PDA

View Full Version : [KT] Bác nào có image Lệnh Bài Bá vương hoàng kim lệnh cho em xin với

ltasa93
11-01-13, 11:01 PM
Bác nào có image Lệnh Bài Bá vương hoàng kim lệnh , Sát thần hoàng kim lệnh cho em xin với. Trân trọng cảm ơn

satthupro95
11-01-13, 11:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ltasa93
11-01-13, 11:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác có cho em xin với, em unpack mà nó bị lỗi liên tục :( ko hiểu sao

satthupro95
11-01-13, 11:14 PM
Bác có cho em xin với, em unpack mà nó bị lỗi liên tục :( ko hiểu sao

Dùng RPG viewer -> view file .pak -> extract nó ra

ltasa93
11-01-13, 11:18 PM
Dùng RPG viewer -> view file .pak -> extract nó ra
em làm rồi nhưng mà bị lỗi nên mới lên đây xin nè :D Bác thông cảm

phien-nhatrang
11-01-13, 11:18 PM
.

ltasa93
12-01-13, 12:27 AM
.

Cho vào đâu Bác nhĩ :( image/item/other/scriptitem đúng ko ạ

mr.error
12-01-13, 12:36 AM
Cho vào đâu Bác nhĩ :( image/item/other/scriptitem đúng ko ạ

đến cái đáy còn k biết cho vào đâu thì mở online làm gì nhỉ :|

ltasa93
12-01-13, 12:39 AM
đến cái đáy còn k biết cho vào đâu thì mở online làm gì nhỉ :|

EM có mở online đâu Bác, nick diễn đàn em mượn của thèn bạn :)) Bác biết chỉ em với

phien-nhatrang
12-01-13, 01:03 AM
Bỏ vào client nhé còn đường dẫn thì tùy vào file item trong server của bạn, của mình

Kiem The\image\item

vuagamepri
12-01-13, 07:07 PM
EM có mở online đâu Bác, nick diễn đàn em mượn của thèn bạn :)) Bác biết chỉ em với

thế bạn bác mở online à ;)) mình thấy topic qc sv online trên vn-z là nick bạn luôn đấy :D

phien-nhatrang
14-01-13, 12:27 AM
thế bạn bác mở online à ;)) mình thấy topic qc sv online trên vn-z là nick bạn luôn đấy :D
Mở online mới cần mấy cái này để up patch cho gamer chứ, ko cần phải hỏi đâu bạn, nhìn là biết :v

vuagamepri
14-01-13, 04:29 AM
Mở online mới cần mấy cái này để up patch cho gamer chứ, ko cần phải hỏi đâu bạn, nhìn là biết :v

công nhận các Mod box KT quá nhiệt tình vs ae ;)