PDA

View Full Version : [KT] Share server Kiếm Thế Linux 13 môn phái

nghichtu91
24-12-12, 09:29 AM
tình hình sv linux :)) kiếm thế 13 môn phái ....
share cho anh em .. cho kiếm thế loạn chơi :-*

server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai ở nha trang pm tôi đi chơi nhé
noel vui vẻ nhé mọi người
good-bye gamezone :Laluot_122:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

paysys của bác nào share nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có cái để chơi rùi ...............................
-------------------------------
p/s có paysys
không hướng dẫn chạy sv nhé :))

à em share mấy bác đừng nén đá em nhé .. đủ đá với gạch xây nhà lầu 10 tâng rồi :))
--------------------------------
;))

lamvh
24-12-12, 09:46 AM
Đã có người làm phát đầu tiên rồi , chắc đợi bác Bảo hoặc ai làm phát thứ 2 rồi em xin show hàng !!!

tuidangvui
24-12-12, 09:53 AM

link dow: chờ đang úp nhé đợi vài ngày nhé $-)

p/s không có paysys
;))

có sv mak ko share cho tui ah :((

nghichtu91
24-12-12, 09:56 AM
Đã có người làm phát đầu tiên rồi , chắc đợi bác Bảo hoặc ai làm phát thứ 2 rồi em xin show hàng !!!
share thì share luôn chứ show chi :)):-*

accelan006
24-12-12, 10:01 AM
Bắt đầu loạn
Và rồi kiếm thế đã nối gót mu

nghichtu91
24-12-12, 10:02 AM
Bắt đầu loạn
Và rồi kiếm thế đã nối gót mu
có nên share ko ta =))
------------- =))=))

lamvh
24-12-12, 10:14 AM
share thì share luôn chứ show chi :)):-*

Tùy lòng hảo tâm của bác thôi :D !

Anh2SiTinh
24-12-12, 10:17 AM
Các anh C50 chuẩn bị đau đầu đây ;))

linhpl2001
24-12-12, 10:23 AM
láo ghê ắn cắp bên TQ post ảnh :D tự sướng kêu tựa đề share có thấy đâu
chém gió tốt =))
cho 1 cục gạch :beat_brick:

lyvanbethao
24-12-12, 10:24 AM
share đi bác ơi cho mấy người ngeo2 cí cái để dev chứ giờ toàn chân nguyên không nghèo = thua :H

omasa
24-12-12, 10:25 AM
ông này mà share thì ối SV Pri khác lao đao trước làn sóng gió. Chuẩn bị bão cấp 15 giựt cháy SV 8->

nghichtu91
24-12-12, 10:27 AM
láo ghê ắn cắp bên TQ post ảnh :D tự sướng kêu tựa đề share có thấy đâu
chém gió tốt =))
cho 1 cục gạch :beat_brick:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trẻ trâu ác thế

tomatoes
24-12-12, 10:31 AM
Bên Box Rao bán rao rồi,bên đây share :))
Toàn load bên TQ về rồi bán ^^ Hay :D

nghichtu91
24-12-12, 10:37 AM
Bên Box Rao bán rao rồi,bên đây share :))
Toàn load bên TQ về rồi bán ^^ Hay :D

=)) ............ gz là thế mà :)):)):)):)) :))
tiểu số nhé ...

kakakura
24-12-12, 10:38 AM
chờ tin hot thui ;)) Chúc mọi người noel an lành hạnh phúc ;)

nghichtu91
24-12-12, 10:40 AM
chờ tin hot thui ;)) Chúc mọi người noel an lành hạnh phúc ;)

noel cũng vui đấy nhỉ =))
.....................%%-

tomatoes
24-12-12, 10:53 AM
Từ đầu tôi đã nói ko có paysys vẩn chạy đc mà :))
Các bác cứ ở đó mà paysys này nọ,thông minh tí đi ^^

Giờ các bác cần làm là Việt Hóa thử Client đi,sẻ thú vị lắm đó ^^

tomatoes
24-12-12, 10:56 AM
Ai cho e xin cái Game.exe tương thích với GS share trên JXSF8 nào,e dốt tiếng China nên ko biết load ở đâu :|

nghichtu91
24-12-12, 11:08 AM

Biết thế này đếch làm nữa, đợi GZ VH rồi đem về fix :))

:))
.................................................. .....................

thientruongdx
24-12-12, 11:16 AM
Ai cho xin cái hình skill phái Cổ Mộ với

tomatoes
24-12-12, 11:19 AM

Biết thế này đếch làm nữa, đợi GZ VH rồi đem về fix :))

Mã hóa lại,dùng thuật toán khác ^^ đơn giản mà bác.

nghichtu91
24-12-12, 11:20 AM
Ai cho xin cái hình skill phái Cổ Mộ với

vào đây mà hỏi $-)..............................

accelan006
24-12-12, 11:21 AM
1 trào lưu sv mới sắp xuất hiện rồi.

các anh em có gì share hết đi

nghichtu91
24-12-12, 11:26 AM

Giờ lại lòi thêm ra cái vụ bảo vệ clien, đau đầu.

bảo vệ chi cho mệt nhỉ =))
--- biểu tượng việt nam là trâu vàng đấy
=))

vipbk
24-12-12, 11:46 AM
Bạn chủ topic up lại link nhé, google hoặc 4s hay fs cũng dc ;))

nghichtu91
24-12-12, 11:54 AM
log vào tài khoan

pass:123456789
và thư mục : kiemthepri
hoặc kích vào lin này khi đã log acc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dow file jxsf.rar nhé :D

anh em nào vào đừng có xóa file gì của tôi nhé
ai biết dùng linux thì dow về mà chạy ko biết tốt nhất đừng dow mất công

lyvanbethao
24-12-12, 12:07 PM
ai biết dùng linux thì dow về mà chạy ko biết tốt nhất đừng dow mất công

có nghĩa gì vậy bác ko hiễu nói thẳng luôn là GÀ con$-)$-)$-)

BMK
24-12-12, 12:17 PM
tình hình là start tới bishop và không thể connect tới goddess 8-> đang mò tiếp :-ss

Aphuong
24-12-12, 12:23 PM
loạn xị ngầu . có phái 13 tha hồ hút máu :))

tomatoes
24-12-12, 12:31 PM
Muốn chạy SV ko cần paysys thì có gì khó,tất cả chạy bên Windows,còn mỗi GS chạy Linux,config IP cho nó nhận,vậy thui :|
Còn vào game đc hay ko thì chưa rảnh test,mà đến đây thì có lỗi gì cũng fix đc dể dàng ^^

BMK
24-12-12, 12:45 PM
Đã start Server thành công theo cách của anh TÔ :>

linux0s
24-12-12, 12:47 PM

satthupro95
24-12-12, 01:04 PM
LINK bên TQ cho mng nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thiensujx
24-12-12, 01:09 PM
ai up lai ho link nhé thank link die rùi hix............................................... .................................................. .................

nghichtu91
24-12-12, 01:27 PM

thi dang nao cung an cam roi ma. Hehe.

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu !

satthupro95
24-12-12, 01:29 PM
thi dang nao cung an cam roi ma. Hehe.

Cái bản bên forum của tàu có giống với bản này k a ?
Tại em k vào được link của a + acc MF nên qua tàu down thử

nghichtu91
24-12-12, 01:33 PM
Cái bản bên forum của tàu có giống với bản này k a ?
Tại em k vào được link của a + acc MF nên qua tàu down thử

gjong. Thang nao doi pass roi a.

satthupro95
24-12-12, 01:33 PM
gjong. Thang nao doi pass roi a.

Chắc có người đổi pas acc MF của a rồi . Với cả link đầu top cũng die chắc là có ai log vào xóa rồi
Down bản khựa lâu ghê

thiensujx
24-12-12, 01:34 PM
thằng nào đổi pass vậy hix ngich tử ơi lấy lại pass cái hix............................................... .......

satthupro95
24-12-12, 01:35 PM
thằng nào đổi pass vậy hix ngich tử ơi lấy lại pass cái hix............................................... .......

Down tạm = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đi bạn

nghichtu91
24-12-12, 01:37 PM
Chắc có người đổi pas acc MF của a rồi . Với cả link đầu top cũng die chắc là có ai log vào xóa rồi
Down bản khựa lâu qué T.T

may chu lam e that vong qua. Sr dang dung djen thoai ko do dc tjeng viet nhe.

NgheoNhatXom
24-12-12, 01:37 PM
đây là phát súng châm ngòi cho 1 thời đại mới của kiếm thế ~> giống cái chết của Râu Trắng trong One Pice đã là sự khởi đầu cho thế hệ mới

nghichtu91
24-12-12, 01:40 PM
đây là phát súng châm ngòi cho 1 thời đại mới của kiếm thế ~> giống cái chết của Râu Trắng trong One Pice đã là sự khởi đầu cho thế hệ mới

toi chi so ngay tan cua kiem the thi co. Khj do vng yeu c50 vao thj.

ookurooo
24-12-12, 01:57 PM
ai cho em bik phái thứ 13 là gì với

BMK
24-12-12, 01:57 PM
Anh Em đợi tý tôi đưa host VN cho download bao gồm Linux + các kỹ thuật start gameserver.

satthupro95
24-12-12, 02:00 PM
ai cho em bik phái thứ 13 là gì với

Cổ Mộ bạn Phái Hệ Thổ - Bạn có thể qua box Ảnh Phòng ở diễn đàn VNG để xem ^^

nguyendung2011
24-12-12, 02:03 PM
ai giải thích giùm cái này có gì hot so với các bản khác nhỉ (hỏi ngu mong đừng ném gạch vì bỏ kiếm thế pri lâu rùi giờ mới mò vào xem lại ^^)

satthupro95
24-12-12, 02:08 PM
ai giải thích giùm cái này có gì hot so với các bản khác nhỉ (hỏi ngu mong đừng ném gạch vì bỏ kiếm thế pri lâu rùi giờ mới mò vào xem lại ^^)

Giao diện mới của VNG
Hệ thống chắc là full
Có thêm phái 13
GS chạy trên nền Linux giống TLBB

satthupro95
24-12-12, 02:12 PM
Anh Em đợi tý tôi đưa host VN cho download bao gồm Linux + các kỹ thuật start gameserver.

Lót máy ảo cài linux hóng .........................

gamer1509
24-12-12, 02:40 PM
Đợi link Mod Bảo kéo về ngâm thoai:)

satthupro95
24-12-12, 02:45 PM
K biết có ai có tool edit file spr chưa nhỉ

nh0kk3n2310
24-12-12, 03:02 PM
có sv chạy dc rồi mà còn cái patch ko bik phải đợi bao lâu đây :-?

BMK
24-12-12, 03:12 PM
Update cho các bạn link và TUT cài đặc mình đã nghiên cứu vừa qua.
Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

baolam16
24-12-12, 03:32 PM

BMK
24-12-12, 03:33 PM
đã start được server nhưng vào vẫn đang kết nối server thất bại.

baolam16
24-12-12, 03:39 PM
đã start được server nhưng vào vẫn đang kết nối server thất bại.
Kiểu này chắc client chưa kết nối được sever.Mà server chạy trên linux thì chỉnh IP sao để kết nối đến client vậy?Pro GZ đâu hết rồi:ar!:ar!:ar!:ar!

Linh_JX
24-12-12, 03:44 PM
vẫn máy hơn 4gb chạy mới dc hay 1gb vẫn dc ta :-$

BMK
24-12-12, 03:48 PM
Update cho các bạn link và TUT cài đặc mình đã nghiên cứu vừa qua.
Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã Update hướng dẫn các bước cơ bản để có thể start server cho các bạn.

chiphoine92
24-12-12, 03:53 PM

link dow: xong (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mẹ nay mf có vụ trả tiền chi file đặt pass á =))
để úp lại
tạm thời anh em log acc mf của tôi nhé để dow
pass:123456789
và thư mục : kiemthepri
hoặc kích vào lin này khi đã log acc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không thích mf thì dow linh của bác phiên-nt =))

client : của kingsoft <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai ở nha trang pm tôi đi chơi nhé
noel vui vẻ nhé mọi người
good-bye gamezone :Laluot_122:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
p/s không có paysys

à em share mấy bác đừng nén đá em nhé .. đủ đá với gạch xây nhà lầu 10 tâng rồi :))
;))

kỳ này đập chết VNG luôn! :Laluot_221::Laluot_221: vì trước đây mình không biết đến gamezone để nó hút máu ti nữa thì ==> "Luyện":Laluot_186::Laluot_186::Laluot_186::Laluot_186:,g ời thì cho VNG sạt nghiệp luôn:waaaht::waaaht:

tomatoes
24-12-12, 04:18 PM
Thế là ko bán GS nữa chuyển sang bán patch hả bác ^^
Patch theo tôi biết thì co người Việt hóa full rồi :D Và người này 1-1-2013 sẻ Up Client :D
Các bác có time từ đây đến đó để bán đó ^^

hachgame01
24-12-12, 04:53 PM
Ai làm cái videos hd cho anh em xem đi

gamer1509
24-12-12, 04:58 PM
Up cho topic hot nào:) ,30 char....

nghichtu91
24-12-12, 05:24 PM
ba nào cũng rảnh thật vào =))
del cái đó =)) :)):)):)):))

lyvanbethao
24-12-12, 05:45 PM
nếu có cái video hướng dẫn cài thì hay quá hệ điều hành linux là gì đó giờ em chưa nge nên thấy lạ lạ :(:(

nghichtu91
24-12-12, 05:46 PM
nếu có cái video hướng dẫn cài thì hay quá hệ điều hành linux là gì đó giờ em chưa nge nên thấy lạ lạ :(:(

bác cứ từ từ ;))
:)):))....................

satthupro95
24-12-12, 05:50 PM

Qua box TLBB xem hướng dẫn bạn ^^

Mi$$_$p@m
24-12-12, 05:50 PM
Bác nào cho em xin cái link download với nhể:)

nghichtu91
24-12-12, 05:52 PM
Bác nào cho em xin cái link download với nhể:)

#1 ...........................................$-)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tùy lòng hảo tâm của bác thôi :D !
bác có cái gì share đi :)):)).........................

hachgame01
24-12-12, 06:30 PM

nguyenhophuc87
24-12-12, 06:54 PM
Ôi, thỏa sức đam mê chưa kìa.... tôi yêu kiếm thế.... kỳ này VNG chắc khoái các SV mới lắm :ar!

nguyenhophuc87
24-12-12, 07:09 PM

BMK
24-12-12, 07:11 PM

client thì 1/1/2013 có rồi chỉ vấn đề là start được gameserver lên thôi a phúc.

nguyenhophuc87
24-12-12, 07:13 PM
client thì 1/1/2013 có rồi chỉ vấn đề là start được gameserver lên thôi a phúc.

vậy đặt gạch xem sao. chắc AE cũng pak với anti nhiều lắm đây. nhiều khi dời cả time :-"

The Guardian
24-12-12, 07:32 PM
Đề nghị những ai kinh doanh hoặc cạnh tranh trong topic này vui lòng rút lui, cảnh báo trước !

BMK
24-12-12, 07:41 PM
MDO nào có thẩm quyên thì bỏ hết mấy bài spam nhảm đi chừa mấy bài chất lượng lại cho anh em theo dõi gì mà 12 trang không trang nào ra hồn :-&

thientruongdx
24-12-12, 07:46 PM
Thôi anh Phi vào rồi. Chạy thôi

The Guardian
24-12-12, 07:47 PM
Đã del các bài spam linh tinh không mang tính chất "cộng đồng", nhắc lại những ai kinh doanh hoặc cạnh tranh thì rút lui khỏi topic, cảnh báo trước!

lyvanbethao
24-12-12, 08:28 PM
cho em hỏi cài server này cần những gì vậy vd như navicat .v.v.v. chẳng hạn

satthupro95
24-12-12, 08:31 PM
cho em hỏi cài server này cần những gì vậy vd như navicat .v.v.v. chẳng hạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> by Hồ Duy Quốc Bảo

lyvanbethao
24-12-12, 08:43 PM
có hướng dẫn cài linux dễ hiểu ko bác len mạng seac ko hiễu cho lắm :-"

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 111111.bmp
có nguy hiểm ko các bác hay là mặc định là như vậy

BMK
24-12-12, 08:53 PM
có hướng dẫn cài linux dễ hiểu ko bác len mạng seac ko hiễu cho lắm :-"

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 111111.bmp
có nguy hiểm ko các bác hay là mặc định là như vậy

phần mềm unpak để lấy file thôi không thích bạn có thể remove :>

253569
24-12-12, 11:37 PM
server này phải chạy trên client của ks à , với lại chạy trên nền linux thì có phải cài lại vs ko , với lại máy mình vừa cài lại chưa có cài vs nữa .
bác bảo có yahoo ko cho em xin cái

lyvanbethao
24-12-12, 11:40 PM
server này phải chạy trên client của ks à , với lại chạy trên nền linux thì có phải cài lại vs ko , với lại máy mình vừa cài lại chưa có cài vs nữa .
bác bảo có yahoo ko cho em xin cái

ax client ks là ~4gb ở #1 chứ ko phải client vinagame hả đúng thế ko để em biết dow để sẵn hay là dùng clien vinagame hiện tại nhỉ

253569
24-12-12, 11:41 PM

satthupro95
24-12-12, 11:42 PM
ax client ks là ~4gb ở #1 chứ ko phải client vinagame hả đúng thế ko để em biết dow để sẵn hay là dùng clien vinagame hiện tại nhỉ

Client KS ......................................

Việt hóa đi đã rồi tính onl sau chưa gì đã tính mở onl rồi :))

lyvanbethao
24-12-12, 11:45 PM
chắc download client tới sáng cấm máy thôi $-)$-)$-)

253569
24-12-12, 11:48 PM
Client KS ......................................

Việt hóa đi đã rồi tính onl sau chưa gì đã tính mở onl rồi :))

sátthu onl yahoo cái đi , cònn hìu chuyện định hỏi ông wá

satthupro95
24-12-12, 11:53 PM
sátthu onl yahoo cái đi , cònn hìu chuyện định hỏi ông wá

Tầm nửa tháng nữa mình ms onl đc giờ đang ôn thi chuẩn bị thi thử đại học nên cx k rảnh lắm có gì bạn cứ inbox cho mình

253569
24-12-12, 11:58 PM
Tầm nửa tháng nữa mình ms onl đc giờ đang ôn thi chuẩn bị thi thử đại học nên cx k rảnh lắm có gì bạn cứ inbox cho mình

vậy bản này có cần cài vs vào win ảo linux hoặc xp ko ?

lyvanbethao
24-12-12, 11:59 PM
vd như cài thành công mà muốn dem online thì ai muốn chơi phải download 4gb mới choi dc hả :|

thientruongdx
25-12-12, 09:47 AM
Ko ai ngó ngàng nữa nhỉ.............

253569
25-12-12, 10:00 AM
có ai cài thành công chưa cho tớ xin vài pic đi

thientruongdx
25-12-12, 10:02 AM
Píc thì ở bên dưới chứ ký của mình

lyvanbethao
25-12-12, 10:22 AM

mrkubot
25-12-12, 11:48 AM
thế này thì chả mấy chốc ae Việt Nam toàn lập trình viên

253569
25-12-12, 11:56 AM
h tớ có đủ rồi
client jxsj ks
server
và patch
+ nền linux
và 1 số thứ như navicat
vậy cho tớ hỏi toàn tập cách cài sv đi ,
ai tốt cho tớ xin cái yahoo

satthupro95
25-12-12, 12:59 PM
vd như cài thành công mà muốn dem online thì ai muốn chơi phải download 4gb mới choi dc hả :|

Bạn thật là vl đấy :)) Chưa việt hóa gì đã tính đem mở onl rồi :)) K sợ C50 sờ gáy à

satthupro95
25-12-12, 01:07 PM
h tớ có đủ rồi
client jxsj ks
server
và patch
+ nền linux
và 1 số thứ như navicat
vậy cho tớ hỏi toàn tập cách cài sv đi ,
ai tốt cho tớ xin cái yahoo

Như anh tô nói bạn cho tất cả chạy bên window còn gs chạy bên linux
Cách run sv thì bạn làm như a bảo nói
Còn nếu k biết thì bạn có thể qua thử bên box TL xem thử cách run sv của họ

253569
25-12-12, 02:31 PM
nhưng mình vẫn ko hiểu cái
lib******.so.6
và Chmod

là gì cả , satthu chỉ dùm tý nha

nghichtu91
25-12-12, 02:44 PM
nhưng mình vẫn ko hiểu cái
lib******.so.6
và Chmod

là gì cả , satthu chỉ dùm tý nha

lib******.so.6 là gì tôi không hiểu rõ nhưng dùng để chạy sv
chmod là chỉnh sữa quyền cho người sử dụng

nguyenhophuc87
25-12-12, 03:01 PM

Bản thân thích làm kiếm thế vì đam mê, nên chắc chắn thanks kịch liệt, chưa từng có ý làm game vì hút máu nên không ngại mà kêu gào tại đây :)) tự nhiên nhớ lại thời gian trước quá.... AE GZ lúc đó cũng thân thiện và đoàn kết hơn... vì chuyện gì mà manh múng hết ? chuyện gì làm AE không nhìn nhau nữa vậy ??? [-(

Vui cho bản source được công khai, buồn cho hiện thực tình cảm ...

vipbk
25-12-12, 03:09 PM
vì chuyện gì mà manh múng hết ? chuyện gì làm AE không nhìn nhau nữa vậy ??? [-(

chắc là chuyện mua bán với mở online :))

linux0s
25-12-12, 03:23 PM
Mình làm đến đây nó báo thế này Init -> Paysys -> Failed. Sau đó mình bỏ qua chạy tiếp thì không khởi động đc gamecenter và gameserver. Có ai gặp trường hợp này chưa?
Ảnh lỗi nó đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Ai pro chỉ giáo cái đoạn này với. Mình đuối chỗ này rồi:))

nghichtu91
25-12-12, 03:24 PM
Mình làm đếm đây nó báo thế này Init -> Paysys -> Failed. Sau đó mình bỏ qua chạy tiếp thì không khởi động đc gamecenter và gameserver. Có ai gặp trường hợp này chưa?
Ảnh lỗi nó đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Ai pro chỉ giáo cái đoạn này với. Mình đuối chỗ này rồi:))

thiều paysys ;))
do bihop này cần thông qua paysys mới chạy được

linux0s
25-12-12, 03:27 PM
thiều paysys ;))
do bihop này cần thông qua paysys mới chạy được

satthupro95
25-12-12, 03:30 PM

Làm như a Tô nói tất cả chạy bên window có mỗi gs chạy bên Linux xem đc k bạn

kakakura
25-12-12, 04:34 PM
Thấy có bản mới thì ngâm chơi, chứ đem online chưa chắc được đâu, có chắc bản này ngon hay còn lỗi, bản share thì dễ gì mà ngon được, cho nên đem về ngâm để biết cảm giác giao diện như VNG thui chứ muốn ngon và đem online thì chỉ có $ mới có thui. cho nên đừng nghĩ chạy được là đem online được ;)) tinh thần học tập thui :)

SaoThaiBinh-72
25-12-12, 06:14 PM
Hóa ra mình bán 7m vẫn rẻ chán

Hàng "lởm" của ông 7m mà còn kêu rẻ, tôi phải gỡ vốn chứ, công sức gần 2 tháng nữa :-*
THôi Admin dòm toppic này hôm qua rồi, k nói chuyện ở đây đâu, có gì bay qua toppic của ông đá luôn.

nguyenhophuc87
25-12-12, 06:14 PM
có phải SV linux đang nói không nhỉ ?

3z0k2
25-12-12, 07:15 PM
bên đấy hình như cũng bị lỗi cái paysys nhưng mà hình như k thấy nói gì đến sửa :(

nguyenhophuc87
25-12-12, 07:53 PM
bởi vì bản này không phải do team của JXSF8 làm ra, mà của một lão china khác build. hiện tại nghe đồn (ông admin JXSF8 đồn) là sử dụng paysys windows. không biết mấy sếp kia bán là bản paysys win hay linux. nếu linux thì còn có giá, chứ nếu paysys windows thì ... Bug còn 1 đống nhé !!! vào game OK !

cao thủ nào bán SV này ? show xem thử xem hàm jbcoin sài được không ? bank sài ra sao ? nếu được thì đúng paysys linux. nếu paysys windows thì phải làm lại nhiều thứ đấy !

hoangtumu
25-12-12, 08:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9zr.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nghichtu91
26-12-12, 09:38 AM
bởi vì bản này không phải do team của JXSF8 làm ra, mà của một lão china khác build. hiện tại nghe đồn (ông admin JXSF8 đồn) là sử dụng paysys windows. không biết mấy sếp kia bán là bản paysys win hay linux. nếu linux thì còn có giá, chứ nếu paysys windows thì ... Bug còn 1 đống nhé !!! vào game OK !

cao thủ nào bán SV này ? show xem thử xem hàm jbcoin sài được không ? bank sài ra sao ? nếu được thì đúng paysys linux. nếu paysys windows thì phải làm lại nhiều thứ đấy !

của win đó =))
---------------------------------:))
--------------------------

Hàng "lởm" của ông 7m mà còn kêu rẻ, tôi phải gỡ vốn chứ, công sức gần 2 tháng nữa :-*
THôi Admin dòm toppic này hôm qua rồi, k nói chuyện ở đây đâu, có gì bay qua toppic của ông đá luôn.

mua của kingsoft à =)))
--------------------------------------------------------
lấy cái gì đảm bảo là hàng sịn :-"

sunshinekts
26-12-12, 09:46 AM
Chờ các cao thủ Việt-Hóa thôi :))

nguyenhophuc87
26-12-12, 01:45 PM
này thì paysys windows
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> n.png

linux0s
26-12-12, 02:35 PM
này thì paysys windows
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> n.png

Rồi làm sao cho nó vô chạy trong linux nhỉ:-"
Giờ mình đang định chạy mọi thứ trong linux, riêng bishop chạy bên win:bz

nguyenhophuc87
26-12-12, 03:04 PM
không biết anh tomatos đã có build lại paysys windows chưa? chứ nếu để nguyên gốc của nó thì ... sài không ổn chút nào. Nếu có rebuild lại không biết có nhả hứng share ra không :-" chứ bản thân chắc ko đủ trình rebuild rùi.

kakakura
26-12-12, 05:15 PM
Tình hình là rất tình hình, hình như chưa pác nào chạy được, ngoài topic sell kia chả topic nào thấy post hình hay là chạy được . kiểu này chắc khó ăn đây .

nghichtu91
26-12-12, 08:26 PM
$-)$-)$-) mấy thằng sàu share ac thế =))
không share file .key và config cho paysys =))

thientruongdx
26-12-12, 08:59 PM
$-)$-)$-) mấy thằng sàu share ac thế =))
không share file .key và config cho paysys =))

..........................................:))

kakakura
27-12-12, 12:33 PM
Chắc lại không có gì hot rùi, chưa thấy ai chạy được server vì không có bản $ nên chưa chạy được..

tomatoes
27-12-12, 05:42 PM
Chạy thì chạy đc cả rồi,nhưng đang fix mấy cái linh tinh thui :) mà linh tinh thì fix mệt lắm ^^

ManhTung
27-12-12, 05:44 PM
bác tô chạy được rồi à, có cần chạy paysys không bác

ninhmca
27-12-12, 06:28 PM
Chạy thì chạy đc cả rồi,nhưng đang fix mấy cái linh tinh thui :) mà linh tinh thì fix mệt lắm ^^

nghichtu91
27-12-12, 09:02 PM
đã chạy được sv rùi :)):)):))
------------------ chạy sv có paysys nhé :)) $-)

BMK
27-12-12, 09:23 PM
anh tô có paysys mà =)) chuẩn bị 1/1/2013 này khai trương sv nè :D

satthupro95
27-12-12, 09:25 PM
anh tô có paysys mà =)) chuẩn bị 1/1/2013 này khai trương sv nè :D

Share hả bác ^^
Lót tổ ong thần chưởng hóng .

kakakura
27-12-12, 09:50 PM
đã chạy được sv rùi :)):)):))
------------------ chạy sv có paysys nhé :)) $-)

Chạy được rùi có dô game được không, cho vài tấm demo xem cho đỡ giền nào :-"

nghichtu91
27-12-12, 10:04 PM
Chạy được rùi có dô game được không, cho vài tấm demo xem cho đỡ giền nào :-"

:)):)) ko wen dùng máy ảo :-? không biết cần mở port ko ta $-)

baolam16
27-12-12, 10:18 PM
Đã có pri$-)$-)$-)$-)$-)$-)

8gamevn
27-12-12, 10:27 PM
ôi nhìn quá con giao diện đẹp pri của web nào vậy bạn dow về test thử nào

Im.Nnoitra
27-12-12, 10:50 PM
không sợ C50 sờ gáy đây? bạn nào mở pri thế này thì thiệt là bá đạo! =))

__Jie__
27-12-12, 11:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đã có pri$-)$-)$-)$-)$-)$-)
Chờ em nó việt hoá anh em ta lấy Client về
Rùi việt hoá trong server nữa là run được rùi :-*

BMK
27-12-12, 11:28 PM
Có gì hot :D hình giống của VNG nhỉ sao không show nguyên bức mà cắt bớt vậy hay vào VNG rồi cắt ra :>

nguyenhophuc87
28-12-12, 12:05 AM

nằm mơ rồi 8-> bản 2.6 còn không share, mơ chi bản linux này mấy bác ơi :))

hoặc share cũng chỉ dạng không chạy đc, bug.... chứ công fix không lẻ share chơi :) forum có bản nào được share cao hơn 2.4 (item pet đc 4 bộ, không đc tới level 10, china nó share cả bộ level 10 free kìa)[-(

Có gì hot hình giống của VNG nhỉ sao không show nguyên bức mà cắt bớt vậy hay vào VNG rồi cắt ra
giống bên vn-play.com nhỉ :-??

nghichtu91
28-12-12, 12:18 AM
c50 bội thu rồi .................................................. .......:)):)):)):)):))

BMK
28-12-12, 12:21 AM
c50 bội thu rồi .................................................. .......:)):)):)):)):))

đã bao giờ c50 vào cuộc đâu mà bác lo :D
nhà phát hành không đủ "lực" thì c50 cũng đâu rãnh đi check thằng này nọ :D bác tưởng c50 nó rãnh lắm à vừa kim UG shiper vừa canh private à =)) thêm 1 số thành phần làm ATM nữa nói chung là rất rất nhiều việc

ManhTung
28-12-12, 12:54 AM
C50 có bắt thì bắt thằng buil ra ấy, làm loạn cả thị trường game kt private

kelly
28-12-12, 12:55 AM
bắt thằng build đó hả . biết nó đâu mà bắt . thằng build thì an toàn , chết thì chết thàng private thôi

Cứ có server ngon cái là private , không phài vì việc này thì c50 nó cũng không hình thành đâu mấy bạn

Lỗi là lỗi của mọi người, cứ mang về phát triên thì ai nói gì

BMK
28-12-12, 01:28 AM
nói chung vào vấn đề 9 command cũng hơi xa chủ đề xây dựng chủ đề bạn nhé :))

anhducvn
28-12-12, 01:55 AM
Bác nào có paysys nào cho ae test game đi:D

nvhs1990
28-12-12, 02:05 AM
Paysys hí hí hí hí. 30 char OK

nguyenhophuc87
28-12-12, 02:16 AM
bỏ qua paysys đi, ai ngon chụp vài pic ingame săn boss coi chơi nào $-) Linux version vẫn còn xa vời...

tomatoes
28-12-12, 02:28 AM
Này Paysys... ^^... Quà hết năm : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Paysys lỏm,ko khéo ăn nguyên con trojan đó ^^

nguyenhophuc87
28-12-12, 03:27 AM
thích mỗi cái bản đồ thế giới đầy hoa mỹ :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png

privi
28-12-12, 05:00 AM
mình mới vào Gz, hôm nay thấy box KT đang nóng lên mạo mụi muốn tham gia nghiên cứu server này, rất yêu cái giao diện màu nâu nâu, đẹp ... mong ae chiếu cố,... :))

privi
28-12-12, 05:12 AM
thích mỗi cái bản đồ thế giới đầy hoa mỹ :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png

thích cái KTC hơn :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png

nghichtu91
28-12-12, 09:13 AM

lamvh
28-12-12, 12:21 PM
đã bao giờ c50 vào cuộc đâu mà bác lo :D
nhà phát hành không đủ "lực" thì c50 cũng đâu rãnh đi check thằng này nọ :D bác tưởng c50 nó rãnh lắm à vừa kim UG shiper vừa canh private à =)) thêm 1 số thành phần làm ATM nữa nói chung là rất rất nhiều việc

Mới sáng nay xong . danh sách cả list IP . Toàn người quen biết không , các chú có log thì tự delete hết nhé .

kakakura
28-12-12, 01:45 PM
Sao đây ta có chuyện gì hử vậy bác mà nge ớn thế .

lumdongtien
28-12-12, 02:12 PM
Đề nghị những ai kinh doanh hoặc cạnh tranh trong topic này vui lòng rút lui, cảnh báo trước !

Chú này đang rét, sợ bị đập 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

Mr.Achuky
28-12-12, 04:10 PM
cho hỏi phát là xài centos 5 có cài đc không thế >"< đang chạy web trên đó chừ mà cài 6 vào là khỏi xài web luôn

253569
28-12-12, 04:52 PM

kakakura
28-12-12, 06:02 PM
Chưa có ai có hết..... chờ xem mấy cái ảnh post cho giền xem nào mà lâu quá .

ninhmca
28-12-12, 06:32 PM
bắt thằng build đó hả . biết nó đâu mà bắt . thằng build thì an toàn , chết thì chết thàng private thôi

Cứ có server ngon cái là private , không phài vì việc này thì c50 nó cũng không hình thành đâu mấy bạn

Lỗi là lỗi của mọi người, cứ mang về phát triên thì ai nói gì

nghichtu91
29-12-12, 01:54 PM
thành quả sau vài ngày ...............................................$-)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

johncena0
29-12-12, 02:01 PM
Star server đc rồi à. Share ae đi :U

satthupro95
29-12-12, 02:07 PM
thành quả sau vài ngày ...............................................$-)

Giao diện mới đẹp thế ..............

nghichtu91
29-12-12, 02:10 PM
Giao diện mới đẹp thế ..............

:)):)):)) từ đây nghịch tử ko share gì thêm nhé :))

để thử cài được hamachi ko :)) cho anh test chơi =))
------------

chaolegion01
29-12-12, 02:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142132.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142132.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142142.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142142.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142225.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142225.jpg)

nghichtu91
29-12-12, 02:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142132.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142132.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142142.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142142.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142225.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 142225.jpg)

hang fake =)) .........................up chi ba :))...............................

lyvanbethao
29-12-12, 02:33 PM
:Laluot_204::Laluot_204::Laluot_204::Laluot_204::L aluot_204::Laluot_204::Laluot_204::Laluot_204: buồn

nghichtu91
29-12-12, 02:36 PM
sao ko cho gia nhập phái cổ mộ nhỉ :)):)):))

kanhtien
29-12-12, 03:25 PM
Ai biết cài hướng dẫn cho anh em cùng tự sướng với nào................../

nhatlinh0207
29-12-12, 03:35 PM
Các anh có lòng viết bái hướng dẫn cho đàn em vào tự sướng với 8->

tuidangvui
29-12-12, 03:37 PM
sao ko cho gia nhập phái cổ mộ nhỉ :)):)):))
hình như Cổ Mộ chỉ có Đạo Sỹ và Nhũ Mẫu (ko tính Cô Cô ;))), vậy muốn gia nhập phải làm sao nhỉ? :bz

chaolegion01
29-12-12, 03:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 154818.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 154841.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

__Jie__
29-12-12, 03:58 PM
hình như Cổ Mộ chỉ có Đạo Sỹ và Nhũ Mẫu (ko tính Cô Cô ;))), vậy muốn gia nhập phải làm sao nhỉ? :bz
Theo như Kim Dung
Thì Cổ mộ không nhận để tử ( trừ Dương Quá ) .
Ai muốn vào phái cổ mộ phải đặt tên DươngQuá CôCô LýMạcSầu thì may ra mới vào được :-"

kakakura
29-12-12, 04:34 PM
Toàn hàng hiếm không, chờ ngày 1/1/2013 có người up client việt hóa đêm về test nào ;))

nghichtu91
29-12-12, 04:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 154818.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 154841.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

accelan006
29-12-12, 05:05 PM

client kingsoft k giao diện này thì giao diện nào đồng chí?

nghichtu91
29-12-12, 05:09 PM
client kingsoft k giao diện này thì giao diện nào đồng chí?

cái đó là hàng face :D dc bọn jxsf8 nó sữa lại :D :))
như thế này nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 170928.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thientruongdx
29-12-12, 06:00 PM
cái đó là hàng face :D dc bọn jxsf8 nó sữa lại :D :))
như thế này nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 170928.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chuẩn cmnr. Hàng zin nó phải khác chứ nhỉ :))

kakakura
29-12-12, 06:04 PM
Chuẩn bị loạn lên đây .... kiểu này giá của cái paysys này sẽ hot cho mà xem ;)) chờ giá bất ngờ nào anh em ;))

nghichtu91
29-12-12, 08:09 PM
Chuẩn bị loạn lên đây .... kiểu này giá của cái paysys này sẽ hot cho mà xem ;)) chờ giá bất ngờ nào anh em ;))

sắp hoàn thành bài hướng dẫn .......................:))

nguyenhophuc87
29-12-12, 10:31 PM

nếu nó như mấy client khác thì nó không rãnh làm dùm đâu. chờ VN-Play ??? chờ tiếp đi. 1/1/201x thì hãy chờ :))

nghichtu91
29-12-12, 11:53 PM
nếu nó như mấy client khác thì nó không rãnh làm dùm đâu. chờ VN-Play ??? chờ tiếp đi. 1/1/201x thì hãy chờ :))

:)):)) chờ đợi gì bản này :))
cái này là nó tự buill :)) ko lấy được gì đâu :-*

anhthanh90
14-01-13, 06:18 PM
theo như VN-team thì Game.exe cũng Khác Vì vậy không thể lấy được j?
giao diện Khác Hoàn toàn __Game load cũng Khác:D