PDA

View Full Version : [JX] Tổng hợp Server mới hiện nay !

danghai1993
18-01-13, 05:42 PM
Lần đầu mình viết bài, có gì sai sót xin mọi người thông cảm :P

Mình tạo topic này để các bạn có thể dễ dàng lựa chọn sever mình thích, link không die :-w

Sever TKH 2.0: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Path: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sever BFF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Path: linh như trên.

Sever Auto in game: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Path: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sever AWJX: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tất cả pass là: firedragon

Riêng sever auto nhoxken_no virus : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (ko pass)

Xong rồi ! Ai xài sever nào thì dow nhé :))

P/S: Các bạn có thể không thank cũng được \:D/

TranHoangLong
18-01-13, 07:06 PM
Cảm ơn bác nhé! Để em thử, em cố cài từ mấy hôm nay mà bị lỗi hoài :P.

shinrenkyo
18-01-13, 07:49 PM
cái sever auto nhặt đồ của nhocken share, sever thì ko có gì, còn path dính troạn file Game.exe bạn ơi:(

danghai1993
18-01-13, 08:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhokskaill
19-01-13, 07:55 AM
TKH vs BFF có update hết chưa pác, cái 2pic BFF bên kia mấy cái update dưới cmt k ToT tìm lòi con mắt vs lại lỗi nkiù qáz hjx

danghai1993
19-01-13, 08:19 AM
TKH vs BFF có update hết chưa pác, cái 2pic BFF bên kia mấy cái update dưới cmt k ToT tìm lòi con mắt vs lại lỗi nkiù qáz hjx

Chưa ! Mình không quan tâm ! Mấy việc đó bạn có thể tự add vào :))

J4cksparrow
19-01-13, 08:42 AM
Bạn này biết cách kiếm thnks hay thiệt .!! Dù sao cảm ơn tinh thần tổng hợp vs share của bạn

nguyen_van003
19-01-13, 08:52 AM
Mấy cái Server của anh Ken toàn virus phá máy.
Xài 1 lần hết dám xài lần 2 =))

danghai1993
19-01-13, 08:54 AM
Bạn này biết cách kiếm thnks hay thiệt .!! Dù sao cảm ơn tinh thần tổng hợp vs share của bạn

Mình kiếm thanks để làm gì chứ ? :|

Chủ yếu là các bạn cứ than là link die hết ròi ! Nên mình check link lại cho các bạn dễ tìm kiếm thôi :|

nhocken2030
19-01-13, 09:04 AM
Cám ơn rất nhiều :P
30 charrrrrrrr

nhokskaill
19-01-13, 10:58 AM
chưa update zỳ hết tkì có link cũng nkư k =v=" mấy cái update vs fix lỗi mới qtr, k có tkì down về cũng bằng thừ ;))

danghai1993
19-01-13, 11:49 AM
chưa update zỳ hết tkì có link cũng nkư k =v=" mấy cái update vs fix lỗi mới qtr, k có tkì down về cũng bằng thừ ;))

Mấy cái đó chỉ liên quan script + setting! Chẳng lẽ bạn không fix được;))

trungkhuyen
19-01-13, 11:58 AM
sao cái sever no virut (link cuối cùng) ko có DB ?

danghai1993
19-01-13, 04:00 PM
sao cái sever no virut (link cuối cùng) ko có DB ?

Database dùng chung với sever auto in game ! :D Cài sever auto in game trước, sever nhoxken sau :-B

cris1501
19-01-13, 06:15 PM
Lần đầu mình viết bài, có gì sai sót xin mọi người thông cảm :P

Mình tạo topic này để các bạn có thể dễ dàng lựa chọn sever mình thích, link không die :-w

Sever TKH 2.0: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sever BFF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Path: linh như trên.

Sever Auto in game: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sever AWJX: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tất cả pass là: firedragon

Riêng sever auto nhoxken_no virus : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (ko pass)

Xong rồi ! Ai xài sever nào thì dow nhé :))

làm mấy bủa nây mình tìm cái sv BFF thks bạn nhiều nha !!!!

trungkhuyen
19-01-13, 06:28 PM
làm mấy bủa nây mình tìm cái sv BFF thks bạn nhiều nha !!!!

mấy sever này đều cần client Thaihoa hả bạn

danghai1993
19-01-13, 06:36 PM
mấy sever này đều cần client Thaihoa hả bạn

Không cần ! Chỉ cần chép path vào client VNG là đủ rồi [-X

asian4you
19-01-13, 08:39 PM
mấy cái server BFF mình down về không tài nào chạy nổi lỗi tùm lum cả lên thật là bó tay.

danghai1993
19-01-13, 09:39 PM
mấy cái server BFF mình down về không tài nào chạy nổi lỗi tùm lum cả lên thật là bó tay.

Lỗi gì nhỉ ?

Trong game hay lỗi cài đặt ? :-/

trungkhuyen
19-01-13, 09:50 PM
cho mình hỏi là khi tạo nv xong thì bị " kết nối thất bại, xin vui long..." theo như trong ebook là phải để IP trong severlist.in của sever và client phải giống nhau...Nhưng mình dowload patch và sever ko có file severlist.in nào trong setting cả... Mình down sever auto in game link no vius! nếu có thể bạn vui lòng pm yahoo: hoang_tuhanhphuc giúp mình với ( 1 câu tl ngoài yahoo, mình sẽ tthanks ở đây 1 lần :x) cảm ơn các bạn!

À ko hỉu sao chạy gamesever thì dòng chữ mình khoanh màu đỏ bị " Error"!!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

danghai1993
19-01-13, 09:56 PM
cho mình hỏi là khi tạo nv xong thì bị " kết nối thất bại, xin vui long..." theo như trong ebook là phải để IP trong severlist.in của sever và client phải giống nhau...Nhưng mình dowload patch và sever ko có file severlist.in nào trong setting cả... Mình down sever auto in game link no vius! nếu có thể bạn vui lòng pm yahoo: hoang_tuhanhphuc giúp mình với ( 1 câu tl ngoài yahoo, mình sẽ tthanks ở đây 1 lần :x) cảm ơn các bạn!

Làm theo hướng dẫn này nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :-$:-$

JunWoo
19-01-13, 09:56 PM

sever đó không có severlist.ini mà là severinfo.ini
hoặc có cả 2 file tên như trên, chỉ cần xóa cái sever list và config cái sever info về ip là đc.
nếu ko có thì coppy cái sever info ở bên cái sever auto in game cũng đc rồi paste vào đó

JunWoo
19-01-13, 10:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đơn giản =.= xóa file setting ở folder script trong sever là ok :-s

trungkhuyen
19-01-13, 10:06 PM
sever đó không có severlist.ini mà là severinfo.ini
hoặc có cả 2 file tên như trên, chỉ cần xóa cái sever list và config cái sever info về ip là đc.
nếu ko có thì coppy cái sever info ở bên cái sever auto in game cũng đc rồi paste vào đó

severinfo.ini mình copy cho sever và client (trong setting - ko co severlist) y chang rồi mà ko dc ?? (sever auto in game)

JunWoo
19-01-13, 10:08 PM
severinfo.ini mình copy cho sever và client (trong setting - ko co severlist) y chang rồi mà ko dc ?? (sever auto in game)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trungkhuyen
19-01-13, 10:13 PM

asian4you
19-01-13, 10:17 PM
Lỗi gì nhỉ ?

Trong game hay lỗi cài đặt ? :-/

Lỗi trong cài với thiếu database, chạy database của server khác thì lỗi nếu bạn có server BFF chạy ngon rồi up lên cho mình với :D. Xin cám ơn trước. :D.

JunWoo
19-01-13, 10:21 PM

haiz.lỗi ko đăng nhập của sever đấy chỉ có thế. còn mấy cái vụ như kiểu attach db với máy cài font thì bó tay

trungkhuyen
19-01-13, 10:24 PM
haiz.lỗi ko đăng nhập của sever đấy chỉ có thế. còn mấy cái vụ như kiểu attach db với máy cài font thì bó tay

máy mình đâu có cài font gì đâu! attach db mình làm giống video clip " auto in game"

JunWoo
19-01-13, 10:30 PM
máy mình đâu có cài font gì đâu! attach db mình làm giống video clip " auto in game"

inbox cho mình id + pass team.

topde090
20-01-13, 08:03 AM
bro chỉ giáo vô phái không có skill với....

ICarus
20-01-13, 08:21 AM

vào thư mục script xóa thư mục settings

zvotinhz
20-01-13, 09:08 AM
sever auto nhoxken_no virus : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
SV này cài ntn vậy bạn mình ko cài đc

danghai1993
20-01-13, 09:17 AM
SV này cài ntn vậy bạn mình ko cài đc

Bạn xem hướng dẫn tại đây nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)

cris1501
20-01-13, 05:13 PM
có ai chạy đc sv cuối cùng chưa vậy

zvotinhz
20-01-13, 06:23 PM
có ai chạy đc sv cuối cùng chưa vậy

chạy rùi chẳng khác gì sv này hết <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zvotinhz
20-01-13, 08:48 PM
SV auto in game thả bos = cách nào vậy pro

coisex
24-01-13, 08:09 AM
NHócKen cho hỏi cái nào?
Chừ xài BFF 2.0 rồi lấy Sever Auto Login BFF Bỏ zô Cái BFF 2.0 đang chạy rồi chạy lại có Auto trong game ko ?
Còn Patch Thì Xài Patch Auto Hay Patch BFF 2.0 ?
Đa Tạ Trước :Laluot_251:

anthang
27-02-13, 10:01 AM
cho mình hỏi tý, tải sever và patch xong thì chạy luôn hả? có cần ji nữa không? ai hướng dẫn mình tý. Mới tìm hiểu chưa bit ji mong mọi người giúp đỡ.

ps1990
07-03-13, 04:05 PM
Chưa ! Mình không quan tâm ! Mấy việc đó bạn có thể tự add vào :))

khi bạn tổng hợp thì bạn lên chịu khó upload những tính năng mới của SV đó.chứ kiểu Đem con bỏ chợ dư này.LẬp ra cho nó có gọi là thì =)).
Với lại cái SV AWJX bạn post thì đúng kiểu TSBD+ Awjx( hút hít) chứ không phải awjx gốc.Tham gia thế thôi nhé,.

djhaluke
10-03-13, 06:54 PM

Sao nó cứ kết nối riết vậy ta
Sv awjx

danghai1993
10-03-13, 07:02 PM

Sao nó cứ kết nối riết vậy ta
Sv awjx

Bạn cài đặt sao? Kể mình bik

-------------------------

djhaluke
10-03-13, 07:06 PM
Cài bt giống họ vậy....
Chỉ là đang test sv awjx thôi.
Mà ko hiểu sao chạy đầy đủ hết rồi mà nó chẳng chịu vào.
Có thể gamesever ko đúng với sever này. [ Chỉ đoán vậy thôi ]

kid2058
07-05-13, 02:37 PM

danghai1993
07-05-13, 02:51 PM

attack db cũ bình thường nhé bạn.

kid2058
07-05-13, 03:29 PM
Attack DB rồi mà có dk đâu TK hết hạn năm 2026 mà sao vẫn báo nạp TK là sao có ai biết thì giúp với ? YH : thik_online