PDA

View Full Version : [ĐKVS] Tìm thấy bản mới quần áo 100 anh em test thử nhé

nguyendung2011
05-01-13, 01:30 PM
lọ mọ qua 5uc.net thấy bản này anh em test thử xem thế nào rùi việt hóa nhé, mình cũng đang down nên ko bit gì cả. link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vài hình ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s: nếu có ai gửi link rùi thì nhờ mod xóa hộ cái pic nhé, tránh loãng :D

daikimvuong1
05-01-13, 01:46 PM
lọ mọ qua 5uc.net thấy bản này anh em test thử xem thế nào rùi việt hóa nhé, mình cũng đang down nên ko bit gì cả. link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vài hình ảnh:

p/s: nếu có ai gửi link rùi thì nhờ mod xóa hộ cái pic nhé, tránh loãng :D

bản này ngày 3 tháng 1 của mình mới up lên là bản ngày hôm nay đấy 5 tháng 1

huycr
05-01-13, 02:13 PM
ai có thể hỗ trợ mình thì để lại yh hoặc pm yh : quocan_bmt

hai07dv
05-01-13, 03:24 PM
Đú theo ver tàu mệt thiệt.....Nó ra liên tục ...GPH final là D5 rồi...mấy cái # chỉ mod lại thôi

daikimvuong1
05-01-13, 03:56 PM
giá như biết tiếng tàu chơi nó sướng biết mấy .

vuvanthai01
05-01-13, 03:57 PM
anh em cẩn thận cài bản này trên vps nha.
cài xong chạy ok.
nhưng muốn quay lại bản trước vui lòng cài lại win
lý do mình chưa phát hiện được
nên cài localhost pc trước khi đưa lên vps

hai07dv
05-01-13, 05:30 PM
Nên dùng bản của GPH share thì tốt hơn....anti cũng ko quét thấy "em bé" ;)) bản nguồn khác ko dc chắn chắn lắm

Mà có khi từ game share này trojan chiếm mạng VN luôn :))

Hải Lu
02-03-13, 05:58 AM
Tậm bậy tầm bạ, down zìa test đồ cao nhất là 70 đào đâu ra đồ cao nữa