PDA

View Full Version : [DKVS] Hướng dẫn đưa online cho bản D5 từ PC

taoneku
27-12-12, 08:43 PM
chào các bạn. thực ra đưa online rất dể. chỉ cần mở port 80 8003 3306 xong rồi đổi tát cả IP trong các file .php.txt.html trong mục www thành ip WAN là online dc.
đơn giản zạy đó nhớ thanks mình cái nha :D
15 cái thanks sẻ có video HD :D

nhocdhkh
27-12-12, 08:51 PM
Làm cái TUT hướng dẫn đi .

taoneku
27-12-12, 08:52 PM
Làm cái TUT hướng dẫn đi .
cái này ai cũng hiểu mà bạn làm tut chi bạn

nhocdhkh
27-12-12, 08:59 PM
cái này ai cũng hiểu mà bạn làm tut chi bạn

làm cái TUT đi đâu phai ai cung hiểu đâu

kentak
27-12-12, 09:03 PM
Mình xài Modem D-link DSL 526B của VNPT, mở port sao bạn?

taoneku
27-12-12, 09:14 PM
Mình xài Modem D-link DSL 526B của VNPT, mở port sao bạn?
cái đó bạn lên mạng tìm nha. HD thế mà ko có 1 cái thanks là sao thế

xlinh
27-12-12, 09:17 PM
chào các bạn. thực ra đưa online rất dể. chỉ cần mở port 80 8003 3306 xong rồi đổi tát cả IP trong các file .php.txt.html trong mục www thành ip WAN là online dc.
đơn giản zạy đó nhớ thanks mình cái nha :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heronet
28-12-12, 12:20 AM
Cậu k cần phải câu like kiểu này đâu.. Bạn chỉ cần up video.. K cần 15 like...150 like cũng có đấy bạn à :D...

DemonSlayer
28-12-12, 11:51 AM
Cha này toàn câu like với vẩn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Qua mẹ đây hướng dẫn thay đổi Ip cho nó lành. (:|. Post cái HD cũng cần đến 15 like. Vớ vẩn (:|

vudung
28-12-12, 12:02 PM

Qua mẹ đây hướng dẫn thay đổi Ip cho nó lành. (:|. Post cái HD cũng cần đến 15 like. Vớ vẩn (:|

Hướng dẫn đó chỉ xài cho web của ta thôi......

Vs cái web nạp thẻ sao rồi =))

kentak
28-12-12, 12:05 PM
Bạn nào hướng dẫn mở online qua Himachi đi :D

phan3500
28-12-12, 12:08 PM

mình làm theo cách bạn, vào được trang đăng kí, nhưng load lâu lắm, còn vào game thì nó cứ màng hình đen và load.... quài . nick mình sky_nguyen0103 , bạn hướn dẫn mình dùm đi, chứ hamachi nó giới hạn , bạn mình không vào được ! thanks bạn rất nhiều !

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hướng dẫn đó chỉ xài cho web của ta thôi......

Vs cái web nạp thẻ sao rồi =))

pm YH nhờ bạn giúp chẳng thấy trả lời $-)

nhoxwycodon
28-12-12, 12:15 PM
Vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Rồi bó tay luôn không biết làm thế nào

hungvoi94
28-12-12, 12:30 PM
Vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Rồi bó tay luôn không biết làm thế nào

nó còn tùy vào Modem nữa,, của mình là Avanced > NAT > Port.

nhoxwycodon
28-12-12, 12:34 PM
nó còn tùy vào Modem nữa,, của mình là Avanced > NAT > Port.
Của mình dùng ZyXEL phải làm ntn

taoneku
28-12-12, 08:41 PM
đây là cách mình tự mò ra ko ai chỉ hết ai mở online = cách của mình thì 100% là ok . còn ko dc là do các bạn config chưa dúng
những dòng nào liên quan đến SQL thì để 127.0.0.1 là ok ngay

ironhide
28-12-12, 11:53 PM
Edit gameloader xong toàn báo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Fail to load resource, chả biết edit chỗ nào nữa

heonobi
28-01-13, 01:30 PM
Hiện tại mình chơi trên máy mình cài thì bình thường, nhưng các máy khác chỉ ra màn hinh đen là bị lỗi làm sao hả các bạn.
Mong các bạn giúp đỡ