PDA

View Full Version : [JX] "Xin vui lòng nạp tài khoản..."

trungkhuyen
19-01-13, 03:14 PM
Mình đã vào Sever chỉnh thời gian hết hạn là năm 2019 (DateEnd) rồi, Nhưng ko hỉu sao vào game vẫn kêu nạp tài khoản?? Mình thử lấy acc có sẳn " test" thì cũng bảo là kêu nạp tài khoản ?? Giúp mình với!

nhokskaill
19-01-13, 04:01 PM
Mình đã vào Sever chỉnh thời gian hết hạn là năm 2019 (DateEnd) rồi, Nhưng ko hỉu sao vào game vẫn kêu nạp tài khoản?? Mình thử lấy acc có sẳn " test" thì cũng bảo là kêu nạp tài khoản ?? Giúp mình với!
bạn chỉnh thời gian máy về 2005 là chơi được, khỏi cần chỉnh trong sql cũng đươc =]]z

trungkhuyen
19-01-13, 05:56 PM
bạn chỉnh thời gian máy về 2005 là chơi được, khỏi cần chỉnh trong sql cũng đươc =]]z

hic hok dc bạn ơi! chỉnh sang năm 2005 rùi ( chỉnh giờ góc phải màn hình)

thaihoa91
19-01-13, 06:42 PM
Thử cách này xem: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trungkhuyen
19-01-13, 07:28 PM
Thử cách này xem: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cảm ơn bạn! tuy nhiên đây là cách mình dùng đầu tiên!!!
Lúc mới cài sever " auto in game" mình cài SQL 2000 ----> rùi giải nén sever (ko có DB) mình lấy DB tình huynh đệ copy vào DB sv chính ---> tiếp đến là att account_data.mfd, card_data...vào SQL --> chép patch vào client ---> chạy JXstatup.exe --> vào phần đăng nhập thì bị vậy đó! (minh đã đăng ký vào tăng time luôn rùi)

Linh_JX
19-01-13, 07:33 PM
cho mình hỏi phải bạn mỡ jx online không :D nếu đúng vậy tôi xin nói bạn biết :
Bạn đã bị ATNTeam chơi hàm xóa account ở sql ! nên bạn phải xóa account và cài account lại nhưng khi cài lại bị làm nữa thì xóa nữa :)) ta ngĩ nếu mún mỡ online 1 là mua sv của ATNTeam 2 là chơi off =))

trungkhuyen
19-01-13, 07:46 PM
Bạn đã bị ATNTeam chơi hàm xóa account ở sql ! nên bạn phải xóa account và cài account lại nhưng khi cài lại bị làm nữa thì xóa nữa :)) ta ngĩ nếu mún mỡ online 1 là mua sv của ATNTeam 2 là chơi off =))

trời trời! đã sợ chơi online nên mở 1 mình tự sướng chứ online j ở đây. chơi có 1 mình à :D

trananh88vt
19-01-13, 08:28 PM

- Giờ chán không bán sv nữa rùi tềnh yêu ơi. H dev chơi off đỡ bùn

lzlsky301
19-01-13, 08:31 PM
- Giờ chán không bán sv nữa rùi tềnh yêu ơi. H dev chơi off đỡ bùn
Mở Hamachi 3 người trong team tự kỷ ;)):Laluot_137::Laluot_137::Laluot_137:

trungkhuyen
19-01-13, 08:50 PM
các bạn có thể chỉ mình trình tự cài sever offline ? Mình đã làm y như hướng dẫn trong ebook rùi mà ko dc! tùm lum hết luôn

nguyennhan718
20-01-13, 12:42 AM
các bạn có thể chỉ mình trình tự cài sever offline ? Mình đã làm y như hướng dẫn trong ebook rùi mà ko dc! tùm lum hết luôn

Pm Yahoo mình đi bạn, yahoo= nick dd