PDA

View Full Version : [JX] Lỗi xin hãy nạp tài khoản rồi hãy vào chơi

hardshining
06-01-13, 05:21 PM
Mình đã chỉnh lại dEndDate trong SQL rồi , ngày bắt đầu là 1/6/2013 , kết thúc là 1/6/2023 nhưng vẫn báo lỗi trên .
Mình sài server của Mr Phạm share , mình có lấy setting của 1 số server khác bỏ vào nữa .
Không biết có phải do up bậy bạ mà bị không .. và cho mình hỏi có bao nhiêu lí do liên quan tới lỗi này .
Mình xin cám ơn >:D<

tam241992
06-01-13, 06:13 PM
Mình đã chỉnh lại dEndDate trong SQL rồi , ngày bắt đầu là 1/6/2013 , kết thúc là 1/6/2023 nhưng vẫn báo lỗi trên .
Mình sài server của Mr Phạm share , mình có lấy setting của 1 số server khác bỏ vào nữa .
Không biết có phải do up bậy bạ mà bị không .. và cho mình hỏi có bao nhiêu lí do liên quan tới lỗi này .
Mình xin cám ơn >:D<

yahoo team cho, cái này chỉ chỉnh ngày là dc hoặc dùng jxstadio dễ nhìn hơn :D

hardshining
06-01-13, 08:33 PM

Ý bạn là gia hạn ngày bằng jxStudio đúng không vậy ? Nếu vậy thì không được , mình làm rồi và vẫn không được :-s

Bi_Dep_Trai
06-01-13, 08:35 PM

nếu xài sever có auto ingame mà sài DB sever khác chỉnh tới nằm 6000 nó vẫn bị :)):))

hardshining
06-01-13, 09:07 PM
nếu xài sever có auto ingame mà sài DB sever khác chỉnh tới nằm 6000 nó vẫn bị :)):))
Vậy là có 2 loại DB đúng ko bạn , phân biệt nó ra sao nhỉ :-s cái thì fải import còn cái thì fải restore à ?