PDA

View Full Version : [JX] Xin kinh nghiệm test server của các bạn

eadrang
20-01-13, 01:14 PM
Chào các bạn!
Hiện tại mình đã tìm được chỗ đặt máy chủ cho server,server ảo để trong cty,chạy 24/7 mạng internet cáp quang bao nhiêu không biết chứ speedtest.net cho kết quả thực tế download 77mb/s upload 44mb/s [-O) và cũng đầu tư 1 con máy xịn cho chạy 24/7 ở đó rồi,giờ vấn đề là bản sv nào ổn định nhất.
Đại loại sv như vầy :
Tống Kim
Liên đấu
vượt ải
Dã Tẩu
Boss sát thủ và thế giới
skill 120 và 150
Trang bị mới.
Ngựa mới ( không cần hổ,hay lạc đà)
Trùng sinh
Có hỗ trợ tân thủ
Event (Càng nhiều càng tốt)
Không cần anti hack rắc rối,mình thấy bảnDuuonnggDDDaiiCCaJX khá ổn,tuy nhiên mỗi lần vào acc là bực cả mình với lại nhận hỗ trợ nhiều quá,không quý acc.
Người chơi phải luyện từ cấp nhỏ lên,không nhận tân thủ 1 phát 150 ra đánh nhau xong bỏ acc,từ 150 đến 200 thật lâu lên cấp.
Các bạn test nhiều cho mình xin ý kiến,hoặc bạn nào bán server như thế giá hợp lý chút(Vì mình không kinh doanh) để mình làm cho anh em chơi cho vui nào :D

hungvoi94
20-01-13, 01:39 PM
nhận hỗ trợ tân thủ chỉnh được mà bạn

ps1990
20-01-13, 02:40 PM
Chào các bạn!
Hiện tại mình đã tìm được chỗ đặt máy chủ cho server,server ảo để trong cty,chạy 24/7 mạng internet cáp quang bao nhiêu không biết chứ speedtest.net cho kết quả thực tế download 77mb/s upload 44mb/s [-O) và cũng đầu tư 1 con máy xịn cho chạy 24/7 ở đó rồi,giờ vấn đề là bản sv nào ổn định nhất.
Đại loại sv như vầy :
Tống Kim
Liên đấu
vượt ải
Dã Tẩu
Boss sát thủ và thế giới
skill 120 và 150
Trang bị mới.
Ngựa mới ( không cần hổ,hay lạc đà)
Trùng sinh
Có hỗ trợ tân thủ
Event (Càng nhiều càng tốt)
Không cần anti hack rắc rối,mình thấy bảnDuuonnggDDDaiiCCaJX khá ổn,tuy nhiên mỗi lần vào acc là bực cả mình với lại nhận hỗ trợ nhiều quá,không quý acc.
Người chơi phải luyện từ cấp nhỏ lên,không nhận tân thủ 1 phát 150 ra đánh nhau xong bỏ acc,từ 150 đến 200 thật lâu lên cấp.
Các bạn test nhiều cho mình xin ý kiến,hoặc bạn nào bán server như thế giá hợp lý chút(Vì mình không kinh doanh) để mình làm cho anh em chơi cho vui nào :D

những cái bạn nêu thì làm quá đơn giản thôi.Còn SV của Duong thì đã phù hợp với những yêu cầu của bạn.còn tắt anti thì vào phần timesever đó mà tắt.hoặc có gì thì pm s100412 chiều 5 6h mình giúp cho