PDA

View Full Version : [Vlcm] Ai có võ lâm chi mộng off cho em xin nhé!

voquocdung96
10-01-13, 04:42 PM
Như trên em vào topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem nhưng tải về lâu quá.
Ai có cái khác cho em xin nhá

Mình đi dạo & thấy được cái bài này , mong có thể giúp cho các bạn không bị chèn ép bởi sever VLCM donate cao !

LINK DOW : :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

*Hướng dẫn :

Bấm vào cái máy chụp hình ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn xem mà làm theo, còn nếu làm theo không được thì làm theo thủ công giống mình:

Trước hết mình khuyên bạn nên giải nén ở ổ D nhé

Đầu tiên các bạn phải cài Java:
- Các bạn vô \GPHDJWS\GM¦ñ+¯\ , nhấn vô nó mà cài.

- Giải nén xp32-·-F¦¦¦í vô ổ C nhá

Tiếp theo là chạy SERVER:
- Đầu tiên bạn mở File APMServ.ini chú ý chỉnh cái vùng mình khoanh đỏ cho đúng nhé. Quan trọng lắm đó. Bạn thấy dòng Apache=off thì các bạn sửa lại on hết nhé.

Để sao cho khi bạn bật APMServ.exe lên thì thấy dấu tích ở ô Apache là ok (cái dấu tích này quan trọng lắm đó nhé)

- Tiếp theo bạn chỉnh số giống như trong hình nhé. Hoàn thành 90% rùi đó
- Cuối cùng là ấn Play cho e nó chạy thui. Chạy sao giống như mình là OK rùi đóa

Giờ là bước kiểm tra lỗi:
Các bạn vào \GPHDJWS\server\Warriors\WarriorsRelease chạy cái như trong hình nhé!

Chạy sao giống như hình dưới là OK á!

Bây giờ là vào sever !
Các bạn vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> and Play Game thui

tấm ảnh khi vào ...

Chúc các bạn thành công

Thân

thaihoa91
10-01-13, 05:17 PM
Game này dc gọi là Đao Kiếm Vô Song hay gọi là VLCM 2 và có hẳn 1 box rùi, bạn chắc mới vào nên ko rõ -> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyen_van003
10-01-13, 05:22 PM
Có nguyên 1 Box Đao Kiếm Vô Song đó.
Cậu vô đó mà lục.
Bi giờ đang thịnh hành Đao Kiếm Vô Song.
Vô đó mà tải về, kẻo lúc nó tàn rồi kiếm cũng khó \m/