PDA

View Full Version : [KT] Nhờ Bro nào giúp dùm vụ đeo đc trang bị thường vào pét với ạ !!!

namkhanh1605
23-01-13, 01:52 AM
** Tình hình sv em bị lỗi đeo đc đồ thường + 16 vào pet em sửa rồi mà vẫn bị .

Rất mong các pro chỉ giúp cách nào để không thể đeo đc đồ thường + 16 của nhân vật vào pét dùm em với chứ em nghịch hoài mà

nó vẫn đeo được ạ . E mới chỉ tập tành rất mong nhận được sự giúp đỡ của các pro .

VNGameZoneVN
23-01-13, 08:57 AM
** Tình hình sv em bị lỗi đeo đc đồ thường + 16 vào pet em sửa rồi mà vẫn bị .

Rất mong các pro chỉ giúp cách nào để không thể đeo đc đồ thường + 16 của nhân vật vào pét dùm em với chứ em nghịch hoài mà

nó vẫn đeo được ạ . E mới chỉ tập tành rất mong nhận được sự giúp đỡ của các pro .

như thế này đúng không? ông vào đường dẫn sau để sửa ui\script\logic\objcont\itemroom.lua

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 131244.700x0.jpg

anhducvn
23-01-13, 09:33 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

namkhanh1605
23-01-13, 11:32 AM
như thế này đúng không? ông vào đường dẫn sau để sửa ui\script\logic\objcont\itemroom.lua

bạn ơi mih muốn nó ko thể đeo lại được nữa vì đeo như thế nó bị ảnh hưởng tới dame rất lớn a.

__Jie__
23-01-13, 04:14 PM
edit như vậy th nào biết nó vào xóa file đó như không :-"

tuidangvui
23-01-13, 05:08 PM
edit như vậy th nào biết nó vào xóa file đó như không :-"

Chỉ cần dùng gs 2.6 là được ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg)

anhducvn
23-01-13, 05:35 PM
gs này xàm xàm, chẳng ra sao, sài 1.01 cho lành

8gamevn
30-01-13, 05:52 PM
làm cách nào không cho mang đồ thường dc vào pet nhỉ ai làm dc chia sẻ mình với