PDA

View Full Version : [DKVS] Hỏi Vài Thứ Về Cài Đặt [DKVS]

HD_MS4U
11-01-13, 01:17 PM
ai pro chỉ em với nhé có mấy file này mà em chả biết nó ở đâu cả
file Navacat là gì ?? ở trong file nào ???
IP Wan , IP Lan Là Gì ?
Cách Đưa DKVS Lên Online như thế nào ai biết chỉ em với :o3
tại em muốn đưa lên online cho mấy đứa trong lớp chơi cùng nên ms hỏi :D mấy anh pro chỉ em vs nha
thank mấy anh chị nhiều

hai07dv
11-01-13, 03:47 PM
-Navicat: là phần mềm kết nối tới database mysql : Download full crack <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(cài đặt + hướng dẫn sử dụng :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

-IP wan: khi kết nối internet máy tính của bạn sẽ có 1 ip do ISP cung cấp (động or tĩnh tùy hợp đồng thuê bao), để xem ip WAN truy cập <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-IP Lan: ip router cung cấp cho các máy khi kết nối cùng 1 modem:
start=>run=>cmd gõ ipconfig (IP lan có dạng 192.168.x.x)

Đưa lên online thì xem topic trong box nhé

:)):)) vui hen :))

HD_MS4U
14-01-13, 06:33 PM
ai chỉ mình làm bước 2 của anh vudung với đến bước đó mình chẳng biết làm sao
-Tạo table account trong db warriors với 3 cột : id password email
Nếu bạn nào không biết tạo table account ntn thì run query sau
ai biết chỉ mình với nhé thank nhiều :x

marsls
14-01-13, 07:44 PM
ai chỉ mình làm bước 2 của anh vudung với đến bước đó mình chẳng biết làm sao
-Tạo table account trong db warriors với 3 cột : id password email
Nếu bạn nào không biết tạo table account ntn thì run query sau
ai biết chỉ mình với nhé thank nhiều :x

xin 1 cái thank nếu làm thành công nhe ;))
Tải và cài Navicat ở trên để có bản tiếng Anh ~> Mở Web Server DKVS ~> Mở Navicat ~> Bấm vào nút Query ~> Bấm tiếp nút New Query ~> Hiện ra khung tạo Query rồi thì copy đoạn code tạo Query vào khung ~> Bước cuối bấm Run Query. Xong tắt Navicat tắt Web Server, khởi động lại Web Server, Game Server ~>........;))

HD_MS4U
14-01-13, 08:38 PM
xin 1 cái thank nếu làm thành công nhe ;))
Tải và cài Navicat ở trên để có bản tiếng Anh ~> Mở Web Server DKVS ~> Mở Navicat ~> Bấm vào nút Query ~> Bấm tiếp nút New Query ~> Hiện ra khung tạo Query rồi thì copy đoạn code tạo Query vào khung ~> Bước cuối bấm Run Query. Xong tắt Navicat tắt Web Server, khởi động lại Web Server, Game Server ~>........;))

Cái Của Mình Nó Trắng póc à 8-|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

marsls
14-01-13, 08:56 PM
bạn phải chạy cái web server (hình con voi) mới mở Navicat được nha\

HD_MS4U
14-01-13, 09:02 PM
bạn phải chạy cái web server (hình con voi) mới mở Navicat được nha\

da chạy con voi nhưng vẫn không được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hay bạn bật vietteam lên giúp mình nha

hai07dv
14-01-13, 11:13 PM
Kết nối data

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220830.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 220830.jpg)

Tiện thể show cái chạy query luôn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165321.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 165321.jpg)

marsls
15-01-13, 10:36 AM
ra là bạn kia chưa kết nối data thì mở navicat lên chỉ ngắm được :(
btw bản navicat 10 bi giờ có key không các bác

hai07dv
15-01-13, 01:14 PM
ra là bạn kia chưa kết nối data thì mở navicat lên chỉ ngắm được :(
btw bản navicat 10 bi giờ có key không các bác

bản 8 or 9 dễ kiếm key ...với lại vì mục đích đơn giản của nó nên chã cần update ver mới nhất làm gì

HD_MS4U
15-01-13, 01:19 PM
làm được bước 1 nhưng sau đó . vẫn không làm được bước 2 ^.^

HD_MS4U
16-01-13, 05:31 PM
ai chỉ em kết nối data với uhu làm mãi mà chả được