PDA

View Full Version : [KT] Có vài bug khi bật gameserver mọi người xem hộ

hoanock
15-01-13, 08:15 AM
Như tiêu đề, khi em bật gameserver lên thì có 2 bug, hình như 1 ở cửa sổ log gamecenter và 1 ở gameserver. Mọi người xem hộ em tại sao và cách sửa như thế nào. Em biết cách cách đọc lỗi: ở file nào và lỗi dòng bao nhiêu nhưng ko biết cách sửa, mọi người giúp em với :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
15-01-13, 09:49 AM
pic 1 là lỗi không tìm thấy skill Thiên Hà Thần Công (tianxiashengong), lỗi này trong game không ảnh hưởng gì
pic 2 là lỗi liên quan đến max level, lỗi này mình không rõ

Các pro cho thêm ý kiến !

hoanock
15-01-13, 11:21 AM
Tại sao nó có lỗi 1 hả anh? Nếu ko nhìn thấy skill thì có ảnh hưởng gì tới việc học skill của nhận vật ko ạ?

Pic 2 em cũng nhìn thấy có mấy hàm liên quan tới max level của nhân vật nhưng em chưa có động gì vào mấy script đó mà mới chỉ chỉnh sửa kinh nghiệm lên lv thôi, ko biết có liên quan ko

Mong mọi người giúp đỡ em típ với

vipbk
15-01-13, 05:57 PM
lỗi 1 xảy ra do nhân vật đeo mặt nạ có skill Thiên Hà Thần Công, mà server không có skill này nên gặp lỗi trên, tuy nhiên không ảnh hưởng gì đến các skill khác