PDA

View Full Version : [KT] Help vấn đề mở Map BHD

haibolove
27-12-12, 08:00 PM
Newbie nên cac Bro thông cảm :D
Mình dùng sever Hướng dẫn cài đặt Kiếm thế không cần VS2005 ! như chủ topic bên đó là Sv2, patch1 luôn. Nói chung là OK hết, vào game nghịch lung tung rồi. Cơ mà bay vào đại điện bạch hổ đường cao thì bị disconet. Xong đăng nhập vào lại, chọn nhân vật vào thì bị báo là sever đang bảo tri, vui lòng đăng nhập sau.
Xong rồi mình mới tìm hiểu và được biết là chưa mở map BHD cao nên vậy, nên mày mò search thì được các bạn chỉ dẫn là chỉ cần chỉnh sửa 2 file Servercfg.ini ở trong GameSever1 ( Mình chạy Gamesver1 trong sever bạn pinz share ) và file Worldset.ini trong gamecenter/setting , mình làm theo hướng dẫn nhưng vẫn không được nên mình mở topic này xin các Bro giúp đỡ :D
File Servercfg.ini của mình đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g.700x0.bmp
File Worldset.ini của mình đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .700x0.bmp

Tks all đã ghé thăm :D

haibolove
29-12-12, 03:14 PM
Không ai giúp với sao............................................... .........

haibolove
03-01-13, 09:55 AM
Leeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen cho các Pro vào giúp mình với :)
Tks All
Sever hok cần vs 2005 nha :D

sitachi
03-01-13, 10:02 AM
nhìn kỹ 2 file đi bạn sai ở chỗ mở Map BHD thấy rõ ràng >:)

haibolove
03-01-13, 06:47 PM
nhìn kỹ 2 file đi bạn sai ở chỗ mở Map BHD thấy rõ ràng >:)
Pro xem ra lỗi thì giúp mình nốt đi. Thật sự minh new bie mà :D
Pro chỉ dẫn tận tình giúp mình nhé >_<
Tks Pro

ngockylan
17-07-13, 09:18 AM
mình cũng bị lỗi như vậy với sever bác xoay, mặc dù đã chép woldset.txt vào gameserver/setting
ai fix dùng với