PDA

View Full Version : [KT] Một thủ thuật pak file cho anh em chưa có tools.

BMK
17-01-13, 09:52 AM
Chào anh em !

Thấy anh em cần tools pak file để việt hóa client mình đã nghiên cứu viết bằng php để pak file lại giờ mình chia sẽ với anh em để ai chưa có thì dùng có rồi thì khuyến khích cũng được ném đá cũng không sao.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chỉ cho phép tên setting và script và ui vì vậy nén tên khác không pak được nha bà con :)

Thấy hay thì xin cái Thanks.

tuidangvui
17-01-13, 10:02 AM
Chào anh em !

Thấy anh em cần tools pak file để việt hóa client mình đã nghiên cứu viết bằng php để pak file lại giờ mình chia sẽ với anh em để ai chưa có thì dùng có rồi thì khuyến khích cũng được ném đá cũng không sao.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chỉ cho phép tên setting và script vì vậy nén tên khác không pak được nha bà con :)

Vô đối bác này, vẫn chưa nói qua về cái lấy thông tin nhân vật cho vào web, mua bán vật phẩm trực tiếp trên web không cần vào game.
Nhận pak cho script + setting trên server, đặc biệt free 100% :-c
Ở An Giang thì ghé qua bến xe Châu Đốc, mời bác ly cafe :D

BMK
17-01-13, 10:22 AM
Đã Update thêm Ui !!

chúc anh em ngon miệng mình chỉ mở 1 time ban đầu vì vậy không mở về sau ! anh em tranh thù nhe.

kakakura
17-01-13, 10:57 AM
Hot đây chắc sẽ có 1 cái client VH tạm ổn cho anh em tha hồ test rùi ;)) kiểu này mấy bác có tool pak file chắc ngậm ngùi lắm đây .

tomatoes
17-01-13, 11:01 AM
Conver zip sang pak :D
.................................

hieubg1900
17-01-13, 11:12 AM
Không chịu tìm thôi chứ tool thì đầy mà :)

accelan006
17-01-13, 11:29 AM
ui & script pack lại client k nhận

kakakura
17-01-13, 11:30 AM
VH xong pak file lại nó không có nhận được , có ai bị vậy hem ta :-s

VNGameZoneVN
17-01-13, 11:55 AM
không nhận dc. tui cũng ko nhận dc nè. chán ghê. ko hiểu sao

thiencoi55
17-01-13, 12:27 PM
pak xong cũng vậy ah client ko nhận

BMK
17-01-13, 05:46 PM
có thể sai xót gì đó trong khi code :D để mình tìm cách khắc phục đây không phải là convert vì có log hẳn hoi để làm thêm cái log cho anh em luôn.

p/s: đây chỉ sài cho linux 13 phái pak client khác không chạy được nhe ;))

thiencoi55
17-01-13, 06:27 PM
xl nha pak được rồi :)) này thì mấy bố bán khóc đi nhé

tomatoes
17-01-13, 07:20 PM
xl nha pak được rồi :)) này thì mấy bố bán khóc đi nhé
Có cái này thui mà cũng bán hả bác :)) đúng là ...

kakakura
17-01-13, 10:47 PM
Có dùng cái này mà client nhận chưa vậy , mình làm xong cái client nó không có nhận :( lại chờ đời 1 ngày có cái client VH đây /:)

BMK
17-01-13, 11:31 PM
Có dùng cái này mà client nhận chưa vậy , mình làm xong cái client nó không có nhận :( lại chờ đời 1 ngày có cái client VH đây /:)

bạn nên dùng chuẩn của kingsoft nhe đừng coppy file khác vào client nó sẽ không nhận vì game.exe của kingsoft nó khó khăn trong việc pack file lại.

kakakura
17-01-13, 11:32 PM
Mình cũng bị vậy không có lấy của server khác đâu, lấy chính của kingsoft VH và pak file lại luôn nhưng nó dô lại không nhận . cũng ko hiểu lỗi ở đâu để xem lại .

BMK
17-01-13, 11:34 PM
chắc có sai gì rồi mình unpack ra và nén zip lại up lên nó hoạt động tốt mà :D

BMK
19-01-13, 11:48 AM
Chào anh em !

Chỉ cho phép tên setting và script và ui vì vậy nén tên khác không pak được nha bà con :)

thứ 2 mình sẽ đóng web lại anh em ai còn chưa pak thì pak nhe ;)!

helpme85
28-01-13, 03:03 AM
Rất mong bác chủ share thêm thời gian nữa. Thank trước

linux0s
29-01-13, 10:45 AM
Chào anh em !

Bạn làm cách nào hay vậy?. Có thể share code hoặc gợi ý 1 chút j đó cho mình học hỏi được ko.

nguyenhophuc87
29-01-13, 03:40 PM
Bạn làm cách nào hay vậy?. Có thể share code hoặc gợi ý 1 chút j đó cho mình học hỏi được ko.

muốn làm web dạng của Bảo đang mở thì trước tiên bạn phải có tools PackFile trước. Web unzip > gọi tools PackFile > đóng gói xong web get link > xong. không phải convert như anh Tô nói :-*

noactive
29-01-13, 03:57 PM
Hiểu đc nguyên lý của nó thì sài zip là đc khỏi tool khỏi lỗi