PDA

View Full Version : [KT] Ai Biết Cách Tạo Acc Server Kiếm Thế 13 Môn Phái ??

toyouta
15-01-13, 11:19 PM
Ai biết cách tạo acc và add đồng server kiếm thế linux thì hướng dẫn mình cái nha. ai biết cách pm mình xin hậu tạ thật là lớn cho các bạn ăn quà cuối nắm đây ;)) :x:x

namphongbody
15-01-13, 11:23 PM
tạo acc thì không cần, cứ gõ đại cái gì vào cũng được. Còn add đồng thì tớ chưa thử vì còn đang loay hoay với vụ mở map đây, tạo nhân vật nó cứ báo là Linh Tú Thôn chưa mở :(( đau hết cả răng.

toyouta
15-01-13, 11:25 PM
Bạn xem lại cách hướng dẫn chạy linux đó là có fix cái đó. mà

tạo acc ở đây là nhập đúng pass thì mới dô được, và add được đồng thường luôn ấy ai giúp có quà mà ;))

ppn69
15-01-13, 11:44 PM
Quà gì bạn ???Giá trị Dưới 5m thì mình nghĩ không có đâu. Thiệt đấy.

vipbk
16-01-13, 09:30 AM
tạo acc thì không cần, cứ gõ đại cái gì vào cũng được. Còn add đồng thì tớ chưa thử vì còn đang loay hoay với vụ mở map đây, tạo nhân vật nó cứ báo là Linh Tú Thôn chưa mở :(( đau hết cả răng.

Mở map file worldset như bt rồi chép sang máy ảo. Dùng file của nghichtu91 có đủ các map nhiệm vụ tân thủ.

namphongbody
16-01-13, 03:00 PM
Mở map file worldset như bt rồi chép sang máy ảo. Dùng file của nghichtu91 có đủ các map nhiệm vụ tân thủ.

Mình chép file worldset vào /gamecenter/setting như vậy có đúng ko?? mà sao khi tạo nhân vật mấy map Linh Tú thôn vẫn bị mờ, ko phải màu xanh lá :(

anhthanh90
16-01-13, 03:11 PM
Mình chép file worldset vào /gamecenter/setting như vậy có đúng ko?? mà sao khi tạo nhân vật mấy map Linh Tú thôn vẫn bị mờ, ko phải màu xanh lá :(
dùng iu của VNg thì vẫn vô OK :D
nếu ko vào được thì bạn chưa mở máp :d

toyouta
16-01-13, 06:03 PM
Quà gì bạn ???Giá trị Dưới 5m thì mình nghĩ không có đâu. Thiệt đấy.

Các bác thật là vãi đạn, thì quà nho nhỏ thui chứ dưới 5m thì không có đâu ... bác này đúng ... dù sao cũng thank bác nha :)

accelan006
16-01-13, 06:06 PM
Bạn xem lại cách hướng dẫn chạy linux đó là có fix cái đó. mà

tạo acc ở đây là nhập đúng pass thì mới dô được, và add được đồng thường luôn ấy ai giúp có quà mà ;))

đã tính đường online rồi cơ à

làm ăn nhanh nhạy quá

ppn69
16-01-13, 06:16 PM
Các bác thật là vãi đạn, thì quà nho nhỏ thui chứ dưới 5m thì không có đâu ... bác này đúng ... dù sao cũng thank bác nha :)
Thì mình chỉ nói sự thật thôi. Có khi còn hơn ấy chứ, tùy suy nghĩ của từng người !

toyouta
17-01-13, 09:51 AM
Thì mình chỉ nói sự thật thôi. Có khi còn hơn ấy chứ, tùy suy nghĩ của từng người !

:( vậy chờ người nào nhiệt tình share thui , chứ h không có đủ $ đâu :(

kakakura
19-01-13, 10:41 AM
Cũng đang muốn đây, chạy server xong dô nhân vật không có khóa ruơng và có đồng thưòng, mà nhìn db không thấy chổ nào nó add cả vậy là sao mọi người :-s.