PDA

View Full Version : [KT] Server nào dùng được chân nguyên, ngoại trang, và item pet

kakaken2071
23-01-13, 09:59 AM
Như tiêu đề ạ. Các bác cho em hỏi là hiện nay thì server nào dùng được nhưng thứ đó.
Mình thấy có người bảo là chân nguyên và ngoại trang thì phải do ver của server có hỗ trợ, vậy cho mình hỏi server ver mấy thì dùng được và cách kiểm tra ver của SV với.
Thanks các bác nhiều ạ. Mem gà mong đựoc giúp đỡ!

vipbk
23-01-13, 10:13 AM
SERVER : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
HƯỚNG DẪN : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakaken2071
23-01-13, 10:45 PM
SERVER : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
HƯỚNG DẪN : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>