PDA

View Full Version : [Quà Tết] Fan Sro của sse 5.2

xlinh
05-01-13, 11:49 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Không tiếp gạch đá dưới bất kỳ hình thức nào...... nhà vừa xây lên tầng 5 xong... Còn thừa rất nhiều gạch ai thích gạch đá là đáp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
lại thẳng tay luôn.
- Ai thích thì thanks cho cái lần sau có khí thế share tiếp:match:,không thì thôi cũng không có vấn đề gì.:)):)):))

ĐÂY LÀ BẢN SSE 5.2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 10511064356.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 10511065613.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714294081.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714281900.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
link down:

bạn nào cài đc rùi nhớ hướng dẫn cho các bạn khác cài chơi nhé

kiepvesau96
05-01-13, 12:23 PM
thằng bạn share sao k hỏi nó cách cài :)):)) cái đoạn trích đầu giống của NgheoNhatXom bên topic kia thế

hdkiemsong
05-01-13, 01:00 PM
Chủ Thớt Oi có 2 link bị die oy Up lai dum đi
Anh Làm Ơn CHỉ Giup em Cách Làm VỚi Hjx Cảm Ơn Anh MUoi PM em nha hj [-O<

Hoạc cho em xin cái Videos Nha Anh PM YH Giup em hdkiemsong nha

hdkiemsong
05-01-13, 02:37 PM
Anh oi cho em xin cái videos với đc ko anh

xlinh
05-01-13, 03:47 PM
tớ thì chưa cài bản sse này bao jo

pro sro kiepvesau96 trong nhóm dev sro của gamezone
biết cài làm cái vídeo hd cho các bạn dj :-q:-q

MakeLove
05-01-13, 03:53 PM
Minh chả thấy po gì cả cũng bình thường thôi :))

mrlevanvo
05-01-13, 04:15 PM
minh chả thấy po gì cả cũng bình thường thôi :))

=))=));));));));));))= d>= d>= d>= d>

kiuctuoitho
05-01-13, 07:14 PM
mấy bản SEE này thì cài như mấy bản ngày trước thôi.giải nén chỉnh sửa 1 tí rồi chạy

hdkiemsong
07-01-13, 11:46 AM
Bác kiuctuoitho Biết Chỉ Giúp Em 1 Lần Đc Ko ạ

xuanhuytn
12-01-13, 01:06 AM
cài giống SEE 4 ý................................................ ....................

hdkiemsong
12-01-13, 11:51 AM
Hj Mình Mới Bit Làm À nên Hok Biết Bạn Nào Rành Chi Mình VS Minh Cảm Ơn Nhiều ;)):-bd

fableknight
14-01-13, 04:54 PM
gạch 6 lỗ cơ à ;)) 30 chả chả chả................................

tuyentc
15-01-13, 09:36 AM

hdkiemsong
15-01-13, 11:58 AM

minhnghia0507
17-01-13, 07:53 PM
em là newbie ko biết cài j hết trơn ... ai làm cho cái video đi /:)

NgheoNhatXom
17-01-13, 10:31 PM
cài theo y như hướng dẫn của bác duytranduc hay gì gì đó có thớt tên là Bản Sro Offline cho máy cấu hình yếu ý dow video và gia vị ở đó về mà cài

hdkiemsong
18-01-13, 08:10 AM
Bác NgheoNhatXom cho xin cái videos đi hoac cho xin cái link dowload video đi

Hitler952
01-09-13, 10:03 AM
down duoc 2 cai còn a cái die rồi kiepvesau96 pm minh cái , khi nào lảo onl cho mình xin cai yahoo nhé!

--- Chế độ gộp bài viết ---

ngheonhatxom cho mình xin cái media sever sroasian của cậu đi:-c

123cut
02-09-13, 04:02 PM
cho hỏi bản này sài client nào vậy ai có cho xin với :(