PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về vấn đề chức năng update của file main.exe với server

dkzxfbv
17-01-13, 10:14 PM
mình đã làm theo cách của bạn hoainiemclub là thứ nhất taọ thông tin tài khoản trên ftp theo fire TitanCS/data/SCF_config
tạo thư mục update có những file Version.wvd + folder tên là version như file config bên trong client
bên trong folder đó có 2 file là List.inf + Up_list.zip
trong fire List.inf có nhưng thông số là
0 "Data"

0 "Data\Local"
"config.ini"
"Antihack.dll"
"message.wtf"
bật chức năng update của file main.exe lên rồi nhưng khi bật lên nó hiện lên ấn bắt đầu vào game thì ấn vào bắt đầu thì nó không vào game mà nó của loatding lại và thông báo là ấn bắt đầu để vào game
có pro nào cao thủ chỉ cho em cái vấn đề này với , đang chỉnh cái lancher update mà hoài không được :)

sunnight
18-01-13, 12:00 AM
Bật FTP trên xampp chưa?
Tạo user FTP để cấu hình trong titancs chưa bạn?

dkzxfbv
19-01-13, 02:18 AM
mình nói ở trên rùi mà , mở ftp trên xampp tạo acc và folder share hết rồi mà :(

lequangvu
19-01-13, 09:01 AM
Hex ip của MU.exe về server nữa nhé bạn, nếu làm tất cả như vầy rồi mà không được thì bạn nên xem lại Hướng Dẫn

dkzxfbv
19-01-13, 10:57 AM
bạn cho mình hỏi , thêm , nếu mình hex main và vào game ok rồi , nhưng ko bật chức năng update game , còn giờ mình mở chức năng update của mu lên rồi làm những file update kia mà khi bật bảng update mà nó hiện là ấn vào game mà ấn vào game ko đc là sao hả bạn >>>>>???

trong hex main có đoạn nào là chỉ ip hay domain riêng của update đến server không bạn , hay là chỉ đoạn hex main để vào game thôi ????

lequangvu
19-01-13, 11:00 AM
Bạn HEX file Mu.exe ip của nó về ip no-ip của server đã config auto update là ok lấy file Mu.exe của phusang share đấy mình nhớ là ip là 192.168 gì đấy

dkzxfbv
19-01-13, 11:11 AM
mình đang dùng server titan 6.3 client là main 1.04d
bạn có yahoo không giúp mình với :)

lequangvu
19-01-13, 09:54 PM
mình đang dùng server titan 6.3 client là main 1.04d
bạn có yahoo không giúp mình với :)

Bạn có thể dùng file Mu.exe này do phusang share nhé, dùng hex tìm ip 192.168.1.2 rồi thay bằng ip của bạn hoặc no-ip của bạn

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dkzxfbv
21-01-13, 01:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dkzxfbv
21-01-13, 04:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>