PDA

View Full Version : [KT] Lỗi khi download Visual studio 2005

babykillah90
24-12-12, 04:51 PM
Chào các pro !
Như tiêu ạ hnay e down cái Visual 2005 về để chạy KT nhưg khi down hết ở gamezone r sag trag khác down IDM nó vẫn hiện cái lỗi này ! Em vẫn chưa hiểu ạ, nên mog các pro giúp đỡ e với !
Em xin cám ơn pro nhiều ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vipbk
24-12-12, 05:02 PM
ổ C không đủ bộ nhớ, save vào ổ khác

mà bây giờ cần gì bộ VS vài GB, dùng sv nghichtu91 không cần cài thêm gì hết:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

babykillah90
24-12-12, 06:03 PM
ổ C không đủ bộ nhớ, save vào ổ khác

mà bây giờ cần gì bộ VS vài GB, dùng sv nghichtu91 không cần cài thêm gì hết:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vâng đầu tiên là e xin cám ơn pro
nhưg cho e hỏi là chỉ cần down cái này về rồi down part + sever là chạy đc hả bác ??

vipbk
24-12-12, 10:08 PM
nhưg cho e hỏi là chỉ cần down cái này về rồi down part + sever là chạy đc hả bác ??

download sv + patch mà bạn muốn chơi, bỏ gc và gs vào sv nghichtu91 là dc

mr.error
24-12-12, 10:11 PM
Bạn copy mầy file dll của sv nghichtu91 gồm các folder bishop, center, sever, logserver ,goddess thay cho các folder tương tự của sv muốn chơi.
Như thế không phải cài VS.