PDA

View Full Version : MU cho điện thoại di động đây

mybob
07-05-07, 01:17 PM
Sau một hồi lang thang trên mạng tình cờ thấy cái này: MU for mobile
Nguồn : Ragezone - Transfer by mybob
Link down:

MU Blade Knight (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
MU Fairy Elf (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình cũng chưa thử đưa vào điện thoại nữa. Pà con cùng test thử nào :beauty:

anhBuiDoi
07-05-07, 02:26 PM
MU trên di động nếu có combo thì combo kiểu gì ^_^

mybob
07-05-07, 07:39 PM
Mình mới cài vào chạy thử, mình xài Nokia 6030, vừa mới bật lên thấy được cái hình MU là nó báo "Out of memory" :(. Ai có điện thoại mạnh hơn test giùm đi hehe.

MU trên di động nếu có combo thì combo kiểu gì ^_^

Chắc Combo bằng 3 phím 1 2 3 ^_^

niitstd_87
08-05-07, 09:03 AM
Éc, công nhận pa search hay thiệt, pái phục, tui đang xài o2, chơi khỏe re như pò kéo xe, nhưng có mỗi cái là, cày được chút xíu là mắt tui tự nhiên lé xẹ, he he he.

mybob
08-05-07, 09:05 AM
Chúc mừng bạn đã chơi được, bạn có thể đưa vài hình ảnh lên cho anh em tham khảo coi. Xin cho biết cảm nghĩ khi chơi trên DTDD :)

Kakka
08-05-07, 10:11 AM
ạc ạc chơi MU trên DTDD mới biết nha :D

vietanh0410
08-05-07, 10:12 AM
Ai test được rồi post hình ảnh lên cho anh em coi cái

anhBuiDoi
08-05-07, 06:14 PM
có đi CC ko vậy mấy pa
^___________^

mybob
08-05-07, 06:30 PM
có đi CC ko vậy mấy pa
^___________^
Có chứ nhưng chờ phiên bản sau :)). Nó đâu có event đâu mà CC hehe. Ai đã cài chạy được rồi thì post hình ảnh lên cho anh em xem nào :D

eddy
09-05-07, 06:58 PM
Cái này hay ah` nha! Về "bợ" cái O2 của ông anh test thử ! hahaha

ANHDUNGBN
09-05-07, 07:04 PM
làm gì có MU Trên Mobile , tui dám khẳng định là ko có .....

mybob
09-05-07, 09:22 PM
làm gì có MU Trên Mobile , tui dám khẳng định là ko có .....

.
Có người cài được rồi bạn kìa, mình cũng đã cài thử nhưng máy chịu không nổi, nó báo "Out of memory", nhưng cũng đã thấy được logo MU. :D. Bạn dựa vào cái gì mà khẳng định như thế?

coconutzero
10-05-07, 05:58 PM
Haha, công nhận kiếm đâu ra cái này hay ghê.
Tui test bằng con SS W810, chạy trơn tru, tiếc là ko chụp hình được nên sẽ miêu tả bằng lời vậy.

Nói chung game khá hay, giao diện khi vào game có cả logo Webzen to đùng. Đầu tiên sẽ xuất hiện ở "làng" khá giống Noria, cũng có 3 NPC, 1 bán máu, mana, 1 để ép đồ (chao goblin), 1 để trao đổi đồ, có nghĩa là mỗi lần giao dịch với NPC này sẽ có 1 món đồ bất kì để GD với bạn bằng Bless, Soul.

Về đồ, cũng có đồ EXL với một số op như +dam, +Critical (ko biế là gì), +Speed, luck..., có satan, bùa về thành, kiếm điện, áo rồng đỏ, áo đồng, áo da... Đồ dùng cá nhân chỉ có 3 món: kiếm, áo, satan. Đồ có thể up lên +13 bằng Chao Goblin (Soul up +7,8,9 50%; +10,11,12,13 = B+S = 50%).

Đặc biệt cũng có một số nhiệm vụ, tiếp nhận tại các NPC khi có dấu than (!) trên đầu. Nhiệm vụ thường là kill 1 số lượng quái theo yêu cầu hay lượm đồ gì đó. Hoàn tất nhiệm vụ được thưởng point, đồ...

Nói về point mới nhớ, mỗi khi up level dc tăng 5 point. Nhân vật chỉ có 2 chỉ số là Str và Dex. Cũng giống như MU, DK sẽ tăng nhiều Str và elf sẽ là Dex, và đồ cũng đòi hỏi lv, point mới xài dc.

Game chỉ có 1 event là Devil Square, khi đến giờ (ko biết giờ nào) sẽ thông báo và tại làng sẽ có cổng vào. Tại đó sẽ xuất hiện quái theo từng cấp độ yếu > mạnh. Khi kết thúc event hình như dc thưởng EXP, point hay item gì đó. Nhân vật ko dc bơm máu, thay item khi tham gia event thì phải.

Về skill, tùy thuộc vào kiếm mà skill sẽ khác nhau, như xoay kiếm, bắn lửa... Hình như cũng có dam hoàn hảo thì phải, tui uýnh bình thường có 100 > 300 dam, nhảy chữ xanh lên 1k > 3K dam, quái die hết. Tuy nhiên lâu lâu cũng bị quái uýnh 1 hit die.

Hix mệt quá, nói tới đây thui để các bác tự khám phá vậy.

sitc
10-05-07, 06:25 PM
Sau một hồi lang thang trên mạng tình cờ thấy cái này: MU for mobile
Nguồn : Ragezone - Transfer by mybob
Link down:

MU Blade Knight (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
MU Fairy Elf (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình cũng chưa thử đưa vào điện thoại nữa. Pà con cùng test thử nào :beauty:

cảm ơn bạn nhiều nha mình tìm nó lâu lắm rồi đó :beauty: , may là link chưa die

hoangphuoc
10-05-07, 09:36 PM
Hì hì cài trên con Sáu béo chạy ngon lành. Game nhìn tếu pà kố. Con elf mới vô bận bộ đồ nhìn như đồ thiên thanh, đeo cánh cấp 1. Điều khiển hơi khó một tí.

mybob
10-05-07, 10:42 PM
Haha, vậy là cũng có người chơi được và giới thiệu cho anh em rồi, tại máy mình yếu qua nếu không đã chơi và post hình ảnh lên rồi. Hy vọng sắp tới sẽ có những phiên bản mới để anh xài test tiếp.

123123
10-05-07, 11:18 PM
ủa? vậy tóm lại mu này là offline hay online vậy mấy bác? Chơi = DTDD thì điều khiển thế nào? = phím àh?

mybob
11-05-07, 06:18 AM
ủa? vậy tóm lại mu này là offline hay online vậy mấy bác? Chơi = DTDD thì điều khiển thế nào? = phím àh?

thì tất nhiên là điều khiển bằng phím rồi. Đây giống như là 1 game trên DTDD thôi mà nhưng được mô phỏng theo game MU.

anhBuiDoi
11-05-07, 06:39 PM
nokia 6020 có chơi đc MU này ko vậy mấy anh

mybob
11-05-07, 07:36 PM
nokia 6020 có chơi đc MU này ko vậy mấy anh

Bạn cứ thử cài vào và chơi thử xem sao, chứ mình chỉ biết game này có thể chạy trên các máy có hỗ trợ JAVA. Cài thử vào không được thì gỡ ra. Không sao hết.

baoden
11-05-07, 10:19 PM
Tui sài 6233 chạy như bay nè. Nếu mà ai cố gằng luyện tháng sau sẻ lên Clevel băng 1 cặp mắt kkính đấy

mybob
12-05-07, 02:48 AM
Tui sài 6233 chạy như bay nè. Nếu mà ai cố gằng luyện tháng sau sẻ lên Clevel băng 1 cặp mắt kkính đấy
Trùi, bộ hình ảnh khó nhìn lắm hả, chắc là hình ảnh hơi nhỏ nên các bạn phải căng mắt lên mới thấy đồ exc hay Bless rớt hả ^_^.

coconutzero
12-05-07, 04:26 PM
Do điện thoại tui không dc to lắm nên chơi mỏi tay pà cố, luyện 30ph là rã rời cả tay. Lên dc 6x rùi:smile:

kingsoft
12-05-07, 08:55 PM
help! tui xài cái N70 mà không biết cài seo hết pác nào chỉ dùm nha muốn chơi lém rùi
Sr hơi noob:confuse:

mybob
12-05-07, 09:21 PM
help! tui xài cái N70 mà không biết cài seo hết pác nào chỉ dùm nha muốn chơi lém rùi
Bạn xem điện thoại của bạn có hỗ trợ JAVA hay không? Nếu có thì bạn chỉ cần copy file .jar bỏ vào thư mục nào đó là chạy liền mà.

kingsoft
12-05-07, 10:00 PM
Bạn xem điện thoại của bạn có hỗ trợ JAVA hay không? Nếu có thì bạn chỉ cần copy file .jar bỏ vào thư mục nào đó là chạy liền mà.

zậy chỉ cần chép 2 file ma bạn up lên vào máy là dc rồi phải hong khỏi cần giản nén gì hết luôn ha

mybob
13-05-07, 09:50 AM
uh, chỉ cần chép 2 file của mình đưa vào DTDD là được, không cần phải giải nén.

BinhDuongx
16-05-07, 07:21 PM
Toàn rớt zen không à, chẳng thấy rớt được cục Chaos nào cả, mà sao tìm hoài không có skill nào thế

coconutzero
16-05-07, 07:36 PM
Làm gì có Chaos cho bác lượm với lại chỉ có 2 skill của DK là phun lửa và xoáy kiếm thui. Lên 8x rùi ^.^.

siuduyluc
28-03-09, 02:01 PM
sao minh ko down duoc vay.giup minh voii\

Destruct
28-03-09, 05:55 PM
Cái này có cả Devil Square Event nữa mới ghê chứ. Khi mang được Sword có Skill thì mới xài Skill được.
Mình có đính kèm file lại cho bạn đây!

Destruct
28-03-09, 07:33 PM
17 lượt tải mà chẳng có lấy một phát Thanks ^^! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chimyen
28-03-09, 10:15 PM
ai chơi rồi up ảnh lên đi , toàn thấy chữ chả thấy hình thế nào cả .

Destruct
28-03-09, 10:18 PM
Trên di động mà, chụp thế nào được ^^!

thaoq12
28-03-09, 10:48 PM
cái vấn đề ở đây là link download của chủ topic đã k download dc
h làm sao

vuahaitacD
28-03-09, 10:54 PM
Thế cái attack ở trên để làm gì hở trời ..

Pó tay với ông này :surrender::surrender::surrender:

chimyen
29-03-09, 12:01 PM
DĐ thì dùng máy ảnh chụp rồi post lên cũng dc mà , ảnh mờ thì nhìn ảnh mờ có còn hơn ko ..:ops:

Destruct
29-03-09, 12:55 PM
Nhìn không ra cái gì luôn thì có ấy chứ ^^!

ttlsonline2
29-03-09, 10:27 PM
Network Error (tcp_error)

A communication error occurred: "Operation timed out"
The Web Server may be down, too busy, or experiencing other problems preventing it from responding to requests. You may wish to try again at a later time.

For assistance, contact your network support team.

Em vào nó báo như nì là sao dzij trời ... trên 6300 vs Mobell của tàu chơi đc ko nhở :ops: Cái này ngồi trong lớp mà chiến hay fair bít :cold:

phoxuaxua
30-03-09, 03:27 AM
Game này nhìn cho vui thôi chứ chơi gì trên ĐTDD, hình nó bé tí, có 2 nhân vật là Blade Knight và Elf. Elf đã được đeo wing nhé, bắn tên vù vù mà chẳng chết con quái nào ^^.

Các bạn download về giải nén được 2 file.jv hay .jz gì đó, đừng giải nén tiếp mà copy nó vào đtdd rồi vào bấm vào file đó để chơi thôi

P/S chỉ điện thoại nào có hỗ trợ JAWA mới chơi được

LHB_LOVE
31-03-09, 03:44 PM
game này chơi thử rồi mau chán lắm đồ họa tệ chơi cũng tệ nữa :(

Destruct
31-03-09, 03:47 PM
Chơi hay mà, tệ đâu hả bạn !

kevodanh12
03-04-09, 02:39 PM
cài vào điện thoại thế nào hở anh?
chỉ bỏ vào thẻ nhớ thui hả?????

Destruct
03-04-09, 02:43 PM
Bỏ vào thẻ nhớ và chạy file đó thôi! Chạy như chạy để xem một file nhạc hay ảnh trong máy ấy mà ^^!

LinhBaBy
09-04-09, 04:39 PM
sao ko download duoc nhi ai reup lại với

07204823
12-05-09, 08:51 PM
èo sao tui down lick kô đc vậy

07204823
12-05-09, 08:58 PM
cho tui hỏi xíu dt tui cảm ứng chỉ có 2 phím nghe với ngắt vậy chơi mu bằng rì ^^

lonely1902
12-05-09, 09:15 PM
Chơi = răng =)) =)) =)) =)) =)) =))

1vuonchuoi9
12-05-09, 09:34 PM
cho tui hỏi xíu dt tui cảm ứng chỉ có 2 phím nghe với ngắt vậy chơi mu bằng rì ^^
mang con 1100 hay con 1200 ra chơi võ lâm còn đc nữa là

Lysaoran
14-05-09, 01:48 PM
(*)Links game die hết ròy bạn ơi
Aj kòn up lên cho mjnh` zới

huntersun
16-05-09, 04:23 PM
(*)Links game die hết ròy bạn ơi
Aj kòn up lên cho mjnh` zới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kimchanjun
09-08-09, 07:12 PM
Một số hình ảnh trong game cho anh em nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cách chơi mu đó trên máy tính nè:
1. Dụng cụ:
- Giả lập dt trên PC MidpX ( down cái soft huntersun đã share ) hoặc đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Phiên bản Mu đó ( do link ở đầu die hoặc do sao đó down kô được ) down ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
2. Cài:
cài soft MidpX, cài xong thì đừng quan tâm gì tới nó cả.
giải nén file MU.rar ra vào thì thấy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chạy cái đó thì thấy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. Chơi:
Xong thì chơi, dùng phím mũi tên và phím số hoặc kick cũng đc.

Dân Bách Phong
13-08-09, 05:54 PM
Hay hay! Good thật! À mà có JX Mobie không vậy! ...