PDA

View Full Version : Quà tết dương cho mọi người

xuanhuytn
26-12-12, 07:03 PM
đây là bản database chuẩn cho những ai mở SV PVP thui nhé. ^ ^! tại thấy box sro dạo này nhạt quá nên share cho anh e cùng chơi cho vui.. data của mình chỉ bị còn lỗi f10 thôi còn tất cả đều ok rồi nhé. ^^! bác nào có hứng thú fix lại f10 mở SV pri thỳ cho mình xin 1 slot nhé..
và nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ak` quên mất! chạy SQL 2012 nhé
link client:
part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 7: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 8: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrlevanvo
26-12-12, 08:43 PM
đây là bản database chuẩn cho những ai mở SV PVP thui nhé. ^ ^! tại thấy box sro dạo này nhạt quá nên share cho anh e cùng chơi cho vui.. data của mình chỉ bị còn lỗi f10 thôi còn tất cả đều ok rồi nhé. ^^! bác nào có hứng thú fix lại f10 mở SV pri thỳ cho mình xin 1 slot nhé..
và nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú cho mỗi cái DB anh em biết làm gì mà cũng k có thông tin gì .Tôi cũng có mấy bản PVE D13 D14.Có 1 bản skill125 map mới nhưng vẫn lỗi nhìu.Tưởng box này khai tử rồi nữa

xlinh
26-12-12, 09:00 PM
sql 2012 it dùng mà

sql 2008 nhiều người dùng nhất

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xuanhuytn
27-12-12, 04:56 PM
sql 2012 it dùng mà

sql 2008 nhiều người dùng nhất

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ak`! tất cả làm giống như video hd của bác alex nhé.
còn về client bạn dùng client sro hà nội là luột rùi. ^ ^!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chú cho mỗi cái DB anh em biết làm gì mà cũng k có thông tin gì .Tôi cũng có mấy bản PVE D13 D14.Có 1 bản skill125 map mới nhưng vẫn lỗi nhìu.Tưởng box này khai tử rồi nữa

SV max lv 120 đồ d12 - 13 máp chuẩn ok hết CTC đầy đủ
- Pet 2 ok
- item f10 mới - OK
.....
nói chung là tất cả đều ok nhé. chỉ còn 1 số lỗi nhỏ không đáng kể VD là hay thường xuyên disconet F10 thui. nếu share bản ok hết thỳ toi chứ còn gì nữa. bạn thấy có đúng hok ? nếu ok hết thỳ SV sro loạn mất.. :)

mrlevanvo
27-12-12, 07:22 PM
ak`! tất cả làm giống như video hd của bác alex nhé.
còn về client bạn dùng client sro hà nội là luột rùi. ^ ^!

--- Chế độ gộp bài viết ---

SV max lv 120 đồ d12 - 13 máp chuẩn ok hết CTC đầy đủ
- Pet 2 ok
- item f10 mới - OK
.....
nói chung là tất cả đều ok nhé. chỉ còn 1 số lỗi nhỏ không đáng kể VD là hay thường xuyên disconet F10 thui. nếu share bản ok hết thỳ toi chứ còn gì nữa. bạn thấy có đúng hok ? nếu ok hết thỳ SV sro loạn mất.. :)

Dùng client kia nó mà không đồng bộ thì :))

xlinh
27-12-12, 08:17 PM

xuanhuytn
27-12-12, 09:00 PM
link client hử !!!

laibu123
27-12-12, 09:05 PM

cái game này là game gì ? 23333333333333333333

NgheoNhatXom
27-12-12, 09:18 PM
chả nhẽ lại share,chài chán vật

xlinh
27-12-12, 09:20 PM
link client hử !!!

mrlevanvo
27-12-12, 09:28 PM
chả nhẽ lại share,chài chán vật

Ông fix được skill 125 chưa hướng dẫn tôi với :D

NgheoNhatXom
27-12-12, 09:42 PM
Ông fix được skill 125 chưa hướng dẫn tôi với :D

fix rồi skill 125 dame chuẩn add d14 vào shop rồi f10 luột ko dis,CTC cướp cờ đấu trường đủ cả

mrlevanvo
27-12-12, 10:05 PM
fix rồi skill 125 dame chuẩn add d14 vào shop rồi f10 luột ko dis,CTC cướp cờ đấu trường đủ cả

Thôi ông k nói nữa tôi thèm rồi này khi nào rảnh hướng dẫn tôi phát :D

untouchable741
27-12-12, 11:31 PM

Ko có ý định share hả bạn :( :( :(

NgheoNhatXom
27-12-12, 11:31 PM
Thôi ông k nói nữa tôi thèm rồi này khi nào rảnh hướng dẫn tôi phát :D

ko có gì thay đổi vài hôm nữa chán share cả cục bây giờ làm quà tết luôn

mrlevanvo
28-12-12, 09:31 AM
ko có gì thay đổi vài hôm nữa chán share cả cục bây giờ làm quà tết luôn

ĐƯợc thế thì còn gì bằng share bản skill 125 nhé :).Hì anh em toàn dùng tự sướng thôi chứ k thương mại gì đâu.

NgheoNhatXom
28-12-12, 12:18 PM
ĐƯợc thế thì còn gì bằng share bản skill 125 nhé :).Hì anh em toàn dùng tự sướng thôi chứ k thương mại gì đâu.

ta đang chán đây mở ra skill fix chuẩn thằng nào cũng ko có ý kiến gì nhưng khốn nạn là không có loại bot nào hỗ trợ skill 125 nên chúng nó cũng nản khi train Mbot thì có skill 125 nhưng toàn tiếng anh mem khó dùng

mrlevanvo
28-12-12, 01:33 PM
ta đang chán đây mở ra skill fix chuẩn thằng nào cũng ko có ý kiến gì nhưng khốn nạn là không có loại bot nào hỗ trợ skill 125 nên chúng nó cũng nản khi train Mbot thì có skill 125 nhưng toàn tiếng anh mem khó dùng

Vậy ô share bản đó đi kết nhất bản đó có skill 125 nếu ô k share thì rảnh fix hộ tôi cái skill đó tôi vẫn còn 1 bộ epic road đó mà

MakeLove
31-12-12, 04:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bản D14 silk 125 nè mấy bạn vô choi thử đi của pro alex

mrlevanvo
03-01-13, 10:52 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bản D14 silk 125 nè mấy bạn vô choi thử đi của pro alex

Cần bản of chứ online nói làm gì.Mấy hôm xuống tưởng o Ngheo Nhat Xom share rồi hóa ra là làm anh em tưởng bở à

xlinh
03-01-13, 10:57 AM
ăn quả lừa tình rùi >:)>:)>:)>:)>:),,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,>:)>:)>:)

chờ ông Ngheo đến tết năm sau ;);))

NgheoNhatXom
03-01-13, 12:35 PM
lừa cái lưà từa phừa đã đến tết chưa

mrlevanvo
03-01-13, 02:15 PM
lừa cái lưà từa phừa đã đến tết chưa

b-)b-) ôi Tết Nguyên Đán :D .

xuanhuytn
23-04-14, 10:37 PM
b-)b-) ôi Tết Nguyên Đán :D .

client đã có. item ngoại hình D14 + hiệu ứng đã fix. thêm hiệu ứng cho D12 < QUyền năng >

hoangphan1
26-04-14, 01:37 PM
Lần sửa cuối bởi xuanhuytn, ngày 27-12-12 lúc 10:08 PM. Lý do: sửa để cập nhật thông tin

Thớt này từ năm nảo năm nào rồi :))