PDA

View Full Version : [MU] Share Launcher MUdevuong

phungbaphu
15-01-13, 01:16 AM
NGày 15/01 open mu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình sẽ share cho moi người Launcher của minh bản này giống hệt của FPT
demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phungbaphu
15-01-13, 02:29 AM
nếu thank nhiều mình sẽ tuy chỉnh Launcher với thông tin trắng cho mọi người

duongpc
16-01-13, 10:21 PM
Cá nhân hóa rồi mang share....................;)

DieuNinh
16-01-13, 11:02 PM
bó tay share =))

đông khách nhé

huythao229
17-01-13, 01:29 AM
Bạn đừng buồn chứ skin bạn 5/10. :D

YouTobe
17-01-13, 07:36 PM
Có lòng thì phang luôn,đâu cần phải có cảm ơn mới chia sẻ.

nmhonlineyb
17-01-13, 08:16 PM
Hú hồn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

các bạn nhìn khoanh đỏ sẽ hiểu

Còn bạn DeVuong gì đó , tôi khuyên bạn đừng PR ở đây

Tôi cho bạn 1 ý tưởng đó là offset port là " 004045D7" và IP của bạn là : "mucl.mymyvnc.com" ( khi đó offset bạn tự tìm đc đúng không ) :D

IP của bạn là No-ip nếu ai đó DDos là bạn chết chắc =))

phungbaphu
17-01-13, 09:45 PM
mình post bài lên đây cho mọi người thế thôi con việc ddos thì ai có ý đồ xấu thì họ ddos còn vẫn đề làm thay skin launcher thì quá dơn giản ai không biết đã ai có hướng dẫn thay skin launcher chưa chứ thay skin launcher thì chỉ cần biết một tí PTS với Reshack là đc thôi mà

YouTobe
17-01-13, 10:19 PM
tuy chỉnh Launcher với thông tin trắng đi bạn.

phungbaphu
17-01-13, 10:37 PM
tuy chỉnh Launcher với thông tin trắng đi bạn.

Của Bạn Đây Launcher Trang tinh ban nhé bạn hex trong mu.exe tim ip 192.168.1.2 chỉnh thành ip hoạc no-ip của bạn nhé
LinkDownload <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sunhide
17-01-13, 10:40 PM
Của Bạn Đây Launcher Trang tinh ban nhé bạn hex trong mu.exe tim ip 192.168.1.2 chỉnh thành ip hoạc no-ip của bạn nhé
LinkDownload <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình nói thật xóa bỏ phần NGày 15/01 open mu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> với cái chữ kí <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> open 15/1 đua top hôm nay nhận ngay phần thưởng kiểu này ko không đảm bảo chuẩn bị đóng cửa xóa file , log off sever đi là vừa :D.

phungbaphu
17-01-13, 10:53 PM
Mình nói thật xóa bỏ phần NGày 15/01 open mu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> với cái chữ kí <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> open 15/1 đua top hôm nay nhận ngay phần thưởng kiểu này ko không đảm bảo chuẩn bị đóng cửa xóa file , log off sever đi là vừa :D.
mình lam cho mọi người chơi cho vui chứ có làm gì đâu ai chơi thì chơi không thi thôi chứ có quan trọng gì đâu bạn

YouTobe
18-01-13, 12:57 AM
NGày 15/01 open mu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thêm cái chữ DVG và mudevuong.vn thì vào đâu thêm vậy ?
Hoặc dùng phần mềm gì thêm vậy. mò mãi không được.

phungbaphu
18-01-13, 01:37 AM
Thêm cái chữ DVG và mudevuong.vn thì vào đâu thêm vậy ?
Hoặc dùng phần mềm gì thêm vậy. mò mãi không được.
bạn dùng reshack bạn nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cài đặt xong bạn bật reshack lên open chọn file mu.exe
trong bitmap bạn chọn 141 trong 141 có 1042 bạn click chuột phải chọn saver [bitmap 141 ... ] rồi save thanh hinh anh rồi dùng Paint chỉnh sửa rồi lưu lại
xong rồi bạn click chột phải vao 1042 chọn replace resource.. rồi click vào open file chọn ảnh bạn vừa chỉnh sửa xong rồi replace xong bạn save lại là ok

lam đc thank mình nhé không đcj cần chỉnh ji mình làm cho

hoangcungclub
18-01-13, 10:33 AM
demo

xin lỗi bạn trước nhe mudevuong
trình bạn chưa đến đâu mà cứ tỏ ra nguy hiểm?? xin hỏi cái Launcher nầy xuất phát từ đâu ra, và ai đã viết bài hướng dẩn làm Launcher update trên GZ bạn nói mình nghe thử xem?? trình gà mà phái múa kiếm..!

phungbaphu
18-01-13, 12:27 PM
xin lỗi bạn trước nhe mudevuong
trình bạn chưa đến đâu mà cứ tỏ ra nguy hiểm?? xin hỏi cái Launcher nầy xuất phát từ đâu ra, và ai đã viết bài hướng dẩn làm Launcher update trên GZ bạn nói mình nghe thử xem?? trình gà mà phái múa kiếm..!

mình không có trình độ như mấy bạn nhưng mình có lòng post bài cho những người không biết còn về phần bạn bạn hơn mình thì cũng chẳng có gì to tát cả minh share lên ai dùng thì dùng đừng có ném gạch đá thế không hay đâu bạn , nếu bạn mở một quán bán hay một công ty nào đó thì chỉ một điều đó là cung cấp cho người cần còn những người không cần hoạc cũng biết nhưng lại thích đi phá hoại người khác , con người như bạn thật quá ich kị bạn nên xem lại bạn thân đi nhé .

hoainiemclub
22-01-13, 06:29 PM
haha.cứ gạch đá z ai dám share nữa :)

hacobi1102
16-09-14, 01:18 PM
Đào mỏ tí, ai biết xài cái này ko, mình đổi ip rồi mà nó báo kết nối thất bại 8-| rồi còn 2 khung tin tức nữa chứ