PDA

View Full Version : Webgame mới

babydog87123
31-12-12, 07:28 PM
các pro thử vào coi cái này dc k?
nếu dc mình đưa source ra.:))
trang chủ:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn vào trang chủ,reg 1 cái acc và tìm tên game như vầy:烈火战神--- 双线18区

500 ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 044900.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 044929.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 045002.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 045017.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 045105.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 045129.jpg<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 045139.jpg
vẫn chưa biết cài cái game này ra sao

Chuyên trang DEV của tàu.bác nào giỏi tiếng tàu thì nhảy vào khai phá:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trang này để kéo source =))::::<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 050704.jpg
trên tinh thần vừa vọc vừa thực hành nên ai tìm dc cái gì thì up len luôn cho nóng vì trang 45z.cc nó có các bản update bên trong

baolam16
31-12-12, 07:29 PM
Cho cái hình ingame đi......=P~=P~=P~

hungvoi94
31-12-12, 07:30 PM
Đưa link đi bạn ơi =P~ với hướng dẫn cài off luôn nhé bạn :D

thientruongdx
31-12-12, 07:38 PM
Đưa cái link trang game của nó ý
vd <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đưa trang chủ chả biết game nào mà xem

tianmochang
31-12-12, 07:54 PM
các pro thử vào coi cái này dc k?
nếu dc mình đưa source ra.:))
trang chủ:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tên game:
烈火战神
双线18区

share source ra đi bác, để ae vọc =P~

mua_bien84
31-12-12, 07:57 PM
Đưa cái link trang game của nó ý
vd <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đưa trang chủ chả biết game nào mà xem

GG thu phí à...(:|

Game này là Liệt Hỏa Chiến thần...

Demo tí hình, nhìn như game cilent ấy...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thientruongdx
31-12-12, 08:09 PM
GG thu phí à...(:|

Game này là Liệt Hỏa Chiến thần...

Demo tí hình, nhìn như game cilent ấy...

Ko ý mình nói chủ thớt nên đưa thẳng trang game ra cho mọi xem

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đồ họa xấu, giông như MIR2 client

mua_bien84
31-12-12, 08:19 PM
Ko ý mình nói chủ thớt nên đưa thẳng trang game ra cho mọi xem

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đồ họa xấu, giông như MIR2 client

Giao diện giống Mir cilent ( xấu mù ) nhưng đồ họa item, nv thấy dc đấy ;;)

vibinhvn
31-12-12, 08:21 PM
lại ếm hàng

hai07dv
31-12-12, 08:22 PM
Site office

babydog87123
31-12-12, 08:29 PM
nó là liệt hỏa chiến thần đó.lúc nãy mình nhìn thấy cái crack của nó rồi mà quên không tải về.giờ chẳng biết nó ở đâu mà lần
có riêng 1 trang web DEV nó......

gunnu25199
31-12-12, 08:46 PM
chủ topic share đi hóng quá nhìn item đẹp hơn dkvs

ko0ll0ove1
31-12-12, 08:49 PM
Share game luôn được không chủ thớt ơi :)

marsls
31-12-12, 08:51 PM
hóng game này chắc cũng hot như dkvs nếu như nó lên sóng

dazzling
31-12-12, 08:58 PM
Lại máu muốn làm game rồi !! share ko vậy pồ ? chia sẻ nào 8-x8-x8-x8-x8-x

gunnu25199
31-12-12, 09:17 PM
èo bác cho cái link leech từng cái đến khi nào :((......

babydog87123
31-12-12, 09:23 PM
èo bác cho cái link leech từng cái đến khi nào :((......

bắt buộc thui bạn.trong tay mình chỉ có bản update nặng có 25MB(đoán vậy)
bạn dùng trình duyệt chrome và dùng cái addon dơnload file hàng loạt ấy.nhanh lắm

hungvoi94
31-12-12, 09:46 PM
bắt buộc thui bạn.trong tay mình chỉ có bản update nặng có 25MB(đoán vậy)
bạn dùng trình duyệt chrome và dùng cái addon dơnload file hàng loạt ấy.nhanh lắm

kéo tất cả ở cái link đấy về hả bạn X_X

hai07dv
31-12-12, 10:51 PM
click vô link có được file nào đâu..hết hóng lun :))

tianmochang
31-12-12, 10:57 PM
Bác chủ up lên mediafile cho ae kéo về đê (:|

dazzling
31-12-12, 11:06 PM
ai down được thì leech dùm a e đi !! ta pó tay . ngồi hóng gió đông nam vậy (:|(:|

operabn
03-01-13, 09:27 AM
không ai leech link ah, ngồi hóng từ hum qua