PDA

View Full Version : Share index cho vô song

gamegn
08-01-13, 08:06 PM
đề mô: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png
Link down: Tks là biết tôn trọng người khác khi đown đấy nhé ^^ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lần này là mình rip của cổ kiếm rồi pts lại các bạn sửa link là ok ^^
cho ý kiến nếu bạn thấy còn xấu, để mình rút exp cho lần sau ^^

Lưu Ý các bạn phải sửa link nha
Pass là: tks

kenjinzen
08-01-13, 08:21 PM
Tuyệt vời ! cảm ơn cậu nha !
30 charrrrrrrrr

satthupro95
08-01-13, 08:30 PM
Bác có thể share cho em cái file background mà bác chưa sửa đc k ?

kenjinzen
08-01-13, 08:36 PM
À tiện đây cho mình xin luôn cái Logo Vô Song với :D
đỡ phải ngồi làm lại !
xuất file PSD cho mình nha !
Thank bạn

gamegn
08-01-13, 08:38 PM
Bác có thể share cho em cái file background mà bác chưa sửa đc k ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nó đó F12 lên lấy nha làm biếng úp quá ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

À tiện đây cho mình xin luôn cái Logo Vô Song với :D
đỡ phải ngồi làm lại !
xuất file PSD cho mình nha !
Thank bạn
tks bạn đã yêu cầu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gamegn
08-01-13, 08:45 PM
Mình đang nghiêm cứu mấy cái web trang chủ vào đăng kí chuẩn bị tung ra đó ;));));));));))

MakeLove
08-01-13, 08:55 PM
Chỉ mình edit mấy cái file swf đi zs lại làm sao cho nó hiện ra trang index này trc za

gamegn
08-01-13, 09:02 PM
Chỉ mình edit mấy cái file swf đi zs lại làm sao cho nó hiện ra trang index này trc za

là sao ? mình ko hỉu lắm........................

tului
08-01-13, 09:03 PM
đề mô: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png
Link down: Tks là biết tôn trọng người khác khi đown đấy nhé ^^ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lần này là mình rip của cổ kiếm rồi pts lại các bạn sửa link là ok ^^
cho ý kiến nếu bạn thấy còn xấu, để mình rút exp cho lần sau ^^

Lưu Ý các bạn phải sửa link nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenjinzen
08-01-13, 09:06 PM
là sao ? mình ko hỉu lắm........................

Hnào rảnh thì design tặng tớ 1 cái để tớ cạnh tranh vs thằng Bá thiên kiếm nhé :D
Sắp đưa lên online rồi :D

MakeLove
08-01-13, 09:12 PM
Mình có trang đăng ký của nó nè mà ko thấy hiện background lên bít làm ko chỉ mình vs

gamegn
09-01-13, 10:54 AM
Hnào rảnh thì design tặng tớ 1 cái để tớ cạnh tranh vs thằng Bá thiên kiếm nhé :D
Sắp đưa lên online rồi :D

đang làm cái trang chủ trang login, và đăng kí để chơi lại nó nek:D:D:D:D:D:D:D

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn dùng notepad mở file index lên rùi chỉnh link thành link của web bạn là ok

gamegn
09-01-13, 11:23 AM
kenjinzen bạn cho yahoo đi chớ ko share lên đâu vẫn còn người chưa có ý thức >:)>:)>:) sắp xong rùi hehe

kenjinzen
09-01-13, 11:52 AM
kenjinzen bạn cho yahoo đi chớ ko share lên đâu vẫn còn người chưa có ý thức >:)>:)>:) sắp xong rùi hehe

Mình ko chat yahoo từ rất lâu rồi :D
Cảm ơn bạn trước nha :D

MakeLove
09-01-13, 12:02 PM

Share mình với nhìn nhẹ mà đẹp nữa dễ sữ dụng ^^

gamegn
09-01-13, 06:08 PM
Mình ko chat yahoo từ rất lâu rồi :D
Cảm ơn bạn trước nha :D

sao lại là GMail ko yahoo cho chat,
gmail ko chat dc chán lắm ^^

kenjinzen
09-01-13, 07:00 PM
sao lại là GMail ko yahoo cho chat,
gmail ko chat dc chán lắm ^^

Lâu lắm rồi tớ ko chat chit nữa :D:D nick cậu là gì tớ pm vậy

Cái logo cậu cho tớ nè :D:D:D

gamegn
09-01-13, 07:17 PM
Lâu lắm rồi tớ ko chat chit nữa :D:D nick cậu là gì tớ pm vậy

Cái logo cậu cho tớ nè :D:D:D

tqp1997bd yahoo mình đó pm đi mình có vài chuyện để hỏi

gamegn
09-01-13, 10:10 PM
Mọi người cho ý kiến cái trang đang nhập nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png

MakeLove
09-01-13, 10:47 PM
Share đi cậu ^^. À tiện thể cho hỏi sao mình mở cái bước 1 cái Mysql nó ko chạy thế nhỉ

marsls
09-01-13, 11:26 PM
Mọi người cho ý kiến cái trang đang nhập nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png

thank bạn lấy tinh thần share cho ae :)

gamegn
10-01-13, 07:14 AM
để design hết lại rồi share luôn 1 thể

MakeLove
10-01-13, 06:43 PM
Cố gắng làm nhé mình ủng hộ nhìu nhìu mà phần tạo nhân vật đẹp zi kenjinzen

nguyenphucba
28-03-15, 11:08 PM
xemmmmm hay qua ban oi hay.cam on ban nhe