PDA

View Full Version : [JX] lỗi ngũ hành nhân vật

nhoxmap_b7
30-12-12, 11:41 PM
mấy pro cho mình hỏi mình bị lỗi như thế này khi tạo nv và chơi đến cấp 4x thì thoát ra vào game lại thì nv đó đều trở thành hệ kim hết...ai đã từng gặp trường hiợp này rồi thì chỉ mình fiix với

thaihoa91
31-12-12, 09:02 AM
Thường server AWJX hay bị, chưa có cách khắc fục cũng như nguyên nhân vì sao lại bị như vậy !

minhchau0309
31-12-12, 09:57 AM
a hoà sẵn cho e hỏi. tại sao e dùng sript(mang cả sript và setting) của sv này mang qa server khác khác core thì 1 số function lỗi, rồi vào game npc thằng nói chuyện được thằng không?

tam241992
31-12-12, 10:20 AM
a hoà sẵn cho e hỏi. tại sao e dùng sript(mang cả sript và setting) của sv này mang qa server khác khác core thì 1 số function lỗi, rồi vào game npc thằng nói chuyện được thằng không?

cái này đa số cấu trúc server mỗi người khác nhau, nên nó lỗi fuction là đúng rồi, không phải copy qua là đc hết đâu, tui dev server phải viết lại fuction đây này dev từ soucre. :)

nhoxmap_b7
31-12-12, 11:04 AM
Thường server AWJX hay bị, chưa có cách khắc fục cũng như nguyên nhân vì sao lại bị như vậy !
Lúc đầu em build server trên nền sv font thì ko bị nhưng build trên nền nofont thì bị vậy

thaihoa91
31-12-12, 07:11 PM
Lúc đầu em build server trên nền sv font thì ko bị nhưng build trên nền nofont thì bị vậy

Hãy build Server có font nhé 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr