PDA

View Full Version : [JX] [Review] Hàng mới về show cho AE chém

lzlsky301
03-01-13, 09:00 PM
Hôm nay ngồi buồn, ko ai chém gió, cũng ko có việc gì làm, show tạm vài video để có chủ đề AE chém gió. Tiếp mọi gạch đá AE cứ thoải mái :D
- Hàng mới, phân biệt kênh chat :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Hàng hơi cũ cũ :D, khảm nạm 80%

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-- Hàng mới, Tìm tọa độ :D

-- Hàng new fix, Quest dã tẩu

:ahh1::ahh1::ahh1:

Bi_Dep_Trai
03-01-13, 09:02 PM
Hôm nay ngồi buồn, ko ai chém gió, cũng ko có việc gì làm, show tạm vài video để có chủ đề AE chém gió. Tiếp mọi gạch đá AE cứ thoải mái :D

chỉ 1 câu thôi quá sá là prô ..................

DuongDaiCaJX
03-01-13, 09:17 PM
Phải nói là cậu quá thông minh.

lzlsky301
03-01-13, 09:22 PM
Mấy nay mất tích đâu vậy Dương :-SS. Hợp sức 2 người mới ra được vậy thui chứ tớ ko thông minh đâu ^^

Bi_Dep_Trai
03-01-13, 09:26 PM
Mấy nay mất tích đâu vậy Dương :-SS. Hợp sức 2 người mới ra được vậy thui chứ tớ ko thông minh đâu ^^

còn chuẩn hơn DNT................

sunshinekts
03-01-13, 09:36 PM
Box JX lại sắp có "bão" rồi. Quà tết cho ae đó hả bác chủ topic ;))

DuongDaiCaJX
03-01-13, 09:54 PM

Tớ dừng JX rồi, không còn đủ sức để dev nữa ^^, lâu lâu ghé thăm xem box JX phát triển thế nào thôi. Nhưng dù sao cũng rất thông minh để làm ra được như vậy. Chúc cậu thành công nhé.

lzlsky301
03-01-13, 10:20 PM
Tớ dừng JX rồi, không còn đủ sức để dev nữa ^^, lâu lâu ghé thăm xem box JX phát triển thế nào thôi. Nhưng dù sao cũng rất thông minh để làm ra được như vậy. Chúc cậu thành công nhé.
Hình như năm nay Dương ra trường hả. Vậy phải đi làm rồi :D. Thanks ^^

nhocken2030
03-01-13, 10:28 PM
Quá hay :)
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thaihoa91
03-01-13, 10:45 PM
lzlsky đã làm dc cái khảm nạm rồi ak.=D>=D>

Anh cũng vướng đây =)) tin tốt là vẫn còn nhìu ng` dev tốt đó ;)) fát huy nhé lzlsky301 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ;))

trananh88vt
03-01-13, 10:45 PM

- Hì sao giống mình zậy nè ! nợ 5 môn học 6 năm mới ra trường huhu ! Ráng trả nợ đi nhox ko khổ lém ! Cái cảnh đi làm ko bằng bụn lém

lzlsky301
03-01-13, 10:49 PM
Nợ môn là chuyện bt mà. Tớ nợ cỡ 4 môn :D

trananh88vt
03-01-13, 10:57 PM
:)) vậy cũng nhiều người giống mình nhờ. từ khi chuyển sang học tín chỉ thì rớt hoi bị nhiều.
Lớp mình cao đăng năm nay ko có đứa nào ra trường :)) =))
cao đăng 3 năm giờ thành 4 5 năm :)) =))
về thông báo gia đình hên ko bị chửi :))

- #:-s Cũng may là qua rùi cái thời trả nợ môn hix

lzlsky301
03-01-13, 11:02 PM
- #:-s Cũng may là qua rùi cái thời trả nợ môn hix
Lấy bằng lẹ rùi ăn mừng cái :shame:

Anh cũng vướng đây =)) tin tốt là vẫn còn nhìu ng` dev tốt đó ;)) fát huy nhé lzlsky301 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ;))
Oh. phát huy ko ngừng nghỉ. MÀ kiểu này chắc cũng 4, 5 năm ra trường:surrender:

lzlsky301
03-01-13, 11:39 PM
ai có account vip 4share.vn mượn download cái game Gta 4 về chơi tí với nào

--- Chế độ gộp bài viết ---

nên gác jx qua 1 bên đi. học ra trường rồi tính. vừa học vừa dev có khi 4 5 năm ra trường thật :))
lão hòa chuẩn bị thành sinh viên năm thứ 5 khoa công nghệ thông tin cao đẳng :)) =))
Các ông học trường nào ấy nhỉ :haha:

lzlsky301
04-01-13, 03:00 AM
saigon technology university #-o#-o#-o
thôi đi ngủ đây. mai thi php :))
Trường này ở quận 8 phải ko ta :look_down:

newfull
04-01-13, 10:59 AM
trời ơi chĩ dùng 1 câu thui là quá tuyệt vời

Tung_Meo
04-01-13, 11:33 AM
SV quá ngon =P~ nhìn mà nóng hết cả người =P~

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 12:11 PM
ohm :)) ;));));));));));));));));));));));))

tui ở q8 nè mấy ông ở khúc nào thế :D

lzlsky301
04-01-13, 12:19 PM
Có hàng mới update các bác cho ý kiến :big_smile::big_smile::big_smile:

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 12:25 PM
tìm tọa độ thì dễ rồi, send tọa độ rồi truyền command cho nó di chuyển tới tọa độ đó. cái chính là phải xác định dc các vật cản để mà tránh. cái nãy vẫn đang là vấn đề.
còn cái kia quest đã tẩu thì làm 1 cái hàm để gọi từ script cho xuất hiện cái bảng. 3 phần thưởng thì click vào thự thi script. ý tưởng là như thế. chưa có thời gian làm :)).
Khá tốt đấy. cứ vậy mà phát huy.
ak, lzlsky301 bữa nào tổng hợp các spr của mấy cái khảm nạm, với quest send tui nha. rãnh làm. lười unpack :))

ko biết mấy bác làm vịêc gì mà cứ bảo bận hoài , ko lúc nào rãnh

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 12:28 PM
việc học chứ việc gì. :|. đang bị nợ môn đây. x_x. Game này chỉ là đam mê, ko dám theo nó vì nó bấp bên, hên xui may rủi :)). tốt nhất là kiếm cái bằng trong tay cái đã. tìm việc làm. còn lúc nào rãnh thi code cho vui thôi.

vậy gáng học xin zô vng làm rùi ăn cắp cái source về private :))

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 12:32 PM
làm người ai lại làm thế :)). mà dễ gì vào dc vina game :)) =)).

thấy prô vậy mà ko vào được hả :-s đùa hoài ông ko vào được ko biết ai vào được nữa

lzlsky301
04-01-13, 12:35 PM
thấy prô vậy mà ko vào được hả :-s đùa hoài ông ko vào được ko biết ai vào được nữa
Vào Vi Na Gâu đâu phải dễ dàng thế :D

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 12:36 PM

vậy nó yêu cầu những gì vậy:(,,,,,,,,,,,

lzlsky301
04-01-13, 12:38 PM
tìm tọa độ thì dễ rồi, send tọa độ rồi truyền command cho nó di chuyển tới tọa độ đó. cái chính là phải xác định dc các vật cản để mà tránh. cái nãy vẫn đang là vấn đề.
còn cái kia quest đã tẩu thì làm 1 cái hàm để gọi từ script cho xuất hiện cái bảng. 3 phần thưởng thì click vào thự thi script.
Cả khảm nạm đồ cũng như vậy, tính toán tỉ lệ thành công và thất bại, update option nếu thành công.
ý tưởng là như thế. chưa có thời gian làm :)).
Khá tốt đấy. cứ vậy mà phát huy.
ak, lzlsky301 bữa nào tổng hợp các spr, ui của mấy cái khảm nạm, với quest send tui nha. rãnh làm thử xem sao. lười unpack :))

Toàn bộ đều là xử lý bằng script. Cho nó linh động :D.
Spr thì ok. Ui thì tự làm nhé :misdoubt::misdoubt:

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 12:39 PM

vậy chắc sever TKH bị tấn công là do VNG qá :-o:-o

lzlsky301
04-01-13, 12:47 PM
ok vậy cũng dc. để bảo lão hòa ku teo unpack mấy file ui :)) =)). lão chuyên mấy vụ này. mình thi lười chết đi dc. lại ko có account vinagame
Tớ cũng chả rành unpack. Chỉ view rùi lụm spr. Ui toàn tự config :cry::cry:

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 12:58 PM
thì ra cái kênh chát của anh hòa là do ông lấy UI của vng

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 01:12 PM
kênh chat làm gì liên quan đến ui. cái đó xử lý trong source :|

có lần nghe nói kênh chát là UI mà còn muốn nó phân chia giống bác thớt thì phải chỉnh trong source

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 04:04 PM
bug gì vậy a....................................

tam241992
04-01-13, 04:04 PM
chán quá đi híc :([..][..]................... này thì 30char

lzlsky301
04-01-13, 04:15 PM
tìm tọa độ bug :bz:bz:bz8->8->8->8->
Bug gì. Vẽ ra ngoài cái khung minimap ấy hả :misdoubt::misdoubt::misdoubt:

Bi_Dep_Trai
04-01-13, 04:22 PM
Bug gì. Vẽ ra ngoài cái khung minimap ấy hả :misdoubt::misdoubt::misdoubt:

vẽ vậy nó ko đẹp vẽ lại đi chứ vẽ vậy cũng khó nhìn bản đồ nữa

lzlsky301
04-01-13, 04:26 PM
vẽ vậy nó ko đẹp vẽ lại đi chứ vẽ vậy cũng khó nhìn bản đồ nữa
Điều đó là tất nhiên. Cái đó tý xíu chứ mấy. Clip này lúc chưa vẽ lại:nosebleed::nosebleed:

tam241992
04-01-13, 04:30 PM
thôi học thôi, nghe thấy nợ môn là mệt rồi, bỏ jx thôi :D

Điều đó là tất nhiên. Cái đó tý xíu chứ mấy. Clip này lúc chưa vẽ lại:nosebleed::nosebleed:

Sky làm ghê thật nha, đang làm cái vụ này mà chưa ra, chắc tạm gác jx chuyên tâm lấy bằng thôi. :D

Tung_Meo
04-01-13, 05:46 PM
h mới để ý cái bóng ngựa cũng đúng chất VNG không như các sv khác bóng ngựa thay = bóng hổ :D
Bác đc VNG tuồn ra hay sao mà ngon thế :D
Em gà mờ IT chỉ thỉnh thoảng vào nghịch lung tung và cũng ko có tham vọng mở online gì cả nên có lẽ phải đợi cuối năm 13 các bác share lên thôi :P

lzlsky301
04-01-13, 07:29 PM
h mới để ý cái bóng ngựa cũng đúng chất VNG không như các sv khác bóng ngựa thay = bóng hổ :D
Bác đc VNG tuồn ra hay sao mà ngon thế :D
Em gà mờ IT chỉ thỉnh thoảng vào nghịch lung tung và cũng ko có tham vọng mở online gì cả nên có lẽ phải đợi cuối năm 13 các bác share lên thôi :P

kubyn9x
04-01-13, 08:54 PM
bác sky pro quá >"< ... nhìn mà thèm .mong bác có thể share cho ae làm quà ăn tết. bác cứ giới hạn để k ai ăn cắp đưa online đc b-(b-( . cảm ơn bác sky rất nhiều

cris1501
05-01-13, 12:40 AM
không biết chừng nào mình mới đc như anh ấy :))

rockboys
05-01-13, 11:06 AM
Quá hay :)
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

MasterWind
05-01-13, 06:19 PM
con hàng này share đê :)) .

tuan20083000
05-01-13, 09:48 PM
Sky cho mình hỏi làm sao cho mỗi cục đá nó lấy option khác nhau, mình làm mà tất cả cục đá đều có option như nhau.
Mình có tạo thêm biến trong Kitem, mà ko lưu đc.
Bạn cho mình gợi ý với
Tks bạn

lzlsky301
05-01-13, 10:19 PM
dùng script.
thi xong rồi. chuẩn bị ngâm lại jx :)). lzlsky301 ông gưi tui mấy file spr để tui làm thử xem sao.
Đấy mà hình như thiếu cái main hay sao ấy :D

tuan20083000
05-01-13, 10:50 PM
vẫn chưa hiểu lắm cách dùng script, mỗi lần mình chỉ chuột vào item thì cho execute script để hiển thị thông tin hả bạn. Nếu vậy thì khi mình chỉ vào item nào nó cũng hiện cùng 1 option rồi, option lấy trong script ra mà
hix

lzlsky301
05-01-13, 11:20 PM
Dùng script là cung cấp hàm lua để thực thi về lấy op, gán op item chứ ko làm trực tiếp từ source. Load script khi ta bấm button khảm ...:)

newfull
07-01-13, 11:25 AM
Bác Sky Định chừng nào mở sever đây

thanhkent
07-01-13, 11:33 AM
Ước gì cái sv này share không giới hạn nhể :P

Bi_Dep_Trai
07-01-13, 11:38 AM

mua 1 hủ thuốc ngũ rùi uống hết xong rùi mơ :)) ước mơ sẽ thành hiện thực khi bạn trở thành người của thế giới khác >:)>:)>:)

thanhkent
07-01-13, 11:57 AM
mua 1 hủ thuốc ngũ rùi uống hết xong rùi mơ :)) ước mơ sẽ thành hiện thực khi bạn trở thành người của thế giới khác >:)>:)>:)

Điều ước chỉ là điểu ước thôi mà bác :)) Ước không được thì thôi chứ việc gì phải sang thế giới khác =))

JackSparrow
07-01-13, 11:58 AM
Cho mình cái script của thợ rèn đi. Mình làm dc ui nhưng nhác viết script. Với lại script k rành. :D

lzlsky301
07-01-13, 02:57 PM
Cho mình cái script của thợ rèn đi. Mình làm dc ui nhưng nhác viết script. Với lại script k rành. :D
Script gì bạn. Mở ui đó ra là hàm riêng của src bạn định nghĩa thui. Đơn giản là gọi hàm ra thui mà

tuan20083000
07-01-13, 05:21 PM
Mấy bạn cho mình hỏi là h mình muốn làm option cho item như ý mình thì phải làm sao, là h mình gán cho dòng option 1 2 3 ... theo ý mình ak. Như đồ tím trong đoạn video của chủ topic vậy ak
Thanks all

tam241992
07-01-13, 05:28 PM
Mấy bạn cho mình hỏi là h mình muốn làm option cho item như ý mình thì phải làm sao, là h mình gán cho dòng option 1 2 3 ... theo ý mình ak. Như đồ tím trong đoạn video của chủ topic vậy ak
Thanks all

uhm muốn theo í mình thì phải chỉnh trong soucre nữa. ví dụ: muốn số 1 là đồ tím thì loại item option la 1, con 2 thì là hoàng kim thì set cột AU còn lại là trắng.:D

tuan20083000
07-01-13, 05:31 PM
Ko phải, ý mình nói là trong source ak, là trong class Generator Item ak, làm sao cho nó đúng dòng mình muốn, ko phải là add item = script.
Dù sao cũng tks bạn

Newbie2012
07-01-13, 06:19 PM
chủ thớt cho em hỏi dùng sql gì cho win 8 thế :D

lzlsky301
07-01-13, 07:05 PM
chủ thớt cho em hỏi dùng sql gì cho win 8 thế :D
Sql 2k12 bạn :D 30 charrrrrrrrr

thinhba
07-01-13, 07:57 PM
Hi vọng sẽ share... giới hạn 5 players IP 127.0.0.1 cũng được. Nói chung là cấm mở online bằng mọi giá để đảm bảo quyền sở hữu trí tuệ của tác giả... Mình chỉ mún tìm lại cảm giác săn đồ ép đồ tím opt này nọ của khi xưa thôi :(

lzlsky301
07-01-13, 11:25 PM
Hi vọng sẽ share... giới hạn 5 players IP 127.0.0.1 cũng được. Nói chung là cấm mở online bằng mọi giá để đảm bảo quyền sở hữu trí tuệ của tác giả... Mình chỉ mún tìm lại cảm giác săn đồ ép đồ tím opt này nọ của khi xưa thôi :(

thinhba
08-01-13, 12:25 AM

Ừa chắc đành phải chịu thôi, trẻ trâu đâu đâu cũng có (:| Thui chờ pro, đến khi nào được thì được ...

Newbie2012
08-01-13, 04:56 PM
Sql 2k12 bạn :D 30 charrrrrrrrr

anh có thể cho em xin link down đc ko :D

lzlsky301
08-01-13, 05:32 PM
anh có thể cho em xin link down đc ko :D
Down trên microsoft là chuẩn nhất bạn :D

Bi_Dep_Trai
08-01-13, 08:26 PM

nếu share thì kêu nhoxyeunhac92 đó ổng giới hạn là khỏi phá8-x nói chung là sever mà nhoxyeunhac92 ko ai kiếm lợi cho mình đc

gadibo5s
08-01-13, 08:33 PM

Đồng tình với bạn, mong muốn có 1 sv ổn định để chơi giải trí, giới hạn IP và giới hạn số người chơi nhiêu cũng được,

lzlsky301
08-01-13, 08:41 PM
nếu share thì kêu nhoxyeunhac92 đó ổng giới hạn là khỏi phá8-x nói chung là sever mà nhoxyeunhac92 ko ai kiếm lợi cho mình đc
Ko phải lấy bản share kiếm lợi. mà ghép bản share vs cái server cũ của bọn tớ BFF ấy rùi scam. Chứ giới hạn thì crack sao dc

MinYeuVy
08-01-13, 09:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng

Buồn quá ngồi làm nguyên bộ Kim Ô mà lỗi đầu các phái, anh em xem hộ cái đầu lâu lâu hiện 1 lần là sao nhỉ :(

greentears
08-01-13, 11:07 PM

bản sv Review này giới hạn không bek share chưa, mà đòi không giới hạn --_--"

ước mơ xa vời quá rồi đấy =.=

Tung_Meo
09-01-13, 11:47 PM

ko giới hạn làm gì vậy :( lại định mở online kiếm tiền à :(

JackSparrow
10-01-13, 10:08 AM
Script gì bạn. Mở ui đó ra là hàm riêng của src bạn định nghĩa thui. Đơn giản là gọi hàm ra thui mà
Thì ý mình là các button đó :)). Vừa code xong cái ủy thác với kì trân. Tính mon qua cái này. :D.

Cái này cũng là OperationRequest thôi đúng k :D

À. Mà cái cờ mình vẽ trên world Map là mình sài hàm gì. Với lại cái đường xanh từ char tới cây cờ là mình vẽ điểm tới đó lun à

lkusa1992
15-01-13, 05:54 PM
chủ thớt pro quá :-*:-*:-* ..........................

vjpnet2k7
16-01-13, 12:58 AM
chủ thớt share thì nên mã hóa cái game.exe lại

chúng nó hex Ip mang về mở onl là jx loạn như Mu ngay

MinYeuVy
16-01-13, 03:04 AM
chủ thớt share thì nên mã hóa cái game.exe lại

chúng nó hex Ip mang về mở onl là jx loạn như Mu ngay

Biết được thì coi như không đi, cũng ông chỉ người ta không chứ ai :-B

thienthanden2
16-01-13, 03:47 AM
Thì ý mình là các button đó :)). Vừa code xong cái ủy thác với kì trân. Tính mon qua cái này. :D.

Cái này cũng là OperationRequest thôi đúng k :D

À. Mà cái cờ mình vẽ trên world Map là mình sài hàm gì. Với lại cái đường xanh từ char tới cây cờ là mình vẽ điểm tới đó lun à

Cờ hay đường màu xanh cũng xài chung hàm DrawPrimitives() nhưng khác kiểu RU_T_IMAGE và RU_T_LINE.

nguyenvantran
17-01-13, 05:54 PM
Sever nay hay qua co co send cho minh di cai duong link di thank nhieu cho 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr luon ;;):D:))

-- Hàng mới, Tìm tọa độ :D

-- Hàng new fix, Quest dã tẩu

ai co link sever nay cho minh choi thay hay link sever cung dc minh thay hay qua . co deu minh moi me edit game day ai pro trong day chi dum minh thank ca ban nhieu:)

ps1990
17-01-13, 06:01 PM
thím à đây là Sever Của team chicken Do Tên LzlSky Cầm Đầu,Những Tên Theo hắn là trananhvt88 và russ. Nghe nói SV này hắn đang build còn muốn send thì pm trực tiếp hắn nhá yahoo hắn nè

lzlsky301 yahoo của hắn

trananh88vt
17-01-13, 08:09 PM
thím à đây là Sever Của team chicken Do Tên LzlSky Cầm Đầu,Những Tên Theo hắn là trananhvt88 và russ. Nghe nói SV này hắn đang build còn muốn send thì pm trực tiếp hắn nhá yahoo hắn nè

lzlsky301 yahoo của hắn

trananh88vt ăn theo ;( nói nghe bùn ghê ;(

Edward_Newgate
17-01-13, 08:17 PM

Làm cái này đi ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> re.png

[B.M.W]Sports
17-01-13, 08:20 PM
chúc chủ 2pic ngày càng phát triển hơn \:D/

assaa
17-01-13, 08:26 PM
Làm cái này đi ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> re.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> re.png)

sky với trananh làm lâu rồi 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Edward_Newgate
17-01-13, 08:27 PM
sky với trananh làm lâu rồi 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Làm cái nào? Có cái chưa thấy show bao giờ nên mới bảo làm ý chứ ;)

assaa
17-01-13, 08:58 PM
Làm cái nào? Có cái chưa thấy show bao giờ nên mới bảo làm ý chứ ;)
Cái Chế độ đồ sát đó
video nè

lzlsky301
17-01-13, 09:01 PM
Làm cái này đi ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> re.png
Đồ sát có lâu rùi mà bác ;)) 30 charrrrrrrrrrr

Bi_Dep_Trai
17-01-13, 09:07 PM
Đồ sát có lâu rùi mà bác ;)) 30 charrrrrrrrrrr

nhưng mà lúc bật đồ sát chưa hiển thị 2 cây kiếm chéo nhau nó vẫn icon cũ

thaihoa91
17-01-13, 09:47 PM

Thế này dc chưa :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20130117214906.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20130117214906.png)

trananh88vt
17-01-13, 09:54 PM
Thế này dc chưa :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20130117214906.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20130117214906.png)

- Hàng quá ngon hihi :P này thì 30 char ;(

lzlsky301
17-01-13, 10:01 PM
Cái đó phần hiển thị ko quan tâm lắm bác à ;))
Mà muốn thì có ngay :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

borntolead
18-01-13, 12:17 AM
server có sell không ta :-s
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

lzlsky301
18-01-13, 02:27 AM
Sư phụ đừng buồn. làm sư phụ đệ mà người ta ko biết thui ;))

thachlong78
18-01-13, 08:44 AM
Box Jx dạo này có vẻ tiến bộ. Có điều vẫn còn thiếu thứ gì đó, 80% thì chưa ổn, nếu 100% thì vẫn chỉ coi là làm được chứ chưa coi là sử dụng được. Các bạn có đam mê, làm việc chăm chỉ, tiếc là chưa hiểu sâu về cấu trúc nguồn nên khó có thể tránh phát sinh lỗi. Với người lập trình C++ việc viết đúng là một truyện, chạy đúng lại là chuyện khác, không có thứ gì là hoàn hảo cả, ngay cả hệ điều hành các bạn dùng để chạy Server.

@Thái Hòa: Dạo này thế nào rồi, ra trường chưa ?

shinrenkyo
18-01-13, 08:47 AM
Box Jx dạo này có vẻ tiến bộ. Có điều vẫn còn thiếu thứ gì đó, 80% thì chưa ổn, nếu 100% thì vẫn chỉ coi là làm được chứ chưa coi là sử dụng được. Các bạn có đam mê, làm việc chăm chỉ, tiếc là chưa hiểu sâu về cấu trúc nguồn nên khó có thể tránh phát sinh lỗi. Với người lập trình C++ việc viết đúng là một truyện, chạy đúng lại là chuyện khác, không có thứ gì là hoàn hảo cả, ngay cả hệ điều hành các bạn dùng để chạy Server.

thật cao siêu, mày râu nhẵn nhụi áo quần bảnh bao:P

thaihoa91
18-01-13, 08:58 AM

Vẫn đang trả nợ :))

Cái đó phần hiển thị ko quan tâm lắm bác à ;))
Mà muốn thì có ngay :D

;)) Nó là dạng click vào để chạy code như 1 button đấy ;)) thử làm thì bít ;))

thachlong78
18-01-13, 09:07 AM

Bó tay, dạo này có gặp DNT không.

Muốn làm tự chạy đến điểm thì làm 1 sơ đồ đường đi ý, sơ đồ là tập hợp các điểm nối với nhau, giữa 2 điểm nối có thể chạy đến không gặp vật cản, dùng thuật toàn tìm điểm gần nhất có thể chạy đến trên sơ đồ và điểm gần nhất trên sơ đồ có thể chạy đến đích, tím quãng đường ngắn nhất giữa 2 điểm trên sơ đồ, vậy là xong. Có điều tốn thời gian.

lzlsky301
18-01-13, 09:26 AM

:)) À là thế này ấy hả
:smile::smile::smile:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thachlong78
18-01-13, 09:27 AM
cám ơn thạch long đã gợi ý. :D. bắt tay vào làm thôi.
DNT lâu lâu vẫn thấy online mà?

Ừ, hỏi thái hòa xem dạo này gặp DNT không thôi, chứ DNT thì thình thoảng vẫn nói chuyện.

runkissbig
18-01-13, 09:30 AM
Gợi ý làm cái nhặt mảnh "Địa đồ chí" luôn đi Thạch Long ^^
Thanks nhiều^^

thachlong78
18-01-13, 09:34 AM
Gợi ý làm cái nhặt mảnh SHXT luôn đi Thạch Long ^^
Thanks nhiều^^

Làm thêm loại OBJ mới là được, click vào thì del nó đi, chạy spcrit. Có điều là cẩn thận chút, Jx lắm lỗi lắm.

runkissbig
18-01-13, 10:15 AM
:smile::smile::smile:

Chicken^^ Mang ®å an bang µ :@

trananh88vt
18-01-13, 11:29 AM
Làm thêm loại OBJ mới là được, click vào thì del nó đi, chạy spcrit. Có điều là cẩn thận chút, Jx lắm lỗi lắm.

- Lâu lắm mới thấy thần tượng lên tiếng hehe

borntolead
18-01-13, 05:13 PM
chưa hoàn thiện. chưa dám sell 3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O

lkusa1992
18-01-13, 05:28 PM

hỏi đáp mua bán ở đây bị ban nick đó nhá ;))

mà hình như chủ topic có sv onl mà:ar!

thaihoa91
18-01-13, 07:18 PM

Ukm nó đấy :)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

lzlsky301
19-01-13, 12:12 AM
Này thì dã tẩu ;))

JXPVN
19-01-13, 12:36 AM
Này thì dã tẩu ;))

Sky siêu quá, sắp đuổi kịp thachlong78 rồi.

ferari
19-01-13, 09:01 AM
Làm cái xếp chồng luôn đi cho nó tiện việc ép đồ, cần ht với đá rất nhiều \m/

trananh88vt
19-01-13, 09:38 AM
Làm cái xếp chồng luôn đi cho nó tiện việc ép đồ, cần ht với đá rất nhiều \m/

- Team mình gà lém ;( chỉ bít chút ít thui . Cái xếp chồng có code rùi mà cũng có biết ghép vào đâu ;(

tuan20083000
19-01-13, 10:11 AM
trananh có thể hướng dẫn cái vụ xếp chồng hok, đang nghiên cứu cái này. Mà h còn đang vướng ở chỗ làm sao bik được chồng đó đang có bao nhiêu cái. Hix

lzlsky301
19-01-13, 11:38 AM
cái giao dã tẩu thì tui làm dc lâu rồi :D
Dùng được ấy chứ giao diện ko thì nói gì 8-|

- Team mình gà lém ;( chỉ bít chút ít thui . Cái xếp chồng có code rùi mà cũng có biết ghép vào đâu ;(
Sư phụ chém gió quá đi :)) 30 charrrrrrr

trananh có thể hướng dẫn cái vụ xếp chồng hok, đang nghiên cứu cái này. Mà h còn đang vướng ở chỗ làm sao bik được chồng đó đang có bao nhiêu cái. Hix
Xếp chồng liên quan rất nhiều. từ khởi tạo đến sử dụng đều có mặt nó hết :D

runkissbig
19-01-13, 12:45 PM
XÕp chång dÔ Ñt µ mµ kh«ng biÕt lµm th«i^^
hehe!!

Bi_Dep_Trai
19-01-13, 12:47 PM
hehe!!

ông ghi chữ miên hả :-?

p/s sao nhiều người có đc sever này vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng

Edward_Newgate
19-01-13, 12:50 PM
hehe!!

Xếp chồng dễ ợt à mà do không biết làm thôi^^

lzlsky301
19-01-13, 01:14 PM
ông ghi chữ miên hả :-?

p/s sao nhiều người có đc sever này vậy

Share riêng đó mà :)). Giới hạn thôi

Bi_Dep_Trai
19-01-13, 01:23 PM
Share riêng đó mà :)). Giới hạn thôi

ừ share tui với :)) .

DuongDaiCaJX
19-01-13, 01:56 PM
Ác, tui xài photoshop thui mà[-( mới giỡn với Youna877 , đại ca lấy ảnh đó qua đây chi zị

lzlsky301
21-01-13, 01:11 AM
Ôi thật là vkl 8-| ;)) 30charrrrrrrrrrr

lkusa1992
21-01-13, 08:17 AM
Sắp hoàn thiện. Chém nhẹ tay thôi nha mọi người.
Sắp tới sẽ làm chức năng bán hàng như vng,

=P~=P~
ông là adm forum laptrinhgame.net đúng không vậy :D?

nstuan
21-01-13, 03:48 PM
hóng bão từ các bác :x nhìn mê quá 8->

thaihoa91
21-01-13, 04:44 PM
Mình cũng bon chen :3

Và Bonus thêm 2 res mới sẽ share trong thời gian tới ;))

shinrenkyo
21-01-13, 06:28 PM

wá xá là ngầu:( vãi thật, cái àny mà cho admin mặc chạy còng vòng:)) chúng nó zí theo ds :))

JackSparrow
22-01-13, 05:15 PM

YAhoo ông bị gì mà pm k dc nhỉ :D

anhbi792
22-01-13, 05:22 PM
hay quá

show .

Bi_Dep_Trai
22-01-13, 05:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> re2.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lzlsky301
22-01-13, 06:02 PM
Còn gì nữa show tiếp đi AE. Học hỏi cái nào :smile::smile::smile:

trungkhuyen
24-01-13, 12:26 AM
THÔNG BÁO! THÔNG BÁO!!!

VLTK of VNG đang trong tình trạng nguy cấp!!!

tam241992
24-01-13, 12:45 AM
như vậy cũng thỏa mãng lòng đam mê jx rồi, thôi chuyên tâm học đi mấy chú lo jx có ngày ăn cám heo luôn sorry đã spam :))

thaihoa91
24-01-13, 08:47 AM
YAhoo ông bị gì mà pm k dc nhỉ :D

Nick ông tên gì thế :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

greentears
24-01-13, 09:09 AM
THÔNG BÁO! THÔNG BÁO!!!

VLTK of VNG đang trong tình trạng nguy cấp!!!

có gì HOT :D
.......................

trungkhuyen
24-01-13, 08:10 PM
VNG ko HOT mà JX càng ngày càng HOT :Laluot_232:

greentears
24-01-13, 08:17 PM
VNG ko HOT mà JX càng ngày càng HOT :Laluot_232:

tưởng VLTK của VNG sắp over chứ =]]

JackSparrow
25-01-13, 08:10 PM
Nick ông tên gì thế :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thaihoa91
25-01-13, 09:19 PM

traugiautien
28-01-13, 07:15 PM
Sever của bác Sky mới tung ra nè phải hum bác

traugiautien
28-01-13, 07:27 PM
chính hắn đấy :>b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

có hàng hót để chơi..
mà cái thanh phân biệt chát..

(All Mật Phòng B.Hội Khác)--VNG

lzlsky301
29-01-13, 05:03 PM
chính hắn đấy :>b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

Wtf. Chính tui cái gì vậy :Laluot_225::Laluot_225::Laluot_225::Laluot_225:

greentears
29-01-13, 09:57 PM
Sever của bác Sky mới tung ra nè phải hum bác

sv quá chi là đĩnh =]]

share 1 bãn giới hạn cho anh em đi Sky ơi =]]

tam241992
29-01-13, 10:22 PM
Wtf. Chính tui cái gì vậy :Laluot_225::Laluot_225::Laluot_225::Laluot_225:

shinrenkyo
07-02-13, 02:40 PM
sever có vẻ vượt trội tkh 4.0 nhỉ
chúc mừng các bạn
c50 đang dòm ngó các bạn:))

Linh_JX
07-02-13, 08:04 PM
chúc mừng các bạn

c50 dòm =)) điên à ? vẫn đang là 1 quá trình :>

thiensud
07-02-13, 08:07 PM
chúc mừng các bạn
Ko bằng 1 nửa TKH ấy chứ mà vượt trội bạn à :(.Haiz

trananh88vt
07-02-13, 08:37 PM
chúc mừng các bạn

- Bó tay với bác ! Cái sv cùi này mà mang so sánh với TKH.

SIR.ThaiBinh
07-02-13, 09:11 PM
lzlsky ngày một trình cao hơn :)) làm sv a.e chém tý vui
:-s:-s
sky lại lên tóp dev jx thời nay nữa ồy

kakashiktvn
10-02-13, 09:17 PM
Vệy khi nèo ckủ tkớt share cko AE GZ đêy ??? :D

Háo hứk wá, wá đỉh lun, kô tkíck ckứk năg nèo ngoài ckứk năg khảm nạm đồ tím.... Đc tkì thêm kái auto zốg pên sv của ngaunachay share nké: "Share Server JX có Auto in Game ! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)"

nói ckug SV hay, p wá đỉh, cố lên nké p, mog pạn hoàn tkàh súm để AE GZ tkưởg tkứk kiệt ták mới nì :Laluot_216:
:Laluot_102: :Laluot_175: WTF???

tks p nkìu.

Rogue
12-02-13, 11:33 PM
thíc nhất vụ chuột phải vào item Phi Phong -> khảm lên áo hóng mãi vẫn chưa thấy ~~

thaihoa91
13-02-13, 11:05 AM
thíc nhất vụ chuột phải vào item Phi Phong -> khảm lên áo hóng mãi vẫn chưa thấy ~~

Bạn có thể vào đây để xem ;)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

runkissbig
14-11-14, 10:06 PM
Chuyển nghề qua nghề bốc mộ.
:v