PDA

View Full Version : Share source MapleStory v111 fix đc tí

pthinh145
31-12-12, 07:00 PM
như tiêu đề share cho mấy bạn cái source v111 fix shop ko mua đc, chỉnh sửa key di chuyển giống với GMS, còn về việc đánh ko rớt đồ mà bạn acosa712 nói, mình thử và làm GM nhưng đánh vẫn rớt đồ có thể do bạn ấy làm thíu 1 cái j đó.
sql mấy bạn add từ 1-3 nhé table tên là MapleWin, còn cái update charters là dành cho bạn nào làm biếng chỉnh GM, HP, MP, tiền cash, meso, điểm AP, SP. Lưu ý là tạo nhân vật trước khi add sql update nhé.
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
XML: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén XML vào Server

acosa712
01-01-13, 10:36 AM
ok thank bác đang down ;))
này thì 30:-s:-s:-s:-s

acosa712
01-01-13, 10:49 AM
bác cho cái hướng dẫn sử dụng với :-?
giải nén ra chạy nó 0 được:-/

acosa712
01-01-13, 11:11 AM
chạy file dump nó hiện ra cái này nè bác:-/
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pthinh145
03-01-13, 12:03 PM
chạy file dump nó hiện ra cái này nè bác:-/
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
tất nhiên ko đc rồi chưa add sql mà dump nỗi j

acosa712
03-01-13, 09:19 PM
bác cho cái hướng dẫn chỉnh x exp và meso lun đi ;)

pthinh145
03-01-13, 09:52 PM
cái file update đó 30char........

acosa712
04-01-13, 12:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

mà 1 số item trong cashshop mua 0 được bác ơi.nó kêu bị block.rùi mấy item bộ thì nó kêu bạn 0 thể mua cả gói item được ~~
[-(