PDA

View Full Version : [Gunny] Share sever fix lỗi guild tạo được và Cống hiến dc

kfcneed2
27-12-12, 09:34 PM
Server của 1 người bạn share chưa fix CH 999 viên minh share ai fix dc share lại nhe .
Server file : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DB:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
guild chưa hiển thị nộp đơn nha mọi ng . dev thêm nha

akasuki
27-12-12, 09:38 PM
BÓc tem .
Thank bác .
Down về thử cái đã
Like

nguyenhauq
03-01-13, 04:12 AM
tải data vad server về rồi coppy và paste chép đè lên 2 cái file trong server Road hả cậu ?
còn data thì xóa data củ trong mysql rồi restore của cậu vào hả?? hay sao nhỉ chỉ mình với !

kfcneed2
03-01-13, 07:39 AM
Cậu bỏ cái severfile vào mục tương ứng .
ko cần xóa DB retore nó thôi

aaa6je
03-01-13, 07:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kolboy1029
04-01-13, 10:37 AM
Server của 1 người bạn share chưa fix CH 999 viên minh share ai fix dc share lại nhe .
Server file : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DB:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn ơi cái này cho phiên bản gunny II hả bạn

kuybeekakyo
04-01-13, 04:21 PM

em down về rồi mà k biết làm sao bác chỉ em với

aaa6je
05-01-13, 10:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>