PDA

View Full Version : [Release] Quà Tết Server Mộng Tam Quốc Full

leantse
16-01-13, 09:20 AM
Đây là server dạng portable nên chỉ việc giải nén ra ổ D là chơi được.

1. Đổi IP máy thành 192.168.1.110
2. Chạy 1 - 7 để chạy server
3. Bấm 8 để chơi.
4. Bấm Stop để tắt server

Có Sẵn 2 id: 111111 pass 111111 và 222222 pass 222222. Muốn tạo thêm user dùng navicat để tạo.

Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Password unrar: mmogates.net

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

lyvanbethao
16-01-13, 10:37 AM
có hướng dẫn rõ hơn tí nữa ko bạn :D mà server này có tướng mới ko

leantse
16-01-13, 02:58 PM
có hướng dẫn rõ hơn tí nữa ko bạn :D mà server này có tướng mới ko

nhiều hơn bản VNG khoảng 10++ tướng

xem demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hienteo
16-01-13, 05:35 PM
ùa lạ nhỉ sao mình hem vao được link down nhỉ (:|

Mi$$_$p@m
16-01-13, 06:29 PM
Đây là server dạng portable nên chỉ việc giải nén ra ổ D là chơi được.

1. Đổi IP máy thành 192.168.1.110
2. Chạy 1 - 7 để chạy server
3. Bấm 8 để chơi.
4. Bấm Stop để tắt server

Có Sẵn 2 id: 111111 pass 111111 và 222222 pass 222222. Muốn tạo thêm user dùng navicat để tạo.

Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Password unrar: mmogates.net

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
Bác nào reup link 4share or link khác được không? Giờ tìm không ai cho acc vip fshare nữa. Hix

tiachopdenvn
16-01-13, 06:34 PM
client ngay trong file download đó bạn:D

kenjidraw
16-01-13, 06:45 PM
Bác nào reup link 4share or link khác được không? Giờ tìm không ai cho acc vip fshare nữa. Hix
acc vip share nhóc hết mà vừa mới xài acc vn2s.net
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: lấy ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: lấy ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass: acc này thì các thím vào đổi mật khẩu trên fshare------>chọn đổi theo câu hỏi bí mật-------->câu hỏi bạn thích ai nhất------------>trả lời là tngan------->reset pass theo ý thích

XÀI XONG NHỚ LOGOUT CHO NGƯỜI KHÁC XÀI :|

--- Chế độ gộp bài viết ---

xem demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khôg phải nhiều hơn đâu mà là vng nó chưa cho chơi mấy con đó chứ nhìn sơ qua thì bản này có thể rất cũ so với bản của VNG

quoclk123123
16-01-13, 07:04 PM
nếu k có ổ D thì sao anh?

123abc
16-01-13, 07:06 PM

Mình muốn thay ip khác trong sever thì có mấy chỗ ở clinet thì thay chỗ nào vậy bạn hay là không cần thay trong clinet
Thank!

toivietnam30
16-01-13, 07:59 PM
Bạn có thể hướng dẫn kĩ hơn dc k?Máy mình hiện tại đang cái Mysql để chơi kiếm thế và WOW nên không vào game dc.

tuyentc
16-01-13, 08:26 PM
tks chủ thớt share hàng...nhưng cách chơi như thế nào vậy thớt...chạy lòng vòng trong game chả biết đánh gì cả T.T

marsls
16-01-13, 08:32 PM
tks chủ thớt share hàng...nhưng cách chơi như thế nào vậy thớt...chạy lòng vòng trong game chả biết đánh gì cả T.T

đây là game moba chơi như dota ấy bạn

tuyentc
16-01-13, 08:40 PM

Mi$$_$p@m
16-01-13, 08:42 PM
Có hướng dẫn chút về navicat không nhỉ? Pass đăng nhập là gì? Và mình không hiểu lắm cách chơi. Ai giúp với:D

tuyentc
16-01-13, 08:45 PM
Có hướng dẫn chút về navicat không nhỉ? Pass đăng nhập là gì? Và mình không hiểu lắm cách chơi. Ai giúp với:D

pass thì mã hóa bằng md5 mà. :D cái này có thể đổi đc mà...vào mục: game_account....> tab_account_master là thông số tài khoản của bạn đó...:( help ai chỉ giúp cách chơi như thế nào với ạ

thangnd10
16-01-13, 08:57 PM
cho mnih hoi cau hih choi chay server +clien la` nhieu dc ko cho cai huong dan cu the hon ty dc ko

tuyentc
16-01-13, 10:17 PM
cho mnih hoi cau hih choi chay server +clien la` nhieu dc ko cho cai huong dan cu the hon ty dc ko

cấu hình thì ram 1gb là ok rồi mà...cái này chơi phải vào 2 acc với chém đc nhau T.T chỉ có thể tự sướng như vậy đc thôi...1 bên thắng 1 bên thua :( cái này ko có bot mà chiến nhỉ...tiếc thật

lorent
16-01-13, 10:23 PM
ai up lên mf hoặc megashare dùm thanks :x

GoldenPhoenix
16-01-13, 10:46 PM
Mình bị lỗi port 443 ở bước 7 là sao nhỉ, máy hok chạy soft gì hết....

Cô Hồn
16-01-13, 10:54 PM
Mình bị lỗi port 443 ở bước 7 là sao nhỉ, máy hok chạy soft gì hết....

cho xin cái hình xem nói thế ai mà hình dug đc.
game này chơi off cũng đc nó có chế độ đánh boss hoặc vượt ải
vào shop làm mấy con tươg trâu bò rồi mua full item đeo lên người mới solo đc :D

GoldenPhoenix
16-01-13, 11:04 PM
cho xin cái hình xem nói thế ai mà hình dug đc.
game này chơi off cũng đc nó có chế độ đánh boss hoặc vượt ải
vào shop làm mấy con tươg trâu bò rồi mua full item đeo lên người mới solo đc :D

Đã tìm ra, port 443 bị VMWare nó chiếm mất, giờ tìm cách đổi lại bên VM, bên Sever đổi 443 thành khác thì dễ, nhưng hok chỉnh trong client được nên pó tay :D

GoldenPhoenix
16-01-13, 11:22 PM
Đã chạy được, có chế độ giống như tân thủ bên VNG, đánh có mod, mod nó tự động full lun, mod khá thông minh, đánh thấy có biết tự mua đồ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hình như do client thì phải, thấy hình xấu quá, mà hỗ trợ tối đa độ phân giải có 1024 ah.

kenjidraw
17-01-13, 04:58 AM
Đã chạy được, có chế độ giống như tân thủ bên VNG, đánh có mod, mod nó tự động full lun, mod khá thông minh, đánh thấy có biết tự mua đồ.
Hình như do client thì phải, thấy hình xấu quá, mà hỗ trợ tối đa độ phân giải có 1024 ah.
có mod có nghĩa là có AI đó hả đọc có mod ko hiểu gì hết nói có AI thì chắc dễ hiểu hơn :D
đánh tiny đó hả ;))
mở fullscreen đẹp hơn được 1 tí

tuyentc
17-01-13, 10:17 AM
có mod có nghĩa là có AI đó hả đọc có mod ko hiểu gì hết nói có AI thì chắc dễ hiểu hơn :D
đánh tiny đó hả ;))

bác hướng dẫn em chơi 1 mình với...chứ chơi 2 acc thế này cứ chém 1 bên không chỉnh bên kia đc :(

GoldenPhoenix
17-01-13, 10:22 AM
đánh tiny đó hả ;))

Oh đúng rồi, mình ít khi dùng mấy thuật ngữ đó nên sai :D
Vào option nó chỉ tối đa 1024, tick vào full nhưng vẫn hok có tác dụng.

reddwhisky
17-01-13, 10:23 AM
sao mình vào dow nó kêu là thông tin xác thực ko hợp lệ nhỉ

boyganz
17-01-13, 10:59 AM
mình bị lỗi port 443 mọi người giúp mình với

Cô Hồn
17-01-13, 11:17 AM
bác hướng dẫn em chơi 1 mình với...chứ chơi 2 acc thế này cứ chém 1 bên không chỉnh bên kia đc :(

kick chỗ khoanh đỏ
1 : là def thành
2 là khiêu chiến boss
3 là leo tháp ( cái này phải danh hiệu màu xanh hình như lv 6 hay 12 trở lên mới chơi đc)

xlinh
17-01-13, 11:38 AM
game hay quá.........:-*:-*:-*

pro nào việt hóa đj **==**==**==**==**==**==

boyganz
17-01-13, 11:59 AM
kick chỗ khoanh đỏ
1 : là def thành
2 là khiêu chiến boss
3 là leo tháp ( cái này phải danh hiệu màu xanh hình như lv 6 hay 12 trở lên mới chơi đc)

bị lỗi port 443 khi khới động login sever là sao hả cậu mà thay ip 192.168.1.110 ở đâu vậy

Newbie2012
17-01-13, 12:05 PM

Cô Hồn
17-01-13, 12:10 PM
bị lỗi port 443 khi khới động login sever là sao hả cậu mà thay ip 192.168.1.110 ở đâu vậy

cho xin cái hình mới biết chứ.
IP thì làm cái card mạng ảo là xong thôi

boyganz
17-01-13, 12:23 PM
cho xin cái hình mới biết chứ.
IP thì làm cái card mạng ảo là xong thôi

Hình đây bạn.

Newbie2012
17-01-13, 12:27 PM
lỗi gì đây chủ thớt :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng

bebabu
17-01-13, 01:07 PM
Lỗi không thể kết nối tới Server.Nhìn màn hình thì bạn chạy cái Server mà code175 share chứ không phải bản của chủ Topic thì phải.Cái SV của chua Pic IP sửa thành 192.168.1.110 là chơi được.Server kia không biết IP là bao nhiêu.Mình đã HEX IP trong Play.exe thành IP đang dùng mà không hiểu sao không chạy được.Cái IP mặc đinh trong Play.exe là 192.168.0.110.Các bạn lần theo max hex là thấy.

Cô Hồn
17-01-13, 01:08 PM
Hình đây bạn.

kiểm tra xem có đang xài cái gì chiếm cổng đó ko .

bebabu
17-01-13, 01:12 PM
Hình đây bạn.
Lỗi này thì thường là do VMwahososhosst tranh port.Bạn disable đi.Nếu không được thì bạn là : cmd gõ netstat -ano tìm PID có chương trình đang chạy cổng 443.Sau đó taskmanager tìm chương trình có PID dùng cổng 433.Nếu không thấy cột PID thì bạn vào taskmanager->procc->view show colum nhé.

boyganz
17-01-13, 01:21 PM
Lỗi này thì thường là do VMwahososhosst tranh port.Bạn disable đi.Nếu không được thì bạn là : cmd gõ netstat -ano tìm PID có chương trình đang chạy cổng 443.Sau đó taskmanager tìm chương trình có PID dùng cổng 433.Nếu không thấy cột PID thì bạn vào taskmanager->procc->view show colum nhé.

Được rồi thank bạn
30 charrrrrrr

boyganz
17-01-13, 01:29 PM
Cho mình hỏi cách tạo acc và add knb với

bebabu
17-01-13, 01:37 PM
Bạn dùng navicat kết nối mysql tìm bảng account thôi.thay đổi thông tin nhân vật thì ở char_info....không có tool unpack cái .Data.dh cũng chẳng muốn mò

Phong_JxOnline
17-01-13, 02:08 PM
cậu nào gét link r thì out đi ....... cho người khác dùng nửa chứ

Phong_JxOnline
17-01-13, 04:05 PM
Được rồi thank bạn
30 charrrrrrr

file nào z ...mình tìm trong cmd rùi nó để 0.0.0.0:443 nhưng k0 bít file gì cậu bít thì chỉ nhé

huyhieudam
18-01-13, 02:57 AM
Mọi người giúp mình với, mình cài bị lỗi ở Login Server, còn lại đều bình thường.

wermanhme1990
18-01-13, 03:04 AM
Mọi người giúp mình với, mình cài bị lỗi ở Login Server, còn lại đều bình thường.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
lỗi này hình như là bị đá port hay chưa mở port 7800, thử đổi port hay tắt dịch vụ đang sài port đó đi xem được không

kenjidraw
18-01-13, 03:36 AM

do bạn đổi IP 192.168.1.110 thành 127.0.0.1 (:|

;ÕʺŷþÎñÆ÷µØÖ· ¶Ë¿Ú
AccountServer = 192.168.1.110 7800

langtuvn
18-01-13, 08:05 AM
mình bị lỗi này là sao vậy pạn :(

xlinh
18-01-13, 08:21 AM
help me !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mong các pro nào cài đc làm cái hd chạy chi tiết cái

chứ chạy từ 1 đến 8 nó lại bị lỗi thế này là sao nhỉ? 8-}8-}8-}

Cô Hồn
18-01-13, 08:35 AM
help me !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

xem lại xem cài card mạng ảo chưa

huyhieudam
18-01-13, 08:36 AM
do bạn đổi IP 192.168.1.110 thành 127.0.0.1 (:|

;ÕʺŷþÎñÆ÷µØÖ· ¶Ë¿Ú
AccountServer = 192.168.1.110 7800

thay đổi vẫn vậy à cậu, mình đã tạo Card mạng LoopBack luôn rồi.

Cô Hồn
18-01-13, 08:59 AM

thế bạn phải chỉnh cái AccountServer = 127.0.0.1 7800 thành AccountServer = 192.168.1.110 7800 thì mới login dc chứ

xlinh
18-01-13, 10:34 AM
chạy dc rùi nhưng toàn tiếng trung khó chơi quá :-":-":-"

kenjidraw
18-01-13, 03:53 PM

ý tôi nói là để 192.168.1.110 chứ ko đổi thành 127.0.0.1 đổi thành 127.0.0.1 sẽ bị lỗi đó :| đọc có kỹ ko vậy

tuyentc
18-01-13, 04:19 PM
chạy dc rùi nhưng toàn tiếng trung khó chơi quá :-":-":-"

cách chơi như dota thôi mà :) item thì lên na ná như nhau...có vài item không giống...ví như gậy xanh :) đã test 3 ngày nay rồi...thi thoảng đang chơi nó ra 1 cái bảng ấn vào không sao...:D chắc do bản này chưa đc update nên vậy...đôi khi chọn hero để chơi thì không được...còn lại chơi cũng hay...skill cũng hay

langtuvn
18-01-13, 04:36 PM
nãn lên đồ thế nào ý. kiếm cho hoa mắt không thể nào lnê đc :-ss

xlinh
18-01-13, 04:43 PM
bác nào có việt hóa game nè kọ , cho ae sướng với :-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t

omomoi
18-01-13, 05:19 PM
3q.com.vn vào đây mà chơi trước đi ,của VNG đấy ,nhưng update thua bản này nhiều .

Cô Hồn
18-01-13, 06:56 PM
3q.com.vn vào đây mà chơi trước đi ,của VNG đấy ,nhưng update thua bản này nhiều .

bản của VNG mới hơn bản này bạn. nó chưa mở full tướng vì nó muốn moi tiền gamer thôi.
sv này còn thiếu nhiều thứ so với sv của VNG về NPC, item. chẳng qua tướng nó chưa mở full thôi, nó còn để đó thi thoảng nhả 1 -2 tướng để moi tiền gamer thôi. các tướng nó khóa đều là các tướng có skill khá kinh dị.
mà ở bản gốc này item nó ko có + các chỉ số như của VNG, solo ko lại mấy con boss >"<

ZORRO_M
19-01-13, 03:26 PM
bác nào leech sang link mf được không?

radise
21-01-13, 11:25 AM
cho e hỏi là đổi ip của client sao thế mình thấy có đoạn mã md5 hach rồi cho hỏi típ game này VH sao thế có thể HD tý ko

utbanh
24-01-13, 04:41 PM
add đồ với + trang bị sao nhỉ bác nào ngâm cứu đc chưa!

pthinh145
24-01-13, 07:47 PM
hic bé antivirus của mình báo có virus là sao nhễ, có ai chắc chắn ko có virus ko:|

kakalot1
04-02-13, 02:18 AM
help me !

mình bị giống bạn này ở bước 7 ai biết chỉ với

quan2051993
04-02-13, 07:29 AM
Bác nào có tool unpack Client Thanks 1000 cái :x:x:x

quan2051993
16-02-13, 10:25 AM
Up năm mới mong có cái TUT Unpack Client or Tool, mò ra thấy 5 6 dãy 192.168 .... Thay = IP mình vào thì lỗi cmn file, không open đc. :">

operabn
13-03-13, 11:32 AM
ai việt hóa đi chứ chơi tiếng trung chán quá

operabn
13-03-13, 01:39 PM
em cài bước 6 thì hiện racelogic.ddl not found là sao vậy các bác

operabn
13-03-13, 05:33 PM
ai giúp em với em bị lỗi như thế này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

896588
14-03-13, 10:43 AM
làm sao để ADD dòng cho item :|

chandoi1203
27-03-13, 02:06 PM
đang down, máy cần cài SQL server j thêm ko các bác? hay chỉ cần chạy 1-8 là chơi đc

chandoi1203
27-03-13, 02:57 PM
Ai làm được giúp mình với, mình down về hết rồi. Chạy theo hướng dẩn mà đến bước 7 cũng báo lỗi y mấy bạn kia.
Mình cài teamview rồi, ai rảnh giúp mình xí. yahoo. phamchithanh2. cảm ơn rất nhiều

chandoi1203
27-03-13, 11:12 PM
Đổi IP về 192.168.1.110 như thế nào vậy ai chỉ em với :(
giúp e

operabn
03-04-13, 08:28 PM
không ai quan tâm ah chán quá đi thui

satthupro95
03-04-13, 08:44 PM
Game hay giờ mới được xem !!!!!!!!!!!
Thanks chủ top chơi bản của VNG hút máu quá ăn event hết 2tr mà chả đc cái gì ra hồn cả :x :x
Cái này có việt hóa được không hả bác ?
Vào được đăng nhập dính cái này T_T tất cả các file khác xanh lè hết

Aljen
04-04-13, 05:56 AM
mà sao sv này đeo đồ nó k + thuộc tính sao đi pb?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

satthupro95
04-04-13, 09:18 AM
mà sao sv này đeo đồ nó k + thuộc tính sao đi pb?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sao bấc mua được vũ khí cam thế ạ ?

Aljen
04-04-13, 05:18 PM

thangnd10
04-04-13, 06:06 PM

chỉnh nhu nao the ban ma lam sao extract dc file data.dhp nhi

satthupro95
04-04-13, 06:42 PM
E tìm ra rồi =))
Trong db : tab_char_item cột type_id
lấy ID trong Rack.xlsx

Aljen
04-04-13, 09:25 PM
mà đồ k + thuộc tính nản thật :(................

E tìm ra rồi =))
Trong db : tab_char_item cột type_id
lấy ID trong Rack.xlsx

satthupro95
04-04-13, 09:36 PM
mà đồ k + thuộc tính nản thật :(................

bạn cho mình cái ID VK với cái cánh bạn đang đeo đc k ?
ID của 4 con thú cưỡi : Thanh Long , Bạch Hổ , Huyền Vũ , Chu Tước nè :H678 , H679 , H680 , H681
Mới tìm đc nhiu đó chưa thể nào tìm ra được bộ đồ cam T_T
Đợi chủ thread share tiếp vạy =))
Bản này chưa có tính năng cường hóa , đồ chưa + thuộc tính T_T

Aljen
04-04-13, 09:41 PM
Copy ra word cho mình dc k? nhà mình k có ecxel :(

quan2051993
04-04-13, 09:46 PM
Không unpack đc. client thì cũng chỉ để tự sướng 1 mình thoai :))

satthupro95
04-04-13, 09:50 PM
Copy ra word cho mình dc k? nhà mình k có ecxel :(

Cho xin cái ID VK với cái cánh bạn đang đeo đi ?
Link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
View trực tiếp : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Aljen
04-04-13, 10:02 PM
Ai có acc vip fshare k, mới bị antivirus xóa sv h dơn lại lâu quá, huhu

satthupro95
04-04-13, 10:05 PM
Ai có acc vip fshare k, mới bị antivirus xóa sv h dơn lại lâu quá, huhu

Không có quan ấn ,không có cường hóa T_T
SHARE CHO CÁI ID VŨ KHÍ VỚI CÁNH ĐI CỨ BƠ HOÀI VẬY T_T

Aljen
04-04-13, 10:26 PM
sr, quên
Cánh nhiên vũ là H730
Song Hỷ khí Dương Dương là HF05
--> Thôi để có update r down lun v. Bản này 0 có + thuộc ính cũng chán
À, acc tui bên 3q là .¤°-Aljen-°¤. - Đô Đốc, Tướng tào tháo lv 23 =))
Có j kết bạn nhá

satthupro95
04-04-13, 10:34 PM
sr, quên
Cánh nhiên vũ là H730
Song Hỷ khí Dương Dương là HF05
--> Thôi để có update r down lun v. Bản này 0 có + thuộc ính cũng chán
À, acc tui bên 3q là .¤°-Aljen-°¤. - Đô Đốc, Tướng tào tháo lv 23 =))
Có j kết bạn nhá

ngon thế :)) tôi là NằmNgửaRaTiền cho acc rồi tốn tiền quá =))
Đợi chủ thread update tiếp chứ mình k biết chủ thread lấy nguồn ở đâu thì đúng là bó tay T_T
để tìm xem có thêm VK cam nào không =))
Thích cái Chích Vu :))

Vuhuytruong
07-04-13, 11:47 AM
Đổi IP máy về 192.168.1.110 như thế nào vậy

satthupro95
07-04-13, 11:52 AM
Đổi IP máy về 192.168.1.110 như thế nào vậy

Local Area -> Propertes -> TCP/IP -> Propertes -> Use the Following IP address
Dòng :
IP address : 192.168.1.110
Không chịu tra google trước khi hỏi T_T

operabn
08-04-13, 10:58 AM
dùng data của VNG thì bị lỗi chán quá không có cách nào việt hóa đc mà có thằng giao bán unpack 200k mà không có tiền nản

Vuhuytruong
08-04-13, 05:24 PM
Local Area -> Propertes -> TCP/IP -> Propertes -> Use the Following IP address
Dòng :
IP address : 192.168.1.110
Không chịu tra google trước khi hỏi T_T

tôi dùng laptop xài dcom sao đổi không dc.tra google mãi k dc mới lên đây hỏi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!

đã chạy ok hết rồi còn mỗi cái IP 192.168.1.110 là lỗi thui:(:(:(:(:(

bitibita
20-04-13, 11:50 AM
Hướng dẫn cài đặt đi bạn ...........................

Vuhuytruong
21-04-13, 06:25 PM
Cái này pc có mạng ms chơi dc thui,máy chạy offline k đặt IP 192.168.1.110 dc

KaizLuvPy
21-04-13, 10:33 PM
biết rõ rồi hãy nói bạn nhé ^^.. cài đặt Microsoft Lookback Adapter (tìm gu gồ cách cài đặt, giống như cài mạng ảo của MU hay JX) rồi chỉnh ip cho nó là 192.168.1.110 là chơi đc thôi.. chẳng có gì mà khó khăn nan giải hết..

snoxl2009
22-04-13, 08:25 PM
Bro nào có tool unpack file data của client chưa dzậy...cho mình xin với,tiếng tàu khựa khó chơi quá
=P~

marsls
22-04-13, 10:12 PM

card mạng ảo thì dính dáng gì tới internet, offline vẫn chạy ầm ầm, đặt ip ko được thì coi lại đã disable cái card ảo đó chưa rồi mới thay ip xong thì enable lên lại hoặc cho chưa để subnet mask 255.255.255.0 thì nó ko cho save

Vuhuytruong
24-04-13, 07:23 PM
biết rõ rồi hãy nói bạn nhé ^^.. cài đặt Microsoft Lookback Adapter (tìm gu gồ cách cài đặt, giống như cài mạng ảo của MU hay JX) rồi chỉnh ip cho nó là 192.168.1.110 là chơi đc thôi.. chẳng có gì mà khó khăn nan giải hết..

Oh,cảm ơn bác nhé,làm dc rùi.kaka

Vuhuytruong
24-04-13, 11:00 PM
Có cách nào chơi 5v5 k các bác,chơi pb hoài toàn thua nản vật

Aljen
25-04-13, 12:30 PM
Lấy con trương chiêu mà đi cái pb đầu, k bao h thua

Phong_JxOnline
27-04-13, 11:05 AM
bỏ vào Ổ Đ r cần phải cần config 127.0.0.1 = 192.168.110 à

Phong_JxOnline
27-04-13, 12:09 PM
cái thứ 3 nó báo 1 đóng chữ đỏ chả hiểu j`

cái thứ 7 nó cứ báo 192.168.1.110:7800 hoài

kakalot1
05-05-13, 12:14 AM
cái thứ 3 nó báo 1 đóng chữ đỏ chả hiểu j`

cái thứ 7 nó cứ báo 192.168.1.110:7800 hoài

1. bạn chưa đỗi ip 192.168.1.110
2. bạn đỗi port 7800 thành số khác thử đi

operabn
05-05-13, 08:40 PM
chán quá đây không phải bản full nhỉ

rongthieng123
11-05-13, 05:29 PM
bạn up file chạy bằng mày ảo được không cài hòi không được :(

cunproha223
29-05-13, 01:13 PM
Mình đã biết cách đánh với máy:
1/Tạo phòng game
2/Chọn cái đầu tiên trong list map(trên đánh boss 2 cái)
3/Chọn map cưới cùng trong list map đầu tiên

shokboy03
30-05-13, 02:17 AM
ai cho mình hỏi cách kết nối Navicat tới sv với :(

cunproha223
30-05-13, 02:45 PM
ai cho mình hỏi cách kết nối Navicat tới sv với :(
Bật cái 1.Mysql lên rùi bật navicat thôi

lyxuonghau
01-06-13, 12:36 PM
các bác cho mình hỏi tại sao mình chơi skill trên bàn phím toàn đánh ra chữ tàu thế == ai bik cách sửa lỗi ko???

shokboy03
01-06-13, 02:00 PM
Bật cái 1.Mysql lên rùi bật navicat thôi

không đc mà. Mình bật thì nó ko ko có gì hết.

GamesVN
02-06-13, 03:17 PM
không đc mà. Mình bật thì nó ko ko có gì hết.

thuoclano12
04-06-13, 06:48 AM
Mình đã biết cách đánh với máy:
1/Tạo phòng game
2/Chọn cái đầu tiên trong list map(trên đánh boss 2 cái)
3/Chọn map cưới cùng trong list map đầu tiên

Bác biết chỉnh độ khó không, đánh chế độ dễ chán quá :D

Phong_JxOnline
17-06-13, 07:21 PM
1. bạn chưa đỗi ip 192.168.1.110
2. bạn đỗi port 7800 thành số khác thử đi

bạn có thể hướng dẫn cái đặt dc không ?

kenken1992
17-06-13, 09:54 PM
tiếp tục phát triển nữa đi mà đang thèm....................

kenken1992
19-06-13, 03:26 PM
không ai phát triển game này ha.game này hay mà.hix.

kenken1992
20-06-13, 10:18 AM
Bác biết chỉnh độ khó không, đánh chế độ dễ chán quá :D

ừ.có ai biết chỉnh độ khó của bot không đánh dễ quá chẳng hay tí nào....có ai tiếp tục làm cái này không nhỉ

starcf
07-07-13, 04:51 PM
Mình dùng vũ khí với thú cưỡi nhưng nó ko + thuộc tính để đi phó bản, ai có sever phiên bản mới hơn up lên đi