PDA

View Full Version : [DKVS] Share Library.swf Việt hóa Danh hiệu (Images)

vudung
06-01-13, 08:38 AM
Cái này server ta có đầu tiên mà bị mấy bạn kia rip nhanh quá chưa kịp bảo trì =))

Đang định ém ( Tại vì thấy nó đẹp) thì bị rip cmnr :(( nên quyết định share luôn cho nó công bằng...

Cái này mình được 1 người bạn share cho ( đúng hơn là thằng làm cùng team) nên lão có đọc đc bài này thì đừng có trách tôi nhé =)), tại vì tụi kia rip nhanh quá rồi =))

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Reup lại link ( nãy up nhầm bản trung quốc)

Vì tinh thần share =)) nên các bạn thanks nhé :D

Vài phút cho quảng cáo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> open chính thức vào ngày 7/1/2013
Nói không vs hút máu
Add boss mới + item mới ( chỉ có tại DKVS Kiếm thiên)
Event Giftcode + Quà Tân thủ HOT NEW!!!

mrsmith59
06-01-13, 08:45 AM
Ờ thanks nhé, cũng có cái menu của ta :>

nguyen_van003
06-01-13, 08:52 AM
Cảm ơn bác vudung nhé, nay mai bác vudung định giữ làm hàng độc quyền thì nhớ nhanh tay mà ém nhé.
Chứ kiểu này bác trở thành người làm ăn công cốc á.
;));))

hai07dv
06-01-13, 01:29 PM
tks..lấy ít img ráp vô cái mình :D....Còn mấy rank nữa..làm lun đi vudung :))

reddwhisky
06-01-13, 02:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kunyeudung
06-01-13, 03:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhbeo8
06-01-13, 04:16 PM
em chép đè lên thì mất vài bộ ngoại trang.item về tiếng trung.có bác nào bị lỗi này ko.bác vudung chỉ cách khắc phục em với

kenjinzen
06-01-13, 06:15 PM
Sáng thấy bác share rồi nên em ko dịch nữa :))

vudung
06-01-13, 07:41 PM
Up lại link

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sáng thấy bác share rồi nên em ko dịch nữa :))

Bản của bạn đang xài là từ sv của thằng mrsmith ( cái library đó)

Thèn smmith nó rip của mềnh về đó =))

hai07dv
06-01-13, 07:43 PM
Up lại link

Link naøy coù gì hot............

kenjinzen
06-01-13, 07:48 PM
Up lại link

Mình cũng rip lại của Mrsmith =))

vudung
06-01-13, 07:49 PM
Reup lần 3
đầu óc lú lẫn quá :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MakeLove
06-01-13, 08:25 PM
Ai giúp mình với mình down cái source về xong làm như hướng dẫn mà vào nó trắng tinh hiện vài chử đen á

hpnhoem1
06-01-13, 10:57 PM
Ai giúp mình với mình down cái source về xong làm như hướng dẫn mà vào nó trắng tinh hiện vài chử đen á

bạn sang các topic khác hỏi, để lại yahoo để mọi người giúp qua teamview. Đây là topic chia sẻ, để mọi người làm việc được hiệu quả.

Kiếm tra chạy đủ 4 dịch vụ ở bước 1 (memcahe, mysql, php, nginx) chưa ? Bước này thường có lỗi nginx ko khởi động do bị chiếm port 80, mysql xung đột với mysql cài trước trên máy.
Bước 2 server có start success ko ?
Giải quyết các vấn đề trên = hình ảnh tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc vào facebook.com/fanpage.swordwarrior xem album ảnh setup và fix lỗi.

Mod nào ghé qua thì chuyển câu hỏi và câu trả lời qua topic thích hợp giúp.
Tiểu đệ mới tham gia, có gì sai sót xin được nhắc nhở.:-s

[I]am[T]
06-01-13, 11:02 PM
cái danh hiệu này thấy đầu tiên là ở bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà!
Bác vudung có rip về thì bảo là rip đừng bảo là tự làm mà ê mặt ra :|

vudung
07-01-13, 07:11 AM
am[T];712442']cái danh hiệu này thấy đầu tiên là ở bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà!
Bác vudung có rip về thì bảo là rip đừng bảo là tự làm mà ê mặt ra :|

Bạn có tự trolll mình không nói mà éo biết nhục hả

Thằng bá thiên kiếm lấy hàng ta share về làm pri mà xàm xàm j ở đây

Ta để cho nó yên còn éo biết điều còn xàm.....

Rồi để xem tụi bay sống đc bao lâu. Xàm vkl. Cả đời ta éo bao giờ đi ă ncắp của ai nhé

Đã ăn căp còn la làng ghét vkl.

Lần sau thì đây khỏi share luôn nhé, share rồi vào topic sủa đểu

Mày biết cái danh hiệu lấy ở đâu k mà vào sủa hả con ( Lấy từ game khác về chứ từ đâu)

Nói bảo bố sĩ diện khoe hàng, hầu hết các topic share việt hóa không từ ta ra thì ai.....

Đời nhiều thằng ăn cháo đá bát vl... Không có đây share thì ngồi đấy mà bá thiên với chả kiếm.....

Gây war vs ai đừng gây vs ta....

mrsmith59
07-01-13, 08:17 AM

Rồi để xem tụi bay sống đc bao lâu. Xàm vkl. Cả đời ta éo bao giờ đi ă ncắp của ai nhé

Mày biết cái danh hiệu lấy ở đâu k mà vào sủa hả con ( Lấy từ game khác về chứ từ đâu)

Nói bảo bố sĩ diện khoe hàng, hầu hết các topic share việt hóa không từ ta ra thì ai.....

Đời nhiều thằng ăn cháo đá bát vl... Không có đây share thì ngồi đấy mà bá thiên với chả kiếm.....

mấy giờ mở sv thế................

[I]am[T]
07-01-13, 08:34 AM

à thế à?
Tôi chỉ nói thế còn ai giật mình thì cứ giật mình thôi :-"

gunnu25199
07-01-13, 08:37 AM
bá thiên kiếm game là lấy trên này hết mỗi code nạp thẻ trang chủ còn lại lấy về edit hết =)) mà toàn của vudung share chứ ai xàm quá I am được cái ních 2008 mà nói chuyện đế nó chửi vào mặt

nguyendung2011
07-01-13, 08:45 AM
có ai cho mình cái link trang chủ của bọn GPH với, tìm hoài ko thấy, tks :x

mrsmith59
07-01-13, 08:49 AM
Up lại link

Vụ này hot à nha.........................

nhtlquan
07-01-13, 10:01 AM
Sử dụng kiểu j nhi? Em là newbia, ai hướng dẫn em vs. Mà bản của em bị lỗi bag hôi., vào là treo.

[I]am[T]
07-01-13, 01:50 PM
bá thiên kiếm game là lấy trên này hết mỗi code nạp thẻ trang chủ còn lại lấy về edit hết =)) mà toàn của vudung share chứ ai xàm quá I am được cái ních 2008 mà nói chuyện đế nó chửi vào mặt
tôi chơi bên kia thấy nó VH cái này lâu rồi thì tôi nói thế
còn ai giật mình thì kệ chứ ai làm j đâu :|
Tự do RIP mà có ai cấm đâu :|

vudung
07-01-13, 02:19 PM
am[T];712655']tôi chơi bên kia thấy nó VH cái này lâu rồi thì tôi nói thế
còn ai giật mình thì kệ chứ ai làm j đâu :|
Tự do RIP mà có ai cấm đâu :|

Tin buồn vs bạn là cái này mình có lâu rồi.....

Tụi nó rip lại thì mình share thôi nhé

Lần sau đừng có vào topic sủa đểu

Bố thấy ghét và cực bực vì công ta share mà ăn cháo đá bát thì đã cho qua rồi, đã thế còn sủa lại

Giật mình làm cái mệ j, ta share cái j, công sức của ta vs DKVS ai cũng biết éo việc j phải giật mình vs tụi sủa bậy

123anhtuan
07-01-13, 08:27 PM
thôi a vudung ơi. bọn nó GATO đó mà a bận tâm làm gì cho mệt

MakeLove
08-01-13, 05:49 PM
Sao mình bỏ vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà vào game mấy cái danh hiệu trên đầu vẫn chữ tàu vậy

marsls
08-01-13, 06:10 PM
clear cache xong rồi đăng nhập lại

MakeLove
08-01-13, 06:28 PM
Ai chỉ mình bỏ mấy món trong thương thành đi .

kenjinzen
09-01-13, 03:14 AM
Dung xem thế nào mở sv online ko nhỉ !
Tớ ngứa mắt bọn Bá Thiên Kiếm quá :)
Sv cậu thế nào rồi ? Sẵn sàng online chưa ?

Ai chỉ mình bỏ mấy món trong thương thành đi .

chỉnh trong thương thành ở sv ý . chỗ Db_XML ý , mall.xml

MakeLove
09-01-13, 12:04 PM
Dung xem thế nào mở sv online ko nhỉ !
Tớ ngứa mắt bọn Bá Thiên Kiếm quá :)
Sv cậu thế nào rồi ? Sẵn sàng online chưa ?

chỉnh trong thương thành ở sv ý . chỗ Db_XML ý , mall.xml
Có 3 file mallactive, mallconfig, mallspecial chĩnh cái nào hử cậu vs lại mình thấy toàn id ko bít hình ảnh ra s nữa khó chỉnh wa