PDA

View Full Version : [Gunny] Ai có thể HD em cài gunny II của trminhpc với đc ko!!

mithacodon
09-01-13, 11:36 AM
Chào các anh chị gamezone, em ko biết cách cài gunny II của anh trminhpc lên windows xp dc, các anh chị có thể hướng dẫn giúp em cách cài và các chương trình cần thiết để cài dc ko ạ;
hiện tại thì em có:
+ SQL 2008 R2
+ đầy đủ bộ MCS Netfamework
+ Notepad ++
+ Internet Information Services
+ và bộ demo Basegunny II của anh trminhpc rồi
vậy cho em hỏi em còn thiếu những cái gì và cách cài game.
ai có long hảo tâm xin giúp đỡ em qua yahoo: mongem_sevebenanh71
Em xin chân thành cảm ơn các anh chị và xin like các anh chị đã giúp đỡ em trong tất cả các forum và bài viết

Em xin nói thêm là máy của em xài HDH winxp sp3. anh chị đã từng cài trên winxp sp3 rồi thì xin hướng dẫn lại cho em út với : Laluot_147:: Laluot_147:

mithacodon
09-01-13, 12:24 PM
up
Ai có lòng hẢO tâm giúp em vs dc ko :((

luadola001
09-01-13, 12:40 PM
Chào các anh chị gamezone, em ko biết cách cài gunny II của anh trminhpc lên windows xp dc, các anh chị có thể hướng dẫn giúp em cách cài và các chương trình cần thiết để cài dc ko ạ;
hiện tại thì em có:
+ SQL 2008 R2
+ đầy đủ bộ MCS Netfamework
+ Notepad ++
+ Internet Information Services
+ và bộ demo Basegunny II của anh trminhpc rồi
vậy cho em hỏi em còn thiếu những cái gì và cách cài game.
ai có long hảo tâm xin giúp đỡ em qua yahoo: mongem_sevebenanh71
Em xin chân thành cảm ơn các anh chị và xin like các anh chị đã giúp đỡ em trong tất cả các forum và bài viết

Em xin nói thêm là máy của em xài HDH winxp sp3. anh chị đã từng cài trên winxp sp3 rồi thì xin hướng dẫn lại cho em út với : Laluot_147:: Laluot_147:

Thì bạn vẫn cài bình thường thôi ! win XP cài đc bt mà
tool vậy là đủ rồi@

mithacodon
09-01-13, 06:10 PM
vậy anh có thể hướng dẫn em dc ko, anh cho em cái Yh để dễ nói chuyện dc ko anh

vuahaitacD
09-01-13, 07:02 PM
Pm yh w91.system32 nha bạn.

^^! có lẽ mình giúp đc

mithacodon
10-01-13, 01:28 PM
Hiện tại em đang bị lỗi này mong các anh giúp đỡ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hiện tại em đang xài bản cập nhật của: Gunny II: Trminh trở lại với bản share khủng....
Em đang xài windows xp. mong các anh chị giúp đỡ em nhé.
cảm ơn các anh chị

mithacodon
10-01-13, 06:46 PM
Hiện tại em đang bị lỗi này mong các anh giúp đỡ

hiện tại em đang xài bản cập nhật của: Gunny II: Trminh trở lại với bản share khủng....
Em đang xài windows xp. mong các anh chị giúp đỡ em nhé.
cảm ơn các anh chị

ai giúp em vs dc ko, em đang rất gấp, em có teamviewr, các anh chị có thể giúp em vs dc ko

kingmagic10
10-01-13, 06:54 PM
ai giúp em vs dc ko, em đang rất gấp, em có teamviewr, các anh chị có thể giúp em vs dc ko

Tội nghiệp bạn quá cài netfame..(cái j` đó:D)4.0 vào C:\Windows\Microsoft.NET\Framework\v4.0.30319 tìm aspnet_regiis.exe tạo đường dẫn ra destop xong thêm <cách> -i chạy xong tét:D
VD: C:\Windows\Microsoft.NET\Framework\v4.0.30319\aspn et_regiis.exe -i
good luck!!!

mithacodon
10-01-13, 06:56 PM
Tội nghiệp bạn quá cài netfame..(cái j` đó:D)4.0 vào C:\Windows\Microsoft.NET\Framework\v4.0.30319 tìm aspnet_regiis.exe tạo đường dẫn ra destop xong thêm <cách> -i chạy xong tét:D

em đã làm rồi nhưng cũng ko dc anh à, anh có cách nào khác ko ạ

trong0981
11-01-13, 10:34 AM
set app cho thư mục gunny thành .net 4.0. bạn vui lòng coi lại hướng dẫn của gunny 3.0

mithacodon
11-01-13, 10:47 AM
set app cho thư mục gunny thành .net 4.0. bạn vui lòng coi lại hướng dẫn của gunny 3.0

em đã set rồi anh ơi, nhưng có dc đâu. ko biết nó bị lỗi j nữa, a vuahaitacD cài cho em lun cũng ko dc, hjx