PDA

View Full Version : Hướng dẫn rip game hoặc web không cần phần mềm.

khaicafe
09-01-13, 10:01 PM
bạn chơi off thì dễ mà chì cần vào game dkvs.kiemthien.com bằng internet explorer 8.0 vào game xong bạn mở thư mục C:\Documents and Settings\Admin\Local Settings\Temporary Internet Files là bạn sẽ tìm thấy file cần tìm rồi gọi là rip đấy nên nhớ "Admin" bạn phải thay bằng tên đăng nhập vào windown xp nhé. chúc vui vẻ ah nhớ bỏ chức năng ẩn file trong windown đi nhé

Đối với web củng tương tự thế. hướng dẫn dành cho bạn nào chưa biết có ném đá thì các bạn gửi ra địa chỉ: trường sa thẳng tiên đang cần

kittyngoc_dp_
10-01-13, 09:31 AM
bạn nói rõ hơn đc không sao lan man thế?

marsls
10-01-13, 10:29 AM
bạn nói rõ hơn đc không sao lan man thế?

tức là cái đường dẫn như trên là vào folder Temporary nếu lúc cài win bạn chọn tên khác như là gamezone thì đường dẫn là C:\Documents and Settings\gamezone\Local Settings\Temporary Internet Files (winxp)
với Win7 thì là C:\Users\Admin\AppData\Local\Microsoft\Windows\Tem porary Internet Files (thay admin tương tự như trên)
=D>=D>=D>

hungvoi94
10-01-13, 10:37 AM
ủa mà tắt ẩn file đi ntn vậy =(( không nghịch mấy cái này bao giờ :((

thanhbeo8
10-01-13, 12:07 PM
vậy bác nào rảnh rip danh hiệu của vlcm rồi đưa vào dkvs đi cho đẹp

gamegn
10-01-13, 04:45 PM
vậy bác nào rảnh rip danh hiệu của vlcm rồi đưa vào dkvs đi cho đẹp
ý kiến hay,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,.............

hai07dv
10-01-13, 05:05 PM
Đi chôm mấy site nào có rank đẹp nào

Rank ỷ thiên xấu

kelalung
10-01-13, 06:25 PM
rip kiểu này biết bao giờ xong, ta có chiêu khác nhanh hơn nhiều.

nhocdhkh
10-01-13, 07:21 PM
rip kiểu này biết bao giờ xong, ta có chiêu khác nhanh hơn nhiều.

Chiêu gì chỉ anh em đi .

mrsmith59
12-01-13, 10:43 PM
Bày cho cách rip nè.
Bước 1 tìm được đia chỉ của UI hoặc Data, tùy theo người ta để file Gameloader và LoadInterface ở đâu, ko thì decompie file as ra cho vào notepad ++ search in folder as keyword swf.
Bước 2 : Viết mấy dòng code sử dụng hàm Dir() của php để đọc danh sách file cần rip tại máy mình.
Bước 3 : Có danh sách file rồi, mở IDM lên import vào task kéo thôi.
Bước 4 : Đợi.
Bước 5 : Đợi nữa nếu chưa xong.
Bước 6 : Coppy xóa cache.
Bước 7 : Vào game:-*:-*:-*:-*:-*

.... bài viết hơi nâng cao, cố gắng hiểu vì khó diễn tả chi tiết :))

xlinh
13-01-13, 06:35 AM
các bác rip đc thì share lên cho ae dùng với >:D<>:D<>:D<

kelalung
13-01-13, 12:49 PM
Bày cho cách rip nè.
Bước 1 tìm được đia chỉ của UI hoặc Data, tùy theo người ta để file Gameloader và LoadInterface ở đâu, ko thì decompie file as ra cho vào notepad ++ search in folder as keyword swf.
Bước 2 : Viết mấy dòng code sử dụng hàm Dir() của php để đọc danh sách file cần rip tại máy mình.
Bước 3 : Có danh sách file rồi, mở IDM lên import vào task kéo thôi.
Bước 4 : Đợi.
Bước 5 : Đợi nữa nếu chưa xong.
Bước 6 : Coppy xóa cache.
Bước 7 : Vào game:-*:-*:-*:-*:-*

.... bài viết hơi nâng cao, cố gắng hiểu vì khó diễn tả chi tiết :))

cách này vẫn chưa phải cách là cách ngon vì IDM chỉ tải tất các file về 1 chỗ, như vậy phải dùng tay để copy paste vào lại từng thư mục, như vậy là lâu nến có hàng ngàn file

mrsmith59
14-01-13, 12:40 AM
cách này vẫn chưa phải cách là cách ngon vì IDM chỉ tải tất các file về 1 chỗ, như vậy phải dùng tay để copy paste vào lại từng thư mục, như vậy là lâu nến có hàng ngàn file

Ngàn file nếu mình có tên file rồi. VD như cái map giáng sinh em rip 5p hơn 600 images