PDA

View Full Version : [JX] Xin mạng phép hỏi , giá cài đặt JX đưa online gi sao nhỉ

netenter84
07-01-13, 12:14 AM
thiệt sự em ko biết nên em mới hỏi. Nếu thuê người cài game JX trên máy tính em mở online thì hiện giờ 2013 giá thế nào nhỉ .Ai nhận cài cứ inbox em ỏ để lại thông tin bên dưới em liên lạc lại

Thanks các anh đã đọc

SaoThaiBinh-72
07-01-13, 05:00 AM
Có 3 trường hợp có thể xảy ra :
1: Gặp người tốt, đang rảnh : Họ làm giúp không lấy công, bạn có lòng hậu tạ thì họ lấy mà cũng có khi họ không lấy.
2: Gặp cáo : Tỏ ra là người tốt, cài free nhưng sẽ chôm sv hay những thứ linh tinh quan trọng của bạn.
3: Gặp vô lại : mất tiền cài, mất cả sv ...

acma865
07-01-13, 05:35 AM
thiệt sự em ko biết nên em mới hỏi. Nếu thuê người cài game JX trên máy tính em mở online thì hiện giờ 2013 giá thế nào nhỉ .Ai nhận cài cứ inbox em ỏ để lại thông tin bên dưới em liên lạc lại

Thanks các anh đã đọc

cho mình cái yahoo bạn nhé 30 charrrrrrrr

netenter84
07-01-13, 12:54 PM
Có 3 trường hợp có thể xảy ra :
1: Gặp người tốt, đang rảnh : Họ làm giúp không lấy công, bạn có lòng hậu tạ thì họ lấy mà cũng có khi họ không lấy.
2: Gặp cáo : Tỏ ra là người tốt, cài free nhưng sẽ chôm sv hay những thứ linh tinh quan trọng của bạn.
3: Gặp vô lại : mất tiền cài, mất cả sv ...

ngắn gọn xúc tích, thanks phát

1 chắc có lẽ hiếm

2 cái này chắc chiếm 1/3

3 nhiều quá đâm ra lo

ai cài đặt nghiêm túc thì báo giá em tại mục này ỏ pm yahoo netenter83 em on 24/24

SaoThaiBinh-72
07-01-13, 01:06 PM
Mình cũng muốn giúp bạn nhưng thời gian mình không nhiều, lướt qua gz f5 cái rồi đi.

Mình khuyên bạn thế này :
Bạn có thể lên google để tìm cách mở jx lên onl, khá đơn giản.
Nhưng trước hết bạn phải thành thạo việc cài jx off cho chính mình đã, phải am hiểu chút về code lu-a hay chí ít phải biết 1 tí tị tì ti về cấu trúc sv.

Nếu không bạn sẽ gặp rất nhiều khó khăn trong việc Onl.

Mình nghĩ số tiền bạn định để mướn người thì bạn nên để dành lại và bỏ công ra khoảng 1 2 ngày đọc các ebook và bài h/d thì mình nghĩ bạn sẽ thành công thôi !

Chúc bạn thành công và may mắn !