PDA

View Full Version : [ĐKVS] Share trang home tuyệt đẹp cho anh em

DemonSlayer
25-12-12, 12:48 PM
Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tải về bỏ vào thư mục www nhé ;)
P/s: Sorry bác vudung :|
Demo đụng hàng ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)

vudung
25-12-12, 12:53 PM
Demo đụng hàng ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download: Đợi 20 thanks rồi up link vì rip hơi lâu :|

Vãi lều lấy home của mình =)). Đụng hàng thế này là éo ổn rồi :(. Mãi mới xong cái home ....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DemonSlayer
25-12-12, 12:56 PM
Vãi lều lấy home của mình =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thế mới bảo là demo đụng hàng. Tại bác ko share nên em share hộ bác =))

vudung
25-12-12, 12:57 PM
Thế mới bảo là demo đụng hàng. Tại bác ko share nên em share hộ bác =))

Chơi ác thế, người ta làm pri muốn cái home độc quyền vậy mà .....

DemonSlayer
25-12-12, 12:58 PM

Xin lỗi bác nhưng rất nhiều người cần cái này :|

vudung
25-12-12, 01:00 PM
Xin lỗi bác nhưng rất nhiều người cần cái này :|

Tại sao k phải người khác :(. T làm đc cái j cũng share hết zậy mà bị ăn....

DemonSlayer
25-12-12, 01:03 PM
Nếu từ bây h đến tối không đủ lượng thanks em xin close topic và chỉ share cho 3 người. :D. Vì em không muốn làm mất lòng người khác (:|

vudung
25-12-12, 01:06 PM
Nếu từ bây h đến tối không đủ lượng thanks em xin close topic và chỉ share cho 3 người. :D. Vì em không muốn làm mất lòng người khác (:|

Hàng ngon thế đứa nào chả thanks =))

DNTmaster
25-12-12, 01:06 PM

Đẹp người ta mới RIP chứ xấu ai RIP làm gì... Tự hào đi bác :D

VND2012RS
25-12-12, 01:07 PM
câu nói hay nhất trong ngày
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

anhtuan1985
25-12-12, 01:08 PM
tội bác này nhỉ bộ ui + data việt hóa ngon quá =]] đang update chúng ta phải biết ơn người ngồi việt hóa, còn mình rip hưởng thụ =))

vudung
25-12-12, 01:10 PM
tội bác này nhỉ bộ ui + data việt hóa ngon quá =]] đang update chúng ta phải biết ơn người ngồi việt hóa, còn mình rip hưởng thụ =))

Up hình lên xem rip tới đâu rồi nào :))

DemonSlayer
25-12-12, 01:11 PM

Thanks mod \m/

nhocdhkh
25-12-12, 01:13 PM

chuẩn. share đi bác ơi .

satthupro95
25-12-12, 01:14 PM
Đợi hàng của chủ thread mang về nghịch tại chả bít gì về code cả T.T

DemonSlayer
25-12-12, 01:17 PM
Đợi hàng của chủ thread mang về nghịch tại chả bít gì về code cả T.T

Em tưởng bác là pro code :|

VND2012RS
25-12-12, 02:10 PM
hơn 1 tiếng ràu có chưa pác 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

DemonSlayer
25-12-12, 02:13 PM
Khi nào đủ số lượng thanks sẽ share còn không đến 6h tối del post và chỉ share cho 3 người duy nhất sau đó như lời hứa với bác vudung (:|.

Tiện thể ai cho xin cái form đăng nhập để hoàn thành full code nào (:|

anhtuan1985
25-12-12, 02:22 PM
=)) cái này rip xong rồi đang để nghịch chơi kaka

luadola000
25-12-12, 02:27 PM
bác nào cần rip pm em em rip cho lẹ :)) đợi ông này lâu quá ngụi CMNR

DemonSlayer
25-12-12, 02:30 PM
bác nào cần rip pm em em rip cho lẹ :)) đợi ông này lâu quá ngụi CMNR

Bác rip xong cái cái trang php cần dùng hàm của vudung dc em xin close topic cho bác share (:|

dazzling
25-12-12, 02:36 PM

chịu thôi thời buổi nay là vậy !!! há há công sức bỏ ra hơi phí ^^ chuẩn bị 1 mớ pritave made by Vudung há há

thangvp
25-12-12, 02:38 PM
đẹp thật cám ơn bác nhé........ 30char

DemonSlayer
25-12-12, 02:54 PM
hàng về

Thật là chịu bạn. (:|.
Thiếu file reg.php + login.php thì chưa có thì share cái gì. (:|. Thôi thì thanks bạn nào thích thì xài (:|. Đợi đến 20 tks mình up bản full của mình (:|

calvinan
25-12-12, 02:55 PM
Tôi đợi hàng của DemonSlayer :)

vietkent
25-12-12, 02:56 PM
hot thế mà chưa có ai thèm thank cho bác ý share à

thangvp
25-12-12, 02:58 PM
hit hit, cám ơn bác và chờ mãi mới đc ;))

bachugacon122
25-12-12, 03:00 PM
Thật là chịu bạn. (:|.
Thiếu file reg.php + login.php thì chưa có thì share cái gì. (:|. Thôi thì thanks bạn nào thích thì xài (:|. Đợi đến 20 tks mình up bản full của mình (:|

Lấy cái của bác sytem là cũng dc rùi
sử dụng lại cái web reg cũ có sao đâu

DemonSlayer
25-12-12, 03:06 PM
Tùy các bạn. Vậy mình không share nữa. Dùng bản của System kết hợp với web reg + log cũ là ổn. Mình giữ lại chơi (:|.

Các bạn lưu ý là bản của System còn thiếu nhiều hình lắm (:|

vietkent
25-12-12, 03:13 PM
Tùy các bạn. Vậy mình không share nữa. Dùng bản của System kết hợp với web reg + log cũ là ổn. Mình giữ lại chơi (:|.

Các bạn lưu ý là bản của System còn thiếu nhiều hình lắm (:|

bác đã có ý share rồi,người ta này nọ kệ,bác cứ share cho ACE hóng nào

satthupro95
25-12-12, 03:18 PM
Em tưởng bác là pro code :|

DemonSlayer
25-12-12, 03:24 PM
Thôi chán rồi (:|. Thất hứa với bác vudung vậy (:|.

Update link download rồi đấy \m/

satthupro95
25-12-12, 03:29 PM
Vãi lều lấy home của mình =)). Đụng hàng thế này là éo ổn rồi :(. Mãi mới xong cái home ....

Bác design đẹp thật đó ^^ ............

vietkent
25-12-12, 03:33 PM
Thôi chán rồi (:|. Thất hứa với bác vudung vậy (:|.

Update link download rồi đấy \m/

bác ơi sao em đăng nhập lại ko đc :(

DemonSlayer
25-12-12, 03:34 PM
bác ơi sao em đăng nhập lại ko đc :(

Bình thường mà bạn (:|

vietkent
25-12-12, 03:42 PM
đã xóa cà ché và khởi động lại sv vẫn ko login đc :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

NgheoNhatXom
25-12-12, 04:22 PM
có tinh thần chia sẻ cho anh em thì thanks là tất nhiên thôi :big_smile::big_smile::big_smile::big_smile::big_s mile::big_smile::big_smile::big_smile::big_smile:

DemonSlayer
25-12-12, 04:38 PM
đã xóa cà ché và khởi động lại sv vẫn ko login đc :(

Chỉnh trong file php.ini nhé \m/

vietkent
25-12-12, 04:42 PM

bác hướng dẫn em với,vấn đề này em chịu,tìm mãi trong www ko thấy php.ini,hay bác share của bác cho em lun :D

vudung
25-12-12, 04:43 PM
Kiểu này làm home mới rồi =))!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mrsmith59
25-12-12, 04:59 PM

dongahchu
25-12-12, 05:04 PM

- Tks chủ pic có tinh thần share :x

ngotuanthinh
25-12-12, 05:11 PM
anh vudung share cho em cái xml_db với được ko :)

xlinh
25-12-12, 05:56 PM

chủ thớt ơi !

mình cài rùi ko đăng nhập vào đc

mong chủ thớt help me ! 8->8->8->

DemonSlayer
25-12-12, 05:58 PM
chủ thớt ơi !

Để mình up full cái home + đăng nhập lên pic khác

sunhide
25-12-12, 06:05 PM
Để mình up full cái home + đăng nhập lên pic khác

vietkent
25-12-12, 06:36 PM
chủ thớt ơi !

bạn edit cái index tìm dòng "login.php" thay vào "do.html" home mới nhưng login = cái cũ cũng đc sài tạm vậy ;))

Im.Nnoitra
25-12-12, 11:16 PM
đến người share cũng không biết đường mà hướng dẫn thì tớ chịu thật rồi đấy!
cái thứ nhất, link đến trang mà bạn thớt share là 127.0.0.1/index.html
muốn vào = shortcut 3 thì phải edit lại trong file này:
D:\GPHDJWS\server\GPHweb\5.进入GPH刀剑无双OL 记得点击进入游戏哦.url

sửa url thành như trên.
edit 1 số thứ nữa cho nó chạy nuột hơn, và nhất là xóa cái dòng thông báo rip bởi ai đó đi, mình nhìn thấy hơi bị khó chịu luôn!

vudung
27-12-12, 11:24 AM

Mình có bao giờ nói là mình tự design đâu nhỉ

Các bạn cứ tự đề cao mình quá =))

nhoxwycodon
27-12-12, 01:09 PM
Trang đẹp thế
Ai giúp rip full trang đi :D

kentak
27-12-12, 07:16 PM
Sao mình thêm cái này vô lại chơi online vậy nhỉ?