PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi cách khóa Ip nhân vật hack mà khóa xong Server update Black List Ip luôn

vuhaihoang
09-01-13, 02:55 PM
mình xin hỏi cách khóa Ip mà Server có thể nhận luôn chứ k cần fai mở lại Server? mình đang xử lý = cách cho ip nhân vật hack đó vào file SCF_BlackList.ini nhưng xin hỏi như vậy là mình fai khởi động lại Server thì mới có hiệu quả đúng k ạ? mình đang bị 1 con sâu làm rầu nôi canh. Xin cám ơn mọi người đã đọc

p/s: minh dung query này
update MEMB_STAT
set ConnectStat = 0
where memb___id = '1231231231'

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
09-01-13, 09:15 PM
Vào titancs reload backlist là xong thôi

online1781
09-01-13, 09:52 PM
mình xin hỏi cách khóa Ip mà Server có thể nhận luôn chứ k cần fai mở lại Server? mình đang xử lý = cách cho ip nhân vật hack đó vào file SCF_BlackList.ini nhưng xin hỏi như vậy là mình fai khởi động lại Server thì mới có hiệu quả đúng k ạ? mình đang bị 1 con sâu làm rầu nôi canh. Xin cám ơn mọi người đã đọc

p/s: minh dung query này
update MEMB_STAT
set ConnectStat = 0
where memb___id = '1231231231'

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kick char thì xem char name và char id trong tab character ,chứ kick thế đệt được cả cái account , 1 cái acc có 5 char ko lẽ kick tất à =))

vuhaihoang
09-01-13, 11:39 PM
kick char thì xem char name và char id trong tab character ,chứ kick thế đệt được cả cái account , 1 cái acc có 5 char ko lẽ kick tất à =))

thì cái query này để kick tài khoản mà, mình tưởng kick tài khoản là nhân vật cũng đis??

sunnight
10-01-13, 01:19 AM
Nếu dùng ss6.3 thì bật titanlinklserver lên mà kích trực tiếp bác nhé, 6.2 thì e ko nhớ nhưng mà kích trực tiếp dc hết, titancs chỉ để block IP ko cho nó kết nối với server thôi.

Hào Hoa Công Tử
10-01-13, 01:30 AM
Block ip thì block luôn tại CS
Reload Cs là được
còn kick acc thì kick = TitanlinkServer
6.3 trở xuống thì kick = JS

DieuNinh
13-01-13, 12:52 AM
nhanh nhất là bạn cài cái antiddos của GZ đó

bạn kiểm tra tài khoản cần Block xem ip kết nối là bao nhiêu

bạn bật cái tools đó lên add IP đó vào là Ok luôn

sunnight
18-01-13, 12:21 AM
nhanh nhất là bạn cài cái antiddos của GZ đó

bạn kiểm tra tài khoản cần Block xem ip kết nối là bao nhiêu

bạn bật cái tools đó lên add IP đó vào là Ok luôn

Chỉ cần dùng web NBB vào phần quản lý tài khoản search tên tài khoản của nó là ra IP kết nối vào server và web của victim ;))

DieuNinh
18-01-13, 12:35 AM
Chỉ cần dùng web NBB vào phần quản lý tài khoản search tên tài khoản của nó là ra IP kết nối vào server và web của victim ;))

? khóa IP kết nối tớ game

chẳng may nó nhờ ai tạo acc thì sao

vuhaihoang
18-01-13, 10:47 PM
Block ip thì block luôn tại CS
Reload Cs là được
còn kick acc thì kick = TitanlinkServer
6.3 trở xuống thì kick = JS

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai còn cách dis nhân vật k?

thienthong
18-01-13, 10:54 PM
vào game PM nó và bảo: ê ku mài mà tiếp tục nữa là anh cho dis đấy nhé :|
sau đó
/disconnect [char name] =))

lequangvu
18-01-13, 10:58 PM
Dùng cái firewall rồi block ip của nó nếu nó dùng trên 1 ip :D, còn block acc thì char thì lại quá bt ai cũng làm được, vì web có hỗ trợ rồi server cũng vậy, chúc bạn tìm được giải pháp tốt nhất