PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về cách set item + cấp độ cho nv

adventur3
22-01-13, 02:04 PM
Hiện tại vừa mới đev đc 1 sv cùi (v3 của ohishu) đang tính test item + lv mà ko biết set ntn, pro nào biết set item thì vào hướng dẫn em chút, tìm 5 trang mà chưa thấy gì cả. Nản quá nên lập top nhờ ae giúp :D

- Cần giúp
+ Set Bí kíp 9x 12x
+ Set Item quần, áo, vk ....
+ Set Thú cưỡi
+ Set LV

EM thanks các bác nào đã giúp em :D Thanks nhiệt là đằng khác ạh :D

thaihoa91
22-01-13, 04:58 PM
Bạn cần fải biết viết code LUA để viết Script cơ bản -> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhbi792
22-01-13, 05:08 PM
Bạn cần fải biết viết code LUA để viết Script cơ bản -> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

àh sẵn anh cho em hỏi là nón là file nào trong npcres vậy muốn add nón kim ô mà ko biết nón là file nào

thaihoa91
22-01-13, 05:15 PM
àh sẵn anh cho em hỏi là nón là file nào trong npcres vậy muốn add nón kim ô mà ko biết nón là file nào

Nam: 男主角头部.txt
Nữ: 女主角头部.txt
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

adventur3
22-01-13, 05:57 PM
Nam: 男主角头部.txt
Nữ: 女主角头部.txt
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
22-01-13, 06:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ko có cách nào có dc bằng cách viết ra đâu !

loianhhua003
22-01-13, 06:43 PM
cho em hỏi , cái của tiền bối thaihoa91 là tiếng TQ , nhưng cái của em là Nofont thì biết cái nào :(( Thank

thaihoa91
22-01-13, 07:59 PM
cho em hỏi , cái của tiền bối thaihoa91 là tiếng TQ , nhưng cái của em là Nofont thì biết cái nào :(( Thank

Nam: ÄÐÖ÷½ÇÍ·²¿.txt
Nữ: Å®Ö÷½ÇÍ·²¿.txt
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr