PDA

View Full Version : [MU] Fix main SS6.3 để lưu được tên tài khoản

lequangvu
17-01-13, 10:53 PM
Như tiêu đề em đã viết, mong các bac chỉ em cách fix với nhé, cảm ơn nhiều nhiều, với lại cho em hỏi cái code của mấy viên ngọc custom là như thế nào nhỉ, em muốn add vào shop in game thì viết code của nó như thế nào, mong các bác giúp đỡ, cảm ơn!

KaizLuvPy
18-01-13, 12:42 PM
bạn dùng Soft tạo Laucher xem? trong Seeitworks.com

sunhide
18-01-13, 12:46 PM
Như tiêu đề em đã viết, mong các bac chỉ em cách fix với nhé, cảm ơn nhiều nhiều, với lại cho em hỏi cái code của mấy viên ngọc custom là như thế nào nhỉ, em muốn add vào shop in game thì viết code của nó như thế nào, mong các bác giúp đỡ, cảm ơn!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> shop in game của bác đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
18-01-13, 08:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> shop in game của bác đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cảm sunhide nhé tại vì lâu không quay lại MU nên giờ bỡ ngỡ quá, mấy cái viên ngọc mới của Season6.3 là custom items đấy bạn, mình không biết add code và sử dụng mấy viên ngọc ấy thế nào, mong các bạn giúp đỡ

Còn cái Main không có ai giúp mình với à

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn dùng Soft tạo Laucher xem? trong Seeitworks.com

Cái này dùng làm file lauch thì không phải ý của mình rồi bạn à, ý của mình là làm cách nào để file main 1.04.04 share ở 4rum khi đăng nhập nó không nằm ở trên ô gõ tài khoản mà toàn bị nằm dưới ô gõ pass trước, mình muốn fix để nó bt như các main khác là có thể lưu được tên đăng nhập và nó bắt đầu từ khung gõ tên tài khoản ấy, cảm ơn bạn!

sunhide
18-01-13, 08:47 PM
cảm sunhide nhé tại vì lâu không quay lại MU nên giờ bỡ ngỡ quá, mấy cái viên ngọc mới của Season6.3 là custom items đấy bạn, mình không biết add code và sử dụng mấy viên ngọc ấy thế nào, mong các bạn giúp đỡ

bạn dùng server share có sẵn rồi và dùng main này bạn serch 1 số topic ss6.3 sẽ có mumaker add custom item

- còn đây là main mu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hỏi luôn bác lequangvu bác biết offset orange webzen của gs 1.00.18 không thế.

lequangvu
18-01-13, 09:58 PM
bạn dùng server share có sẵn rồi và dùng main này bạn serch 1 số topic ss6.3 sẽ có mumaker add custom item

- còn đây là main mu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hỏi luôn bác lequangvu bác biết offset orange webzen của gs 1.00.18 không thế.

Cảm ơn bạn, thế đấy là Custom items vậy có cà Custom Jewel không nhỉ, mình không biết nhiều về code và gà về Oly Hex lắm nên chịu mấy cái offset thôi :)

Mình đã test main do bạn share rất cảm ơn, nhưng cũng giống cái mình đang test bạn ah, ý mình muốn làm là fix cái main đấy để nó có thể lưu tên đăng nhập :D

KaizLuvPy
19-01-13, 12:15 AM

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này dùng làm file lauch thì không phải ý của mình rồi bạn à, ý của mình là làm cách nào để file main 1.04.04 share ở 4rum khi đăng nhập nó không nằm ở trên ô gõ tài khoản mà toàn bị nằm dưới ô gõ pass trước, mình muốn fix để nó bt như các main khác là có thể lưu được tên đăng nhập và nó bắt đầu từ khung gõ tên tài khoản ấy, cảm ơn bạn!

lequangvu
19-01-13, 08:12 AM

Cảm ơn bạn nhiều nhé, bạn có thể chưa hiểu ý mình nói, cái lauch MU.exe đã làm được việc đấy OK nhưng mà nếu dùng main chưa fix hết thì sẽ không được bạn ạ, nên ý mình muốn là fix main kiểu gì để có thể lưu được :D, bạn có thể test mấy bản SS6.3 có share trên 4rum ;;)

P/s: mà đa số main.exe share là không lưu được tên :))

KaizLuvPy
19-01-13, 08:15 AM
Cảm ơn bạn nhiều nhé, bạn có thể chưa hiểu ý mình nói, cái lauch MU.exe đã làm được việc đấy OK nhưng mà nếu dùng main chưa fix hết thì sẽ không được bạn ạ, nên ý mình muốn là fix main kiểu gì để có thể lưu được :D, bạn có thể test mấy bản SS6.3 có share trên 4rum ;;)

P/s: mà đa số main.exe share là không lưu được tên :))
;;)... hình như bữa lâu cài của Alex lưu đc phải

hoainiemclub
19-01-13, 08:18 AM

bữa mặt trời lặn share cái main fix lưu id của 6.3 đấy.google> main 1.04d fix lưu id gamezone là đc

lequangvu
19-01-13, 08:18 AM

Vậy à thế bạn còn lưu file main đấy hay pacth của nó không share mình đi :D

lequangvu
19-01-13, 09:02 AM
Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up Up

lequangvu
19-01-13, 11:11 AM
bữa mặt trời lặn share cái main fix lưu id của 6.3 đấy.google> main 1.04d fix lưu id gamezone là đc

Cảm ơn bạn nhé, để mình test xem thế nào :D

eva0001
19-01-13, 03:53 PM
VietGuard là lưu tên ầm ầm ngay bác ^^

lequangvu
19-01-13, 09:48 PM
VietGuard là lưu tên ầm ầm ngay bác ^^

:D lại phải mua cái anti đấy để dùng được thì cũng không hay cho lắm, main cũ bt vẫn lưu bt việc gì phải đi dùng VietGuard để hỗ trợ nó lưu chứ, tốt nhất fix main là ổn hơn, còn anti thì ai dùng loại nào thì tùy ng ta

Trong
06-12-14, 12:48 AM
Bác còn giữ ko cho em cái main đi, cho của zteam sang ko sài đc cho SCF

knight06
06-12-14, 12:59 AM
đây :v