PDA

View Full Version : [HOT][DKVS] Share việt hóa VIP 95% DKVS (Giống như http://dkvs.kiemthien.com)

vudung
27-12-12, 01:50 AM
Dạo này càng ngày càng nhiều trẻ trâu đi rip hàng của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thực sự mình rất bực mềnh vì có lấy thì PM yahoo mà xin việc ếch j phải ăn trộm rồi đi mở pri thu tiền như vậy.... ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ----) -- Đã thế nó còn sửa sang bản quyền rồi để là vh by beavn.net nữa chứ :-W

Bản này có UPDATE vh UI thêm 1 tí nên các bạn nào đã download bản RIP của thớt anhtuan1985 thì nên download lại nhé

Demo hàng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hàng cực kỳ ngon, việt hóa giao diện bao gồm khung chát + Tab + vv.v.v.

LINK MF (Data+ UI + Loadinterface.swf ):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update thêm link xml_db update để đồng bộ vs web:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vì đây là tất cả những j dkvs.kiemthien.com có ( Hàng độc quyền) nên nhớ thanks. Không THANKS lần sau khỏi share :-W

Demo ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhất là bạn beheo. Đã lấy của người ta rồi thì thanks 1 phát cho mình biết là bạn còn BIẾT ƠN!

Bonus thêm web ( đã sửa lỗi):

Hướng dẫn qua:

Tạo thêm table account với 3 cột: id password email

Sửa config trong file config.php

Mở online ( BẰNG VPS full port nhé) : sửa $url = "dkvs.kiemthien.com" trong file config.php thành IP của bạn
Trang chủ dkvs.kienthiem.com

Cho những bạn không biết tạo table account ntn ( Vãi nản)
Run query này nhé

SET FOREIGN_KEY_CHECKS=0;
-- ----------------------------
-- Table structure for `account`
DROP TABLE IF EXISTS `account`;
CREATE TABLE `account` (
`id` varchar(100) NOT NULL DEFAULT '',
`password` varchar(100) DEFAULT NULL,
`email` varchar(100) DEFAULT NULL,
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=MyISAM DEFAULT CHARSET=latin1;

UPDATE FIX LỖI Upgrade bang hội!!!!!!:

Download lại UI này chép đè vào ui cũ để fix phần bang hội nhé!!

----------------------------------------------------------------------------

Update thêm bản ngoại trang mới nhất ( 7 trang ngoại trang)

Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có 2 thư mục
1.copy vào phần res trong folder web

2. phần server thì copy cái xml_db trong folder server

marsls
27-12-12, 01:58 AM
mở hàng cho bác chủ thớt, đây là lần đầu tiên cài webgame off có gì thớt team dùm nếu tui làm ko được nhe

hai07dv
27-12-12, 01:59 AM
Cái này là trọn bộ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đó hả vudung

Ở server có cần VH j không nhỉ :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <= xài vài cái IMG của mình share :))

vudung
27-12-12, 06:15 AM
Cái này là trọn bộ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đó hả vudung

Ở server có cần VH j không nhỉ :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <= xài vài cái IMG của mình share :))

Mấy cái cần thiết thì share hết rồi......

Ukm cái trang chủ đó vẫn còn link redirect sang vlcm.zing.vn mà =))

vudung
27-12-12, 07:42 AM
26 bé download 21 cái thanks =))

Đc phết đấy Kakakkaak.

mà 5 thằng kia đâu rồi nhỉ :-? Đừng nói là có bạn beheo trong đó đấy nhé :D

LuvII
27-12-12, 07:42 AM
Mình bị lỗi lúc click vào các công trình trong bang, cũng chẳng biết nó là lỗi j nữa. Trên chrome thì nó như hình dưới, còn firefox thì nó đen thui luôn.
Mình đang dùng bộ data+ui của bác vudung share. Bác nào biết lỗi j chỉ mình với. Tks

vudung
27-12-12, 07:44 AM
Mình bị lỗi lúc click vào các công trình trong bang, cũng chẳng biết nó là lỗi j nữa. Trên chrome thì nó như hình dưới, còn firefox thì nó đen thui luôn.
Mình đang dùng bộ data+ui của bác vudung share. Bác nào biết lỗi j chỉ mình với. Tks

Bạn bị lỗi j vậy nhỉ :-?

Ai test đi chứ mình thấy bên mình chả sao

kakaknight12
27-12-12, 09:08 AM
Bạn vudung ơi mình xài source của slayer rồi update cái này dc ko vậy bạn.

beheo_211222
27-12-12, 09:19 AM
Thứ nhất bạn đừng ở đó mà vơ đũa cả nắm không thì 20 bạn kinggame sang ném đá vào mặt cho đó. ( vì 20 người bỏ công việt hóa)
Thứ hai xem lại tư cách của mình đi, nào là trù ''thích thì bố cho sập server'' nào là pm yahoo chửi không ra gì, mà còn dám ghi pm yahoo bảo xin.
Thứ ba công nhận là mình có sài 1 chút việt hóa của bạn nhưng hàng share lên gamezone thì ai cũng vậy cả.
Thứ tư ai cũng vậy cả, do bạn chưa code được nạp tiền nên mới free, chứ code được thì giờ cũng thu tiền như bao người.!
Thứ năm cảm ơn vì công việt hóa của bạn!

luudinhnam
27-12-12, 09:20 AM
có phải copy và dán vào đây ko vậy các pro? D:\GPHDJWS\Java32\jdk1.7.0_09\res
Em dùng bản D5 nhưng sao em copy dán vào mà ko thấy khác gì cả. em đã xoá cache rùi mà vẫn thế có pro nào giúp em với

kakaknight12
27-12-12, 09:43 AM
Mình chạy GPH ko tài nào hiện dc dòng success,ai giúp mình với

dazzling
27-12-12, 10:35 AM
Thứ nhất bạn đừng ở đó mà vơ đũa cả nắm không thì 20 bạn kinggame sang ném đá vào mặt cho đó. ( vì 20 người bỏ công việt hóa)
Thứ hai xem lại tư cách của mình đi, nào là trù ''thích thì bố cho sập server'' nào là pm yahoo chửi không ra gì, mà còn dám ghi pm yahoo bảo xin.
Thứ ba công nhận là mình có sài 1 chút việt hóa của bạn nhưng hàng share lên gamezone thì ai cũng vậy cả.
Thứ tư ai cũng vậy cả, do bạn chưa code được nạp tiền nên mới free, chứ code được thì giờ cũng thu tiền như bao người.!

bạn này nói hay !! nhiều lúc cũng muốn down về dùng nhưng mà đọc bài của bạn share cũng thấy nhột người thật !!!

vudung
27-12-12, 10:43 AM

Bạn nói khôgn biết ngượng hả :))

Mình đọc vanh vách tên luôn

Cái tên Loadinterface mình đổi thành vaihangbonloz.swf vẫn còn chưa sửa kìa =)). Chém thì chém vừa thôi, k lại ăn gạch đấy

-- Tên thư mục không phải của dkvs.kiemthien.com thì của ai hả

Nói phét k biết ngượng mồm. hàng này có tứ lúc chưa share nhé!

xlinh
27-12-12, 10:43 AM
đây chỉ là thế giới ảo thôi mà 8->8->8->

ai ko tỉnh táo là mất tiền oan :)):)):)):))

ai share lên cho ae giải trí thì THANK thật mạnh vào ........:)):))

Im.Nnoitra
27-12-12, 10:50 AM

cao thủ nào mà tuyên bố hùng hồn thế hả bạn? hay mình đưa onl cho người ta phá xem ntn nhể? =))

beheo_211222
27-12-12, 10:50 AM
Bạn nói khôgn biết ngượng hả :))

Mình đọc vanh vách tên luôn

Cái tên Loadinterface mình đổi thành vaihangbonloz.swf vẫn còn chưa sửa kìa =)). Chém thì chém vừa thôi, k lại ăn gạch đấy

-- Tên thư mục không phải của dkvs.kiemthien.com thì của ai hả

Nói phét k biết ngượng mồm. hàng này có tứ lúc chưa share nhé!

Hãy nhìn kĩ bạn bảo phải giữ bản quyền cho bạn. mình giữ nguyên còn gì nhỉ, thay mấy cái này mấy hồi.
không muốn thì thay đơn giản. Tks bạn :)
Và trong đó 100% chả phải của bạn đâu mà vơ đũa.
Còn nói hàng ăn cắp thì hơi quá đáng load game nó tự load ra chứ ai mà vào nhà bạn lấy đồ bao giờ. Mọi người thấy đúng ko. dùng firebug là nó tự load trước mặt mà, chứ có vào nhà bạn lấy đâu nhỉ. :)

vudung
27-12-12, 10:55 AM
Hãy nhìn kĩ bạn bảo phải giữ bản quyền cho bạn. mình giữ nguyên còn gì nhỉ, thay mấy cái này mấy hồi.
không muốn thì thay đơn giản. Tks bạn :)
Và trong đó 100% chả phải của bạn đâu mà vơ đũa.
Còn nói hàng ăn cắp thì hơi quá đáng load game nó tự load ra chứ ai mà vào nhà bạn lấy đồ bao giờ. Mọi người thấy đúng ko. dùng firebug là nó tự load trước mặt mà, chứ có vào nhà bạn lấy đâu nhỉ. :)

Tiện cũng nói luôn mình biết bạn chưa code đc cái trang nạp thẻ đâu =))

Add bằng GM tool thì cứ nói thẳng ra đi

Lấy thì cứ nói là lấy. Việc ếch j phải cãi...

Còn việc team của bạn như thế nào vào trang chủ thôi cũng biết rõ....

Còn thêm nữa mình ếch có nói trực tiếp vs bạn là " thích thì cho sập server nhé". Bạn nghe từ thằng khác nên đừng có tưởng tượng =))

Còn lí do mình share k phải để gây war mà mình k thích kiểu lấy đi rồi ỉm.

Bạn lấy được rồi nhưng không share cho mọi người thì mình share hộ bạn thôi

beheo_211222
27-12-12, 11:12 AM
Tiện cũng nói luôn mình biết bạn chưa code đc cái trang nạp thẻ đâu =))

Add bằng GM tool thì cứ nói thẳng ra đi

Lấy thì cứ nói là lấy. Việc ếch j phải cãi...

Còn việc team của bạn như thế nào vào trang chủ thôi cũng biết rõ....

Còn thêm nữa mình ếch có nói trực tiếp vs bạn là " thích thì cho sập server nhé". Bạn nghe từ thằng khác nên đừng có tưởng tượng =))

Còn lí do mình share k phải để gây war mà mình k thích kiểu lấy đi rồi ỉm.

Bạn lấy được rồi nhưng không share cho mọi người thì mình share hộ bạn thôi

newbie_8x
27-12-12, 11:42 AM
game này chèn bản quyền khắp nơi rồi. dùng ko nổi đâu . dù sao cũng thank

nguyenchinh
27-12-12, 11:47 AM
Đã nhận hàng anh em vào test chơi...<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakaknight12
27-12-12, 12:08 PM
2 bạn mỗi người nhịn 1 câu đi,có chết ai đâu.Càng đối đáp nhau càng mệt lại ức chế nữa.Tiện cho mình hỏi mình chạy GPH mà chờ lâu quá ko thấy dòng success là sao vậy.

vuvanthai01
27-12-12, 12:19 PM
Chủ thớt ơi mình không thể chạy đc tool GM. bạn có thể chỉ mình đc ko?
yahoo: langtutinhyeu_v2t

toilatuantk
27-12-12, 12:26 PM
thank vudung. nhiều anh quá pro :D

Jymmy
27-12-12, 12:42 PM
Có ai biết cập nhật item mới như thế nào k chỉ dùm với

baolam16
27-12-12, 12:57 PM
Bonus thêm cái web để đăng kí vào sever game của bạn chứ gì...Nói thằng ra muốn thu hút mem...

vudung
27-12-12, 01:22 PM
Bonus thêm cái web để đăng kí vào sever game của bạn chứ gì...Nói thằng ra muốn thu hút mem...

Lại 1 trẻ trâu!

Web này share lâu rồi trâu àk. Giờ cho link vào đây 1 thể thôi
Trâu xem code chưa mà nói register được ảo như vậy trâu

Vãi trâu. K lấy thì lượn chỗ khác nha trâu

Jymmy
27-12-12, 01:25 PM
Lại 1 trẻ trâu!

Web này share lâu rồi trâu àk. Giờ cho link vào đây 1 thể thôi
Trâu xem code chưa mà nói register được ảo như vậy trâu

Vãi trâu. K lấy thì lượn chỗ khác nha trâu

NGhe từ trâu hay thật, người h biến thành trâu roài,:D bạn bít cập nhật item mới k vudung?

vudung
27-12-12, 01:28 PM
NGhe từ trâu hay thật, người h biến thành trâu roài,:D bạn bít cập nhật item mới k vudung?

Tại bạn ý "cao thủ hóa" quá nên mình nói lại thôi =))

Bản share này là item mới đấy:

Copy thêm phần update xml trong server nữa là xong

Jymmy
27-12-12, 01:31 PM
xml của bạn ném vào hình như load bị lỗi mừ

tieudieuphong
27-12-12, 01:37 PM
cám ơn vudung.

công lao của bác với game này thật cao quý

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trang chủ cũ bị sao mà sửa lỗi hả bác

vudung
27-12-12, 01:46 PM
game này chèn bản quyền khắp nơi rồi. dùng ko nổi đâu . dù sao cũng thank

Có bản quyền j đâu

Chỉ ghi việt hóa by vudung thôi mà =))

Chả lẽ bạn định ghi Việt Hóa By Bạn.....

kelly
27-12-12, 02:37 PM
Diễn đàn phát hành bạn nào cần thi vào xem nhé :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> typeid%3D115

Tốt nhất lấy nền server full nguyên gốc tạ đây còn tự mình mà việt hóa hay phát triển

GoldenPhoenix
27-12-12, 02:42 PM
Bản share này là item mới đấy:

Copy thêm phần update xml trong server nữa là xong

Cái này ở đâu bạn nhỉ? chỉ giúp tí.

forgetnow
27-12-12, 02:43 PM
Xin lỗi cho gà hỏi chút, mình phải down cái j để việt hóa được các item trong thương thành?

lordpotter
27-12-12, 02:54 PM
Sao em copy cái trang chủ vủa bác vudung vào rùi.
Chỉnh sửa hết Ip rùi mà nó chỉ vào được trang home.vào game bt
Các trang khác như đăng kí chọn server k vào được.
Ai giúp em với.Tks rất nhiều.:(

GoldenPhoenix
27-12-12, 05:00 PM
Sao em copy cái trang chủ vủa bác vudung vào rùi.
Chỉnh sửa hết Ip rùi mà nó chỉ vào được trang home.vào game bt
Các trang khác như đăng kí chọn server k vào được.
Ai giúp em với.Tks rất nhiều.:(

Không kết nối được SQL, có tạo data account như của VuDung chưa?

herovn1994
27-12-12, 06:21 PM
Nói thật chứ mình ko chơi webgame này.dân VN có 1 vài chỗ lạ lắm.Nào là chữi webgame TQ là rác.là thừa.chữi tá lả.nhưng khi người ta mở ra là đúc đầu vô nạp thẻ ko biết gì.Miệng thì chữi.tay thì nạp.Hài lắm.Vậy cũng mở Pri cho được.Game này chơi off vui vui thì dc.Private chắc ko bằng VLCM hay là mấy webgame khác đâu.TQ nó muốn dìm hàng VN.Game vn vừa ra TQ vừa share :)).Nói thế thôi.Chúc các bác chơi game vui vẻ :).Mà mình phải công nhận bác vudung pro về web thật.change encode của web.Khá là hay :)

kakaknight12
27-12-12, 06:37 PM
Đang bi cái GPH đây,chạy mà ko hiện dòng server success

popping01
27-12-12, 09:34 PM
đã thank bác ! hàng của bác là .... số 1 :))

ghostdevil27
27-12-12, 09:56 PM
anh vudung ơi ch em hỏi tí
cái file giá trị của item thẻ bạc nó nằm ở chỗ nào với ạ :-"

milanno_yoyo
27-12-12, 11:10 PM
Đang bi cái GPH đây,chạy mà ko hiện dòng server success......................

hai07dv
28-12-12, 03:06 AM
Đang bi cái GPH đây,chạy mà ko hiện dòng server success......................

Nếu chạy GHP.exe lên được 4 cái ok , mà cái server ko có dòng successful thì chỉ do bị xóa mất folder Java đi chung với GPHDJW ..Đã test xóa folder Java đi...server ko load successful dc :|

vudung
28-12-12, 04:50 AM
Update link fix bang hội

Chép đè vào Ui cũ

--- Fix lỗi bấm vào Công trình thì đứng game!!!

kelly
28-12-12, 05:44 AM
Server chạy ổn định , test cả đêm mọi chức năng đều hoạt động , không phát sinh bug
Đang việt hóa là ok
Demo test :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vudung
28-12-12, 06:18 AM
Server chạy ổn định , test cả đêm mọi chức năng đều hoạt động , không phát sinh bug
Đang việt hóa là ok
Demo test :

Bạn làm sao thế. Cái này chính là bản mình share mà =))

Làm lại chi cho nó mệt

Server của bạn cũng D5 mà thôi .....

Toàn phát triển từ cái đó ra àk

Tội j phải làm lại cho nó mệt....

xlinh
28-12-12, 08:53 AM
đây là hình ảnh của e nó đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kakaknight12
28-12-12, 09:35 AM
Nếu chạy GHP.exe lên được 4 cái ok , mà cái server ko có dòng successful thì chỉ do bị xóa mất folder Java đi chung với GPHDJW ..Đã test xóa folder Java đi...server ko load successful dc :|

Java32(jdk1.7.0_09) trong folder GPHDJW có bạn.Mình kiểm tra rồi

vudung
28-12-12, 10:05 AM
đã fix link bản web

DOWNLOAD LẠI NHA

milanno_yoyo
28-12-12, 10:29 AM
minh` cung~ bi loi~ nhu ban kaka
vudung oi lam on fix du`m, minh` copy may file ban share de len overwrite het khong xoa' mu.c nao`

vudung
28-12-12, 10:49 AM
minh` cung~ bi loi~ nhu ban kaka
vudung oi lam on fix du`m, minh` copy may file ban share de len overwrite het khong xoa' mu.c nao`

Cái này là do database của bạn gặp lỗi....

Thử xài navicat xem vào mở được table player lên đc không

Thử reset lại mysql nhé

Or tắt mysql đi xóa phần data và giải nén lại data gốc

--- Chế độ gộp bài viết ---

397 download

123 thanks

Kiểu này lần sau khỏi share luôn. Mấy trẻ nào dơnload xong không thanks vậy.....

fastclient1998
28-12-12, 11:37 AM
Có ai giúp mình không!
Là nhà mình sài mạng mày mà mang DKVS lên on nó cứ bắt link 80:80 gì đó mà không biết cách tắt FIwall gí đó...
Ai giúp mình được THANKS 30 CHar
Đã tắt Fiwall của Win rùi mà không được.
Model nhà mình đây:

vudung
28-12-12, 12:03 PM
Có ai giúp mình không!
Là nhà mình sài mạng mày mà mang DKVS lên on nó cứ bắt link 80:80 gì đó mà không biết cách tắt FIwall gí đó...
Ai giúp mình được THANKS 30 CHar
Đã tắt Fiwall của Win rùi mà không được.
Model nhà mình đây:

Thực sử là k ai hâm mà đi lấy máy nhà làm game cả

Nếu bạn làm vậy tốt nhất hamachi thôi...

Tránh mất dữ liệu máy.... Vớ vẩn lộ ảnh sex của con bồ thì sao =))

kelly
28-12-12, 12:10 PM
Bạn chú ý cái này nè tắt antivirut đi rồi giai nén lại ra o d:\ la chạy ok

kelly
28-12-12, 12:22 PM
Bạn làm sao thế. Cái này chính là bản mình share mà =))

Làm lại chi cho nó mệt

Server của bạn cũng D5 mà thôi .....

Toàn phát triển từ cái đó ra àk

Tội j phải làm lại cho nó mệt....

Ông nói lạ đi nhé , không bao giờ tôi dùng hàng ăn sẵn đâu nhé. Nói gì thì suy nghi rồi hẵng nói

vipvip1811
28-12-12, 01:13 PM
Hướng dẫn qua:

Mở online ( BẰNG VPS full port nhé) : sửa $url = "dkvs.kiemthien.com" trong file config.php thành IP của bạn
anh vudung oi chi dum em lam cai nay cu the hon duoc ko anh.
e ko bik lam cai nay len cu zo phan dang nhap la no ghi sai mat khau hoac tai khoan

vudung
28-12-12, 02:57 PM
Hướng dẫn qua:

anh vudung oi chi dum em lam cai nay cu the hon duoc ko anh.
e ko bik lam cai nay len cu zo phan dang nhap la no ghi sai mat khau hoac tai khoan

Không biết phần nào mới đc chứ....

vudung
28-12-12, 03:36 PM
Ông nói lạ đi nhé , không bao giờ tôi dùng hàng ăn sẵn đâu nhé. Nói gì thì suy nghi rồi hẵng nói

Bạn không hiểu ý mình rồi

Ý mình là bản này cũng là bản D5 thôi chứ có khác j đâu.....

Cái bản mình share cũng việt hóa từ bản d5 mà ra. Mình nghĩ bạn k nên mất time đi vh lại làm j

Có thế thôi mà cũng nhẩy lên.....

vipvip1811
28-12-12, 04:15 PM
Không biết phần nào mới đc chứ....

Tạo thêm table account với 3 cột: id password email phan nay anh

vudung
28-12-12, 04:24 PM
Tạo thêm table account với 3 cột: id password email phan nay anh

Run query này nè

SET FOREIGN_KEY_CHECKS=0;
-- Table structure for `account`
DROP TABLE IF EXISTS `account`;
CREATE TABLE `account` (
`id` varchar(100) NOT NULL DEFAULT '',
`password` varchar(100) DEFAULT NULL,
`email` varchar(100) DEFAULT NULL,
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=MyISAM DEFAULT CHARSET=latin1;

milanno_yoyo
28-12-12, 05:50 PM
Vudung oi ban lam on giup minh the^m mot. van' de` duoc. nua~ khong vi` minh` thay ban. rat' giioi? ve` cai dat. server off,
link da^y (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ban. xem giup' ho^. minh` tai sao kho^ng cai` duoc. voi'. cam? on ban. nhieu`

vudung
29-12-12, 07:51 AM
Vudung oi ban lam on giup minh the^m mot. van' de` duoc. nua~ khong vi` minh` thay ban. rat' giioi? ve` cai dat. server off,
link da^y (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ban. xem giup' ho^. minh` tai sao kho^ng cai` duoc. voi'. cam? on ban. nhieu`

Thực sự mình không hiểu bạn nói j cả....

kelly
29-12-12, 08:01 AM
Thực sự mình không hiểu bạn nói j cả....

ý ông ấy nói bạn cài cho ông ấy server game kia đó

vudung
29-12-12, 10:36 AM
ý ông ấy nói bạn cài cho ông ấy server game kia đó

Khổ thân dạo này adm làm chặt quá bị band ....

Show hàng phát nào =))

Ngoại trang mới update + Vài items + pet kakakaka

kentak
29-12-12, 11:15 AM
ai biết lỗi không tạo bang đươc không? nó báo không đủ đồng nhưng thực ra số đồng đang có nhiều gấp mấy lần rồi

vudung
29-12-12, 12:16 PM
Update bản ngoại trang mới full việt hóa!!! (7 trang ngoại trang)

maivantam
29-12-12, 12:39 PM
cái query đó dùng navicat hả vudung

hpnhoem1
31-12-12, 07:06 PM
Java32(jdk1.7.0_09) trong folder GPHDJW có bạn.Mình kiểm tra rồi

Ấn chuột phải vào file GPH.jar, chọn axtract here.
Vào task manager tắt hết process có tên java, javaw đi.
Mở lại GPH.exe

cuocsongso2013
03-01-13, 09:19 AM
Tại sao mình mua thời trang thì nó kêu đạo cụ k tồn tại nhỉ >:P>:P

remesouth
03-01-13, 09:40 AM
Híc link web lại die rồi hình như vudung để chế độ download trực tiếp nên MF hay del đấy up lại giùm với ;) tks vudung :)

thanhbeo8
03-01-13, 05:44 PM
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
máy khác chơi ngon nhưng máy cài server thì lỗi này mong các pro giúp.có máy chủ tự sướng tí mà ko chơi đc
tiện cho em hỏi cách xóa toàn bộ id và nhân vật có trong server nhé

thanhbeo8
03-01-13, 09:33 PM
link die rồi bác up lại cho em xin;)

hai07dv
03-01-13, 09:54 PM
link die rồi bác up lại cho em xin;)

Die thì vô site vudung mà rip về ;))

thanhbeo8
03-01-13, 10:11 PM
em chẳng bít vào chỗ nào bác chỉ dẫn giùm.còn giữ up lên giúp em

hai07dv
03-01-13, 11:13 PM
em chẳng bít vào chỗ nào bác chỉ dẫn giùm.còn giữ up lên giúp em

vudung share bộ web link kha khá .... jo chã bjt cái file down nào là cái bonus fix lỗi =)) .........

thanhbeo8
04-01-13, 11:34 AM
bác vudung up lai cho em xin cai link=((

NamNguyen
12-02-13, 11:50 PM
Bạn bị lỗi j vậy nhỉ :-?

Ai test đi chứ mình thấy bên mình chả sao

a ơi chỉ e làm 1 cái sever như a đc k e mò mãi k ra dc

iqueen
13-02-13, 06:18 AM
sao danh hieu Top luc chien tuyen bi leck. the

accallgame
13-02-13, 11:25 PM
thật là buồn khi hí hoáy cả buổi trời từ bản 120 tàu full của vudung hay các bản khác, cái file GPH nó chạy hoài ko thấy báo connect successfull (theo 1 bác hd ở page 5 bản 120 vudung), vào game thì cứ loading mãi không thôi (vì có bật web được đâu) hic.

Sử dụng Xampp hay để nguyên vẫn cùng 1 kiểu, GPH cứ nháy như lúc mới mở, pác nào đã gặp lỗi này hay bik cách fix thì bảo em với nhé.

Many thanks!

linhpl2001
15-02-13, 07:36 PM
link web đã die ai có rồi cho em lại link được ko

lochungnet
03-03-13, 11:47 PM
Dạo này càng ngày càng nhiều trẻ trâu đi rip hàng của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thực sự mình rất bực mềnh vì có lấy thì PM yahoo mà xin việc ếch j phải ăn trộm rồi đi mở pri thu tiền như vậy.... ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ----) -- Đã thế nó còn sửa sang bản quyền rồi để là vh by beavn.net nữa chứ :-W

Bản này có UPDATE vh UI thêm 1 tí nên các bạn nào đã download bản RIP của thớt anhtuan1985 thì nên download lại nhé

Demo hàng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hàng cực kỳ ngon, việt hóa giao diện bao gồm khung chát + Tab + vv.v.v.

LINK MF (Data+ UI + Loadinterface.swf ):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update thêm link xml_db update để đồng bộ vs web:

Vì đây là tất cả những j dkvs.kiemthien.com có ( Hàng độc quyền) nên nhớ thanks. Không THANKS lần sau khỏi share :-W

Demo ảnh:

Nhất là bạn beheo. Đã lấy của người ta rồi thì thanks 1 phát cho mình biết là bạn còn BIẾT ƠN!

Cho những bạn không biết tạo table account ntn ( Vãi nản)
Run query này nhé

UPDATE FIX LỖI Upgrade bang hội!!!!!!:

Download lại UI này chép đè vào ui cũ để fix phần bang hội nhé!!

----------------------------------------------------------------------------

Update thêm bản ngoại trang mới nhất ( 7 trang ngoại trang)

Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyen_van003
04-03-13, 10:44 AM
Box này còn sống na?
RIP về rồi mày mò.
Mày mò rồi VH cũng xong.
VH xong rồi mở Onl.
Mở Onl chán rồi cũng share Full.
Share Full rồi ai cũng có mà chơi.
Rồi cuộc đời em nó tàn từ đây.

Đó chính là cuộc đời của 1 WG :))

vothailam
04-03-13, 03:07 PM
Cho mình hỏi tí sửa cái dòng chữ hổ trợ bathienkiem ở đâu vậy????

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg)

quangpt.viette
05-03-13, 11:23 PM

Ronaldtve
18-03-13, 06:16 PM
Không biết chủ topic còn hỗ trợ không hix mong là có. Mình là newbie đang down thử bản của bạn về cài thông qua topic TUT bản ĐKVS hoàn thiện nhất. Nhưng mà mình chưa biết cài sao cả. mình muốn hỏi
thứ nhất máy cần có những phần mềm gì vd sql hay c# hay gì gì đó
có cần làm gì đụng tới modem hay máy ảo không
thứ ba là phần bạn nói tạo querry là tạo ở đâu zị, trong access hả ( mình biết xài cái nì hihi)
còn nhìu nữa chưa nghĩ ra
mong chủ top hoặc ai đi ngang có lòng hảo tâm thì giúp mình với
chân thành cảm ơn

cuocsongso2013
18-03-13, 06:40 PM
Không biết chủ topic còn hỗ trợ không hix mong là có. Mình là newbie đang down thử bản của bạn về cài thông qua topic TUT bản ĐKVS hoàn thiện nhất. Nhưng mà mình chưa biết cài sao cả. mình muốn hỏi
thứ nhất máy cần có những phần mềm gì vd sql hay c# hay gì gì đó
có cần làm gì đụng tới modem hay máy ảo không
thứ ba là phần bạn nói tạo querry là tạo ở đâu zị, trong access hả ( mình biết xài cái nì hihi)
còn nhìu nữa chưa nghĩ ra
mong chủ top hoặc ai đi ngang có lòng hảo tâm thì giúp mình với
chân thành cảm ơn
Pm yahoo mình babymylove_poonkute ;;);;);;);;)

hahuyphat1
16-03-14, 06:38 AM
cho hỏi cái pass giải nén là gì v ???

kenpro7777
08-07-14, 11:24 AM
cái vh này xài cho dkvs 2 được ko chủ topic mình thấy thư mục chép đè ko giống lắm

dansanh01
21-07-14, 08:08 PM
bac nào giúp em cài DKVS2 với em thanks nhiều YH em là: o0o_timetolove91_o0o