PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi start gunny Ai vào giải hộ với

asas123000
15-01-13, 02:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cái Ddt nhé

bbitvietnam
15-01-13, 06:36 PM
Bạn này còn không biết chụp ảnh màn hình kìa hé hé, thế thì cài gunny làm sao được cơ chứ?

duyluong_2108
15-01-13, 07:17 PM
Huk biết kệ người ta chứ, chẳng lẽ biết mới làm đc gunny. Lúc trước bạn tự nhiên biết không hay nhờ người chỉ vẽ hoặc nhờ bác GOOGLE. Thế bạn giỏi thì hack vào máy chủ VNG lấy server về xem nào. Đừng quá coi thường người khác quá =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Rất tiếc mình không giúp gì đc bạn, chờ các pro vào giúp đỡ cho nhé :x:x:x:x:x:x

--- Chế độ gộp bài viết ---

MAK cái chữ kí mất dạy quá, mất dạy còn ghi sai nữa, có ai ghi LỜI NHƯ ĐỒN không , ĐỒN NHƯ LỜI mà ghi LỜI NHƯ ĐỒN. ==>>>> ngu mà tỏ ra nguy hiểm =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:)):)):)):)):)):)):))

asas123000
18-01-13, 06:14 PM
úp úp 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr ai giải hộ với có gì chỉ giáo thêm

gamegn
18-01-13, 06:26 PM
Huk biết kệ người ta chứ, chẳng lẽ biết mới làm đc gunny. Lúc trước bạn tự nhiên biết không hay nhờ người chỉ vẽ hoặc nhờ bác GOOGLE. Thế bạn giỏi thì hack vào máy chủ VNG lấy server về xem nào. Đừng quá coi thường người khác quá =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Rất tiếc mình không giúp gì đc bạn, chờ các pro vào giúp đỡ cho nhé :x:x:x:x:x:x

--- Chế độ gộp bài viết ---

MAK cái chữ kí mất dạy quá, mất dạy còn ghi sai nữa, có ai ghi LỜI NHƯ ĐỒN không , ĐỒN NHƯ LỜI mà ghi LỜI NHƯ ĐỒN. ==>>>> ngu mà tỏ ra nguy hiểm =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:)):)):)):)):)):)):))
bác nói vậy là tội cho nó chứ nó còn lừa em nữa đấy hô hô :-<:-<:-<

pengoc_sushi
19-01-13, 10:19 AM
config sai rùi kìa bạn config lại đi

trong0981
19-01-13, 11:35 AM
bbit với duyluong không tranh luận riêng tư trong topic nhé :-|