PDA

View Full Version : Share website mình mới rip tạm cho ai cần

minh.mrmit
14-01-13, 10:58 AM
Cảm ơn vudung vì code demo
cảm ơn bạn cungyeudung gợi ý md5 mật khẩu tuy có code khác 1 xíu

1 số ảnh demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ihiptruyn.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hihiptruyn.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iptruynthiencihipthnieuh.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> n.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ametienthetienth.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+đăng nhập
+đăng ký
+chọn server
+login
+md5 mật khẩu
+giao diện mới tuy ko đẹp :D

__ giải nén vào thư mục dkvs để chạy được file flash hoặc dùng Sothink SWF Quicker sửa đường dẫn >:)

bạn nào pro code trang server2.php dùm tớ với. chưa nghiên cứu xong

bạn gamegn có thể cho tớ cái logo được không bạn?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyengiang4n
14-01-13, 11:40 AM
Thanks cậu nhé, nhìn cool đấy =D>

hai07dv
14-01-13, 12:51 PM
Mang về nghịch sao..tks..jo mấy site webgame rip dễ hen..Mới rip dc cái ỷ thiên..mà thấy xấu quá :))

minh.mrmit
14-01-13, 12:57 PM
site này là site joomla
bác nào giỏi zip cả template nó về cho anh em tiện

quoclk123123
14-01-13, 06:34 PM
sài sao bác!!! Em newbie cũng mới tập tành nên k biết

gamegn
14-01-13, 08:01 PM
ủa mình share cái file photoshop cho rồi mà ?

minh.mrmit
14-01-13, 08:35 PM
đâu có đâu bạn
chắc bạn share ai rồi.
bạn gửi cho tớ qua yahoo minh.mrmit với nhé
cảm ơn bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

sài sao bác!!! Em newbie cũng mới tập tành nên k biết

file config nằm trong thư mục config
bạn cứ giải nén vào thư mục DKVS và chỉnh lại pass root trong file config là oke
sau đó chép thư mục res vào

gamegn
15-01-13, 06:22 PM
Mới làm lại cái logo của cửu âm chân kinh nek`
xem coi dc ko nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
hix quên lưu cái file pts rùi huhu#-o#-o#-o#-o

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
Logo đại hiệp truyện

kenjinzen
15-01-13, 07:10 PM
Mới làm lại cái logo của cửu âm chân kinh nek`
xem coi dc ko nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
hix quên lưu cái file pts rùi huhu#-o#-o#-o#-o

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
Logo đại hiệp truyện

gamegn pts chuẩn quá ta :D
30 tỷ char

gamegn
15-01-13, 08:48 PM
gì đâu mà chuẩn :((:((:((:((:((:((:((:(( đang tập pts cho người mà ko dc hix

kenjinzen
16-01-13, 01:16 AM
gì đâu mà chuẩn :((:((:((:((:((:((:((:(( đang tập pts cho người mà ko dc hix

thiết kế cho ta cái logo "zinken game" theo kiểu ấn đi :D
Đóng ấn vua hình vuông vuông ý:D

accelan006
16-01-13, 01:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

logo này chăng ???..................................

mrsmith59
16-01-13, 01:49 AM

xin file psd bác /:)/:)/:)/:)........................

minh.mrmit
16-01-13, 08:10 AM

anh mod chơi ác
thêm một đống logo logo logo vào :((
anh cho em cái không logo đi :((

accelan006
16-01-13, 10:41 AM
png k nền nha

:)

gamegn
16-01-13, 10:47 AM
thiết kế cho ta cái logo "zinken game" theo kiểu ấn đi :D
Đóng ấn vua hình vuông vuông ý:D

cái đó dễ ẹc hehhe:)):)):)):)):)):))

kenjinzen
16-01-13, 03:13 PM
cái đó dễ ẹc hehhe:)):)):)):)):)):))

luôn đi bácccccccccccccccccccccccccccccccccc

gamegn
16-01-13, 07:07 PM
luôn đi bácccccccccccccccccccccccccccccccccc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png
cho bác này

gamegn
16-01-13, 07:41 PM
png k nền nha

:)

hihi theo phong trào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.png
đúng là rảnh rỗi sinh nông nổi

Lãng Tử Sầu
18-01-13, 02:28 PM
Share không share database ak các Bro :))