PDA

View Full Version : [Gunny] Ai giúp mình lỗi này với.. @@

lyngochoa
23-12-12, 10:06 PM
mình đã cài đặt và config đầy đủ.. song.. vào 127.0.0.1/client thì nó như này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và như này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

bạn nào biết thì hướng dẫn mình với nhé.. Tks trước ^^

trong0981
23-12-12, 10:16 PM
mình đã cài đặt và config đầy đủ.. song.. vào 127.0.0.1/client thì nó như này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
và như này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

bạn nào biết thì hướng dẫn mình với nhé.. Tks trước ^^

bạn add application cho IIS mới chạy được

lyngochoa
23-12-12, 10:18 PM
bạn add application cho IIS mới chạy được

đang soạn tn cho bạn ^^.. bạn chỉ rõ tí đc k bạn.. mình chẳng biết sài iis

trong0981
23-12-12, 10:28 PM
bạn coi clip hướng dẫn của trminhpc đó. cái đoạn mở IIS lên rồi add application. trminhpc để default thì bạn chỉnh lại bên bạn là net framword 4.0. như hình:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lyngochoa
23-12-12, 10:34 PM
bạn coi clip hướng dẫn của trminhpc đó. cái đoạn mở IIS lên rồi add application. trminhpc để default thì bạn chỉnh lại bên bạn là net framword 4.0. như hình:

Tks bạn nhé 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr