PDA

View Full Version : [DKVS] Hỗ trợ cài đặt DKVS off qua tv cho newbie

Im.Nnoitra
26-12-12, 06:36 PM
view 356 tks 13 và số cmt dừng ở trang 2. trong khi mình đã hỗ trợ cho khoảng 30 bạn.
ngừng hỗ trợ, dù gì mình cũng đang thi HK, newbie thông cảm. nhờ mod close hộ topic này!

laibu123
26-12-12, 06:46 PM
thaks vì tinh thần bác vì newbie// e cũng là newbie nhưng ngồi vọc mãi mấy cái topic của mấy bác hd cài thì cuối cùng cũng đã dc..còn chuyện vọc mấy cái của DKVS thì e chịu..vì e ko rành cntt :) chỉ thích chơi mấy cái share sẵng thôi kaka:-*

nguyen_van003
26-12-12, 08:06 PM
Thế bác có biết bệnh cài D5 bị bệnh không chạy mysql.exe không, e bị cái lỗi này nè. Nếu muốn chạy đc D5 thì chạy D2 trước để lấy mysql.exe của nó rồi mới chạy D5 được, hài vãi...:)):))
Nhưng mà đưa D5 lên Onl làm hoài chả xong, vãi

laibu123
26-12-12, 08:18 PM
Thế bác có biết bệnh cài D5 bị bệnh không chạy mysql.exe không, e bị cái lỗi này nè. Nếu muốn chạy đc D5 thì chạy D2 trước để lấy mysql.exe của nó rồi mới chạy D5 được, hài vãi...:)):))

mình cài D5 mà có bị bệnh gì đâu? cài 1 phát dc luôn..đôi lúc mở cái sver ra thì nó gâật giật rồi tắt..lúc đó thì chỉ có cách giải nén ra lại =)) bản D5 mình cũng chưa biết cái online ko biết sao nữa

Im.Nnoitra
26-12-12, 08:24 PM

chắc là máy bạn đang chạy sv game off nào đó, chỉ cần tắt mysql trong service đi là chạy bình thường mà! :)
có yh mình ở #1 đó, bạn add vào mình giúp cho!

nguyen_van003
26-12-12, 08:39 PM
YH thì có, nhưng giờ đang ở quán net chứ ko ở nhà. Máy mình cai SQL 2000 để chơi VL Off, hùi trước mình có tháo cái này ra rồi nhưng có cài được đâu :))

dazzling
26-12-12, 09:26 PM
như đề, yêu cầu:
1. tải bộ sv DKVS (bản nào cũng được).
2. cài sẵn java.
3. cài sẵn teamview 7.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
5. bấm tks dưới bài.

P/s: không tiếp gạch đá, miễn tiếp pro. topic này lập ra chỉ để mình hỗ trợ cho nhiều hơn những newbie có cơ hội được ngồi vọc DKVS chứ không phải để nghe ai đó mỉa mai hay gạch đá nhé! tks for read.

anh Inoitra giúp em với :-":-":-":-":-" bạn hiền dev cái này đến đâu rồi hé lộ cho a e biết xem nào !!!

Im.Nnoitra
26-12-12, 10:27 PM
anh Inoitra giúp em với :-":-":-":-":-" bạn hiền dev cái này đến đâu rồi hé lộ cho a e biết xem nào !!!

VH swf full, nhưng tạm thời chưa share được vì 1 số lí do cá nhân.
xml đang VH lại cho nó chuẩn hóa với ngôn ngữ tiếng việt hơn.
chỉ có thế thôi! :P

dazzling
26-12-12, 10:39 PM
VH swf full, nhưng tạm thời chưa share được vì 1 số lí do cá nhân.
xml đang VH lại cho nó chuẩn hóa với ngôn ngữ tiếng việt hơn.
chỉ có thế thôi! :P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Im.Nnoitra
26-12-12, 10:55 PM

đắc kỷ thì mình vẫn còn bộ source đã VH hoàn chỉnh của ông anh. hình như đến bản 1.4.2 rồi hay sao ấy. nhưng chả nhớ là acc MF nào vì cũng nửa năm rồi chưa động đến mà! :P

skypro
26-12-12, 11:15 PM
bác ơi cho hỏi win 8 cài được game không ?

Im.Nnoitra
26-12-12, 11:54 PM

nói thật là win8 thì tớ không rõ nhưng win7 với winxp thì cài bình thường. nghe đâu bảo win8 cũng cài được nhưng chưa ai cho tớ thử :P

dazzling
27-12-12, 10:42 AM
đắc kỷ thì mình vẫn còn bộ source đã VH hoàn chỉnh của ông anh. hình như đến bản 1.4.2 rồi hay sao ấy. nhưng chả nhớ là acc MF nào vì cũng nửa năm rồi chưa động đến mà! :P

mới đây cũng làm bộ VH của 1.4.7 nhưng mà tại nhiều lý do nên ko mang ra share đk. giờ thỉ cũng bỏ hẳn team làm đk rồi !! :)):))

Im.Nnoitra
27-12-12, 10:51 AM
mới đây cũng làm bộ VH của 1.4.7 nhưng mà tại nhiều lý do nên ko mang ra share đk. giờ thỉ cũng bỏ hẳn team làm đk rồi !! :)):))

thôi, những chuyện về cái khác đừng bàn ở đây, làm loãng topic ra!

diephv
27-12-12, 12:48 PM
Mình bị lỗi không chạy được Mysql, làm sao để khắc phục vậy, mình win 7 64bit, mà cái này phải cài font china mới được hả, mình không tìm thấy mysql trong bảng D5 ở đâu cả

Im.Nnoitra
27-12-12, 01:52 PM
Mình bị lỗi không chạy được Mysql, làm sao để khắc phục vậy, mình win 7 64bit, mà cái này phải cài font china mới được hả, mình không tìm thấy mysql trong bảng D5 ở đâu cả

pm yh ở #1, đừng quên bấm tks, sẽ hỗ trợ cho bạn trong thời gian sớm nhất!

quoclk123123
28-12-12, 02:51 PM
Win 8 cài cũng dễ thôi cần mình giúp thì bạn để lại YH đi mình cài wa TV giúp cho

Superman
18-01-13, 09:35 AM