PDA

View Full Version : [JX] Sửa vài chi tiết trong server !

trungkhuyen
21-01-13, 04:46 PM
Hiện tại mih đang chơi sv BFF trên máy ảo và chép BFF 2.0 vào sv máy ảo luôn ^^!
Giờ mình muốn chỉnh sửa vài thứ nhưng ko biết chổ nào và làm sao mong các bạn hd giúp!
1.Tăng số lượng quái ( chỉ map nào đó)
2. Thay đổi thời gian quái sống dậy
3.Thay đổi thời gian xuất hiện Boss vàng
4.Add 1 vài conn Boss vào 1 map nào đó (xem như map đó dùng để săn đồ ^^! vì chơi 1 mình nên có cái này mới thich)
5.Add item vào Boss (vd: HKMP, Back Kim, nguyen lieu che tao Item vip...)
6.Event 5 quả : cầu, dừa, đủ sài, sung ( mình có kỉ niệm với event này lúc chơi CB vl VNG ~.~!)

Cảm ơn các bạn, quan trọng là 3 câu đầu còn mấy cái sau nếu các bạn ko có time cũng ko sao, trông nhờ các bạn!
à! các bạn giúp mình mỗi câu mình Thanks 1 bài, đặc biệt 3 câu cuối mỗi câu 3 thanks! (mih sẽ kiếm các bài của bạn để thanks, xin cảm ơn các bạn!!!!!!!!!!!!!)
............
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tieudieuphong
21-01-13, 07:37 PM
bạn chịu khó nghiên cứu ebook thì mới mong thành công

chúc may mắn

trungkhuyen
23-01-13, 08:57 PM
bạn chịu khó nghiên cứu ebook thì mới mong thành công

chúc may mắn

câu 1, 2, 3,4,6 đâu có hướng dẫn chỉnh sửa trong ebook đâu bạn? mình lục 3.0, 3.2, rùi 4.1 cũng ko có, chỉ có hướng dẫn viết csrip gì đó thôi và dc cái hướng dẫn chỉnh drop item và tiền là rõ ràng à!

Edward_Newgate
23-01-13, 09:03 PM
Giải pháp là học viết script
Nếu bạn muốn hỏi cách thì mở các file .lua ra xem
Nhưng mà xem không hiểu gì đâu

trungkhuyen
23-01-13, 10:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>