PDA

View Full Version : [Gunny] SHARE Tools chạy server Gunny! (Chúc mừng năm mới 2013)

khungboktvn
30-12-12, 05:43 PM
Như tiêu đề sau một thời gian lập trình xong tui share lun b-)
Nếu có lỗi hay sao đó thì có comment trên topic này lun nha X_X
Chúc các bạn năm mới vui vẻ\:D/
Đây là version 1.0:
Tải:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vài pic demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bachugacon122
30-12-12, 05:50 PM
sr : lúc đầu ko thấy ảnh
nhiều tính năng hay nhỉ

duyhungvt
30-12-12, 06:08 PM
Hơi dễ gây lỗi khi mở sever, nếu bị mở lặp sẽ bị lỗi sv ... Khi tắt sv bằng tay thì ở trong tool vẫn giữ nguyên hiện trạng,,,

akasuki
30-12-12, 06:27 PM
bản này còn lỗi quá bạn à . Fix lại nhá run sever toàn lỗi
Nhưng cũng thank bạn đã share

aaa6je
30-12-12, 07:05 PM
pass là gamezone.vn ó (:|(:|(:|(:|

emdeppro
30-12-12, 07:55 PM
sao có pass pass là j zij ăceffff

gamegn
30-12-12, 08:02 PM

bộ mắt bạn đuôi ak`. mở file lên ko đọc ak` ;;);;)

--- Chế độ gộp bài viết ---

down về cũng ko tks nữa. thôi thật là ko nói nổi hạng người này. ko down cũng tks cho chủ top

happyprince
30-12-12, 09:30 PM
Hay quá
cái này dẫn đg truyền tới thư mục gunny II rồi nó tự cài ah
Nếu có thì tốt quá
mà ai cài giùm em gunny II với

bbitvietnam
31-12-12, 05:01 PM
Hay quá
cái này dẫn đg truyền tới thư mục gunny II rồi nó tự cài ah
Nếu có thì tốt quá
mà ai cài giùm em gunny II với

ko tự cài đâu bạn

Bạn chủ topic, mình nghĩ sòt này không cần thiết lắm, bạn có thể làm client( trình duyệt riêng cho gn) hoặc làm bộ cài đặt gunny(tức là chạy file cài đặt , mình điền thông tin rồi nó tự giải nén, tự cài luôn mình thấy hay hơn

razent
31-12-12, 05:49 PM
Cái này dùng để làm gì dậy ta 30charrrrrrrrrrrrrrrr

khungboktvn
31-12-12, 05:58 PM
Bạn chủ topic, mình nghĩ sòt này không cần thiết lắm, bạn có thể làm client( trình duyệt riêng cho gn) hoặc làm bộ cài đặt gunny(tức là chạy file cài đặt , mình điền thông tin rồi nó tự giải nén, tự cài luôn mình thấy hay hơn

Bạn tưởng dễ hả cài gunny cần
Net Framework 2.0
Net Framework 3.5 SP1
Net Framework 4.0
SQL Server 2008 R2 Express (100% Restore được)
X86: Download
X64: Download
Windows Installer 4.5
Windows PowerShell 1.0
Windows PowerShell 1.0 - Link Mediafire
Có ít không nhỉ
Điền thông tin kiểu gì nhỉ???
trong đó SQL Server 2008 R2 là dễ lỗi nhất không dễ để auto cài đặt như bạn nói đâu
Nhưng cũng cảm ơn bạn đã cho tui ý tưởng cái client để ngâm cứu!

happyprince
03-01-13, 11:40 AM
Mình cũng có lập trình phần mềm = Pascal
cũng theo ý bạn kia thì cái này cũng ko cần thiết lắm nếu hơn thì nó tự mở web đăng nhập
còn cài mấy cái kia thì tạo cho nó list cài từng cái hoặc hỏi ng` cài đã cài đc gì nên mong bạn cải tiến thêm