gần đó , khi nào rảnh cf nhé , giúp thì trong khả năng ;)

danglaanh
24-01-13, 11:04 PM
ok ok, chủ nhật này mình rãnh cả ngày đương nhiên là trừ buổi tối;)) ;)) ;))

xaoemxauthe
25-01-13, 12:44 AM
quá ngon...! không còn gì để nói được hơn nữa

Lâm Ngọc Huy
25-01-13, 07:43 AM
Đã cập nhật link down Client....

vocweb
25-01-13, 07:56 AM
Client xài cho server này :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hôm nay sẽ up lên cho anh em xài.MOD share dùm cái billing cho server này luôn đi. Thank

tiachopdenvn
25-01-13, 08:32 AM
client này chiếm bao nhiêu % VH vậy Huy ? bạn có link download việt hóa cho server 3 này không ?

cám ơn nhiều

Superman
25-01-13, 10:54 AM
vô được rồi hihi 30 charrrrrrrrrrr

asd888
25-01-13, 12:10 PM
down về là chơi dc ah ae\:D/ có cần làm ji nữa không

tanhn
25-01-13, 12:59 PM
Client mới chào xuân mới =)) Cám ơn mod Huy nhiều lắm

Lâm Ngọc Huy
25-01-13, 06:12 PM
Tối nay test cái sv không lỗi trên VMWare chạy OK rồi share nốt kèm với Client + với Billing cho những người nào run ko đc.
Thấy nhiều người kêu run ko được.

tungmat1610
25-01-13, 06:31 PM
Tối nay test cái sv không lỗi trên VMWare chạy OK rồi share nốt kèm với Client + với Billing cho những người nào run ko đc.

Bác có lòng hảo tâm post hướng dẫn cài đạt game nhé,em la người mới nên không biế cài như thế nào cả :)

anhvu6
25-01-13, 06:53 PM
cái client này là sao ấy nhỉ k hỉu lắm

tanhn
25-01-13, 07:13 PM
cái client này là sao ấy nhỉ k hỉu lắm

Client này là Client 3.20 do mod Huy vừa mới việt hóa xong tối hôm qua. Vậy thôi!

thieutienpro
25-01-13, 09:20 PM
cho em hỏi anh share sever để làm sever cho anh em chơi hay là để tạo TLBB off?

vocweb
25-01-13, 10:46 PM
Bác có lòng hảo tâm post hướng dẫn cài đạt game nhé,em la người mới nên không biế cài như thế nào cả :)Kiếm cái nào có sẵn trên VMWare làm thử trước đi bạn, chưa biết đi đã đòi chạy là sao.

tanhn
25-01-13, 11:10 PM
cho em hỏi anh share sever để làm sever cho anh em chơi hay là để tạo TLBB off?

mod Huy ko làm Server để kinh doanh. mà để share cho mọi người tự setup cài đặt ở nhà chơi offline bạn ah. còn kinh doanh thì các pro phải chịu khó nạp card cho chủ nhé =))

c0d0c118
26-01-13, 12:06 AM
Thanks mod nhiều.
Nhờ mod giúp chút, mình chạy được server rồi, nhưng ko chạy được client 3.2 vừa dowload. Xem file loginserver thì báo lỗi ko mở được Port 80, hjx làm thế nào để chỉnh đựoc zay:(:(

duy56cd7
26-01-13, 12:27 AM
\:D/ Thanks mod ! vay la sap ve que an tet lai dc choi server moi roi keke ! qua tuyet :-c

tanhn
26-01-13, 12:40 AM
\:D/ Thanks mod ! vay la sap ve que an tet lai dc choi server moi roi keke ! qua tuyet :-c

Nay thi cử thế nào ông bạn :-?

duy56cd7
26-01-13, 12:46 AM
Nay thi cử thế nào ông bạn :-?

Kaka t qua roi c ak !!! h con moi cai bao ve hom 30/1 nua la xong ngoi cay cuoc tlbb ngay lap tuc ! hon 1 tuan nay ko dc choi tlbb roi....

vocweb
26-01-13, 10:27 AM
Thanks mod nhiều.Nhờ mod giúp chút, mình chạy được server rồi, nhưng ko chạy được client 3.2 vừa dowload. Xem file loginserver thì báo lỗi ko mở được Port 80, hjx làm thế nào để chỉnh đựoc zay:(:(Cài cái web vô. Cụ thể là làm sao cho client down được 2 file này:
patchinfo.txt
loginserver.txt

isilver1412
26-01-13, 06:42 PM
Mong chờ 1 bản tích hợp VMware của mod huy or 1 bạn nào có lòng =:) .Tks trước rất nhìu .

mrtun20
26-01-13, 11:06 PM
ai up dùm client lên MF hay megashare với :-s 4-share down mất 5h mà đc 51% thì dis =.=''

minhchau0309
26-01-13, 11:15 PM
ai up dùm client lên MF hay megashare với :-s 4-share down mất 5h mà đc 51% thì dis =.=''

có sim vt bỏ 10k dkí funny vip down cho lẹ...dkí cho tớ mượn zí =)) 0h dến 7h free mà

dovantoi96
26-01-13, 11:41 PM
Vào đây mà get <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass 25Jun2006

Superman
27-01-13, 08:34 AM
link fshare cho ai down ko duoc ben 4share

vocweb
27-01-13, 04:12 PM
Đã test thử, tuy nhiên, EquipBase bên client chưa đồng bộ với server, nên khi createitem theo id trong client thì thường bị disconnect.

isilver1412
27-01-13, 06:01 PM
Bạn nào cài dc nhiệt tình up tích hợp VMware dùm mình dc ko :( -- mới học cài tìm hiểu dần =.=!

megazic
28-01-13, 07:47 AM
Down xong rồi lâu vãi luyện.

giờ lấy server nào chạy là ngon nhất nhỉ

tanhn
28-01-13, 02:48 PM
Down xong rồi lâu vãi luyện.

giờ lấy server nào chạy là ngon nhất nhỉ

Server này bạn ah

leanhkhoa0504
28-01-13, 10:34 PM
Chán thật, mình dùng sv của rockman và đã dow cái sv tlbb.tar.gz ở link web mod đưa, chép vào sv của rockman, patch cái patch vào client lun rồi, thế mà cài tới cài lui vẫn bị báo kiểm tra đường truyền

vocweb
29-01-13, 07:48 AM
Hướng dẫn cách chạy game bằng launch.exe

1. File loginserver.txt cũng giống như các server khác.
2. Cần sửa file patchinfo.txt trên server thành nội dung sau, rồi chạy game như của FPT :)

[Version]
Latest=3.20.1105
NewLaunch=1.0.0.0

[Patch_0]
VersionFrom=
VersionTo=
URL_1=

c0d0c118
30-01-13, 08:59 PM
vô được rồi hihi 30 charrrrrrrrrrr
Của bạn thế nào, sao của mình cái Shop chả có j với toàn tiếng tàu. chài......................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đã test thử, tuy nhiên, EquipBase bên client chưa đồng bộ với server, nên khi createitem theo id trong client thì thường bị disconnect.

Sao cái Shop của mình chả có j nhỉ. Lại toàn tiếng tung của nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

minhchau0309
30-01-13, 09:13 PM
thì sv chưa vh k tiếng tàu các monter vs npc mới là lạ =))

Superman
31-01-13, 01:35 AM
Của bạn thế nào, sao của mình cái Shop chả có j với toàn tiếng tàu. chài......................

Sao cái Shop của mình chả có j nhỉ. Lại toàn tiếng tung của nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg)
mình cũng bị lỗi đó .shop cái mở được cái mờ ko đưọc

tanhn
31-01-13, 08:29 AM
Server này thiếu đủ thứ, chỉ đc cái thần khí đẹp, mà cũng chả để làm j. Còn lâu mới sánh bằng Server 4 lỗ 12 Skill pet của Mod Huy share trước nên ai muốn chơi Server này mà chưa chạy đc thì cũng đừng nên cố chạy làm j =)) còn muốn khám phá thì OK tuyệt :!!:!!:!!:!!

Superman
31-01-13, 09:26 AM
Server này thiếu đủ thứ, chỉ đc cái thần khí đẹp, mà cũng chả để làm j. Còn lâu mới sánh bằng Server 4 lỗ 12 Skill pet của Mod Huy share trước nên ai muốn chơi Server này mà chưa chạy đc thì cũng đừng nên cố chạy làm j =)) còn muốn khám phá thì OK tuyệt :!!:!!:!!:!!
doi mod huy share luon server thoi

lenguyensi
31-01-13, 03:38 PM
Nói Chung tất cả mọi sự cố gắng tìm tòi là vẫn chưa được gì cả, theo mình biết thì khi Fpt ra phiên bản tlbb3 thì đã có những Item của pet(trang bị 4 5*), skill võ hồn, map sát tinh. Nhưng khi cài đặt TLBB3 thì chưa có tính năng đó, chưa có skill của võ hồn, chưa item pet, chưa có map satinh, TLBB3 cũng chỉ thêm cái giao diện cho đẹp mắt và 1 vài vật phẩm mới, nên cũng ko tò mò nhiều. Nhưng dù sao thì cũng cảm ơn các mod các mem đã có những tìm tòi cho anh em trên 4rum đc biết

vocweb
31-01-13, 07:24 PM
Trong quá trình VH thì thấy có NPC Sát Tinh, cụ thể chưa test được.
Bạn nào shop không có tiếng Việt, chỉnh lại trong serverinfo.ini (không nhớ chính xác) chỗ language, chỉnh thành 4.
Shop của mình có tiếng Việt, nhưng có shop mở được shop mở không được.
Sai gì đừng chém, không nhận gạch đá dưới mọi hình thức, chia sẻ học hỏi là chính.

Server này thiếu đủ thứ, chỉ đc cái thần khí đẹp, mà cũng chả để làm j. Còn lâu mới sánh bằng Server 4 lỗ 12 Skill pet của Mod Huy share trước nên ai muốn chơi Server này mà chưa chạy đc thì cũng đừng nên cố chạy làm j =)) còn muốn khám phá thì OK tuyệt :!!:!!:!!:!!Có ID thần khí cấp 4 không bạn, mò hoài chưa ra, toàn cái cũ

xaoemxauthe
31-01-13, 08:57 PM
khá nhiều lỗi, , chờ đợi bản TLBB của MOD huy...! hhihihihi mong là không còn gặp mấy cái lỗi vặt

Shame
02-02-13, 03:15 AM
còn tuần nữa là tết rồi bác Huy ơi.. làm quả bom server tích hợp sẵn máy ảo cho anh em ăn tết vui vẻ nhé [-O<[-O<
CỐ LÊN CHI-A-HUY...!!!
CỐ LÊN CHI-A-HUY...!!!
CỐ LÊN CHI-A-HUY...!!!
CỐ LÊN CHI-A-HUY...!!!

nguyenhoangphi
02-02-13, 04:28 AM
Client hiện chỉ test đi ở Đại Lí sau hay bị kẹt map. đi nó bị đẩy lùi hoài, không đi đc, lên chổ sát tinh, lôi đài đi không đc.
Với Client bị mã hóa hết làm sau mà sửa lại đc vậy >:P

ngoductri5
02-02-13, 07:13 AM
chủ thớt ơi share lại link megashare hay fshare gì đi chứ 4share down không nổi đâu ...thank ...

codenapthe
04-02-13, 05:12 PM
Client hiện chỉ test đi ở Đại Lí sau hay bị kẹt map. đi nó bị đẩy lùi hoài, không đi đc, lên chổ sát tinh, lôi đài đi không đc.

do server gọi map cũ chứ ko phải map mới, bạn vào sceneinfo.ini trong /config xem.
3 map đầu gọi 3 map mới dali_new - louyang_new - suzhou_new
thì mới chạy full map đc.

Superman
04-02-13, 06:20 PM
loi nay ko biet fix sao nua 30charrr

Lâm Ngọc Huy
04-02-13, 06:45 PM
Mã hóa gì.Chỗ nào ?
Kẹt map thì xem lại server xem Scene của mình chứ.
Cứ lỗi là vác mồm lên kêu à?
Không thích thì đừng có down về.Ai cấm đâu mà kêu ?

tayduki1993
04-02-13, 08:27 PM
Mã hóa gì.Chỗ nào ?
Kẹt map thì xem lại server xem Scene của mình chứ.
Cứ lỗi là vác mồm lên kêu à?
Không thích thì đừng có down về.Ai cấm đâu mà kêu ?

Tội nghiệp cho sếp thật , poss hàng lên cho a e sài , cứ hư cái là thang là sao , :smashed::too_mad:

vippro0
04-02-13, 10:06 PM
- File Interface.axp và Config.axp được để trong Helper và được đổi tên các bác chịu khó mày mò nhá còn trong Data 2 file đó không chính xác.
- Mạo muội nói đôi lời, clien này là của Thiên Long 2013 việt hóa, đk mã hóa equipbase và commonitem và 1 số file cần thiết trong Config.axp và Interface.axp nên các bác khó có thể dev đk :)) :-*

Lâm Ngọc Huy
04-02-13, 10:27 PM
- File Interface.axp và Config.axp được để trong Helper và được đổi tên các bác chịu khó mày mò nhá còn trong Data 2 file đó không chính xác.
- Mạo muội nói đôi lời, clien này là của Thiên Long 2013 việt hóa, đk mã hóa equipbase và commonitem và 1 số file cần thiết trong Config.axp và Interface.axp nên các bác khó có thể dev đk :)) :-*

Hỏi TLBB2013 xem ai có client này trước.Patch xong cả hiệu ứng rồng bay cho 9 cái thần khí rồi.Mà chán chả buồn share

huuduyen_05
04-02-13, 11:04 PM
Mấy bạn cứ thích giấu file interface và config chính đi, trong khi ở data vẫn còn các file đó để đánh lạc hướng :-s làm như thế để client thêm nặng :-s
Mở Bin\FairyResources.cfg lên là biết hết rồi.

Lâm Ngọc Huy
04-02-13, 11:14 PM
Chính xác là mở Bin\FairyResources.cfg là tìm đc hết.Vậy mà còn nhiều người không biết đó sư huynh :| Mà đã share thì giấu làm cái khỉ gì.Cơ bản là họ không có xem kỹ thôi

171890
07-02-13, 10:15 AM
Mấy anh ơi cho em hỏi. Lúc chạy flile lauch.exe xong click vào bắt đầu thì nó báo lỗi " Load thông tin sever mới nhất thất bại" là sao?
Ai giúp em vs?
Thank!

tiachopdenvn
07-02-13, 02:17 PM
Mấy anh ơi cho em hỏi. Lúc chạy flile lauch.exe xong click vào bắt đầu thì nó báo lỗi " Load thông tin sever mới nhất thất bại" là sao?
Ai giúp em vs?
Thank!

xem lại địa chỉ IP trong file Launch.ini có đúng không

xaoemxauthe
09-02-13, 12:59 AM
đã chơi ngon hiện đang việt hóa, sài tốt với billing linux

danglaanh
14-02-13, 09:34 PM
Đã chạy được nhưng vào shop thì cứ lung tung cả lên, " râu ông này cắm càm bà nọ" thậm chí có cái hẻm thấy gì luôn! Ai giúp mình vụ này với mình còn " supper chicken" lắm....~X(

3z0k2
14-02-13, 11:17 PM
danglaanh ~> bạn cho mình xin yh giúp mình cái rõ là mình đã chạy xong server + bling load xong hết vào khung đặng nhập thì nó k vào dc game nữa :(( hu hu hoặc add yh mình i_love_you_9883 nhé thank :D

nguyenhoangphi
21-02-13, 09:26 PM
Server lấy từ bản V3.0 của Lâm Ngọc Huy và đã dịch toàn bộ NPC đề test NV nhưng khi vào nhận nv tuần hoàn của môn phái thì bị lỗi thế nầy có sư huynh nào biết cách fix thì chỉ bảo.

Và còn lỗi không thể xem đc số người online khi click vào tìm kiếm thì thông báo thể nầy.

xaoemxauthe
24-02-13, 12:19 PM
Vẫn còn nhiều chố chưa được việt hóa

ronglam
28-02-13, 02:43 AM
muốn Vh được gần hết phải có tool .

nguyenmanhfu
28-02-13, 09:16 AM
đã chơi ngon hiện đang việt hóa, sài tốt với billing linux

cho tớ hỏi billing linux thì tài khoản .... lap o dau ?

ronglam
28-02-13, 10:18 AM
cho tớ hỏi billing linux thì tài khoản .... lap o dau ?

tài khoản lập ở data billing chỗ acc

mastervnn
02-04-13, 09:53 PM
uppppp upppp lên hàng ngon, xài cùng tlbb 3 + patch.

denzy2612
29-05-13, 05:11 AM
xem lại địa chỉ IP trong file Launch.ini có đúng không

Mình đã chỉnh lại trong launch.ini như thế này:

[Launch]

# ÐÅÏ¢URL
Help_URL = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

# ÓÎÏ·ÔËÐÐExe
GameExe = Bin\Game.exe

# ÓÎÏ·ÅäÖÃÎļþ
GameConfig = Bin\System.cfg

#¸üÐÂÎļþURL
PatchInfo = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

#ÓÎÏ··þÎñÆ÷ÐÅÏ¢Îļþ
LoginServer = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

#ÓÎÏ·×ÊÔ´ÅäÖÃÎļþ
FairyResources = Bin\FairyResources.cfg

#аæLaunchµÄÏÂÔصØÖ·
NewLauncher = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

#ÐÞ¸´·þÎñÆ÷µØÖ·
RepairServer = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

RegURL = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ChoiceURL = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

360FirstCheckTM=1326172466
360CheckMode=2

Nhưng nó vẫn báo lỗi cập nhật thông tin sai :( Có ai giúp mình với, mình mò mãi, đọc mãi tron 4rum vẫn chưa chơi đc, bạn nào đã làm thành công client và sv này nếu có thể xin teamview giúp mình với :(

huyhoang1493
01-06-13, 07:18 AM
bác huy cho em hỏi chút cái client này có chạy được cho cái server 4lo 12 skill không ạ

huyhoang1493
02-06-13, 09:39 AM
đã chạy được server nhưng vào game thì bị lỗi shop và di vhuyeenr trong map thì bị mắc bác nào biết sửa giúp em với :((:((:((:((:((:((:((

huyhoang1493
16-06-13, 09:31 PM
bay lên nào mod nào sửa được clien này không ạ. em chạy server rồi nhưng vào clien thì bị lỗi shop sau khi lấy các file trong server ra add vào nhưng vẫn vậy.