PDA

View Full Version : [HKGH] [Show Hàng] Client việt hóa cực chuẩn Dzo !

vanluat1991
23-12-12, 09:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00003.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e00004.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mới làm dc 1 it show hàng tý xả stress :D
client việt hóa siêu chuẩn luôn ;))

khoaanhuu12
23-12-12, 11:05 PM
bác làm lộ 1 lỗi nhỏ là ở chỗ sức nặng ko còn % nữa mà giờ là điểm số
à mà nghe nói bac vs LK cùng vài đồng nghiệp đang dự tính làm sv mà nghe nói đâu qua tết mà
vs lại tớ hỏi thêm cái sv gviet của cậu faj hk sao bỏ phế vậy

@Lần sau đừng Quote dài như vậy nhé !!!

megazic
24-12-12, 12:08 AM
^^ lâu rồi không thấy làm nữa tưởng cậu bỏ rồi chứ.

thothiendai
24-12-12, 12:30 AM
font này chuẩn hơn cái bửa đó a 8->8->8->8->

laibu123
24-12-12, 12:56 AM
bác cho e cái link sver offline của bác đi bác..dow ve la choi dc luon y..rat thich choi hiep khach ma online thì ....

vanluat1991
24-12-12, 01:19 PM
bác làm lộ 1 lỗi nhỏ là ở chỗ sức nặng ko còn % nữa mà giờ là điểm số
à mà nghe nói bac vs LK cùng vài đồng nghiệp đang dự tính làm sv mà nghe nói đâu qua tết mà
vs lại tớ hỏi thêm cái sv gviet của cậu faj hk sao bỏ phế vậy

cái đó % cũng dc mà :D, cái gviet ko phải của mình :) .

^^ lâu rồi không thấy làm nữa tưởng cậu bỏ rồi chứ.

mới thi xong nên làm chơi vậy thôi :D

bác cho e cái link sver offline của bác đi bác..dow ve la choi dc luon y..rat thich choi hiep khach ma online thì ....

server mình toàn cùi pắp ko ah ,thiếu đầu thiếu đuôi ko có cái nào đầy đủ hết :)

lastpr0
25-12-12, 05:21 AM
Test trên Windows 7 mặc định chưa ?

Windows 7 trở lên có cái gọi là cleartype (XP cũng có nhưng khác). Tắt cleartype thì mới thấy font chữ VH được, bật cleartype là bó chiếu (ngay cả client dzogame cũng bị). Trong khi windows 7 mặc định khi cài là được bật sẵn cleartype, tắt cleartype còn kéo theo nhiều vấn đề khác trên windows, một số phần mềm khác đôi khi bị ảnh hưởng.

Còn server 8., char đàn thì làm được rồi, mà hàng skill thứ 2 nó không có hoạt động, mò cái packet mãi không ra, combo làm không được, skill 8x thì ok zz, sắp nghỉ dev zz, cái server decomplied này khó nhai quá, nhớ hết đống int string của nó quy định cái gì cái gì mà đến phát khùng.

vanluat1991
25-12-12, 01:20 PM
Test trên Windows 7 mặc định chưa ?

Windows 7 trở lên có cái gọi là cleartype (XP cũng có nhưng khác). Tắt cleartype thì mới thấy font chữ VH được, bật cleartype là bó chiếu (ngay cả client dzogame cũng bị). Trong khi windows 7 mặc định khi cài là được bật sẵn cleartype, tắt cleartype còn kéo theo nhiều vấn đề khác trên windows, một số phần mềm khác đôi khi bị ảnh hưởng.

Còn server 8., char đàn thì làm được rồi, mà hàng skill thứ 2 nó không có hoạt động, mò cái packet mãi không ra, combo làm không được, skill 8x thì ok zz, sắp nghỉ dev zz, cái server decomplied này khó nhai quá, nhớ hết đống int string của nó quy định cái gì cái gì mà đến phát khùng.

client dzo 100% đó bạn ,chạy win nào chả dc :|
chả cần phải chỉnh cái ji cả :) .

source decompiles thì chịu thôi ,đọc tới đâu rename tới đó :)

minhjirachi
25-12-12, 01:25 PM
Cho mình hỏi là nếu mình muốn thử bản Việt Hóa trên thì Client mình download ở đâu và server mình download ở đâu? Chân thành cảm ơn!

Lâu ngày không vào forum thì không ngờ forum đã có bản server 7.0 rồi. Mừng quá xá! ^^!

thangvp
25-12-12, 01:42 PM
Ngon quá ;)) cám ơn bác nhé, mấy code clien cũ sao ăn đc
Newbie bọn em rất cần những người như bác

vanluat1991
25-12-12, 08:05 PM
từ từ đi:)
đợi bữa nào rãnh ngồi check lại rồi share cho các bạn 1 server mới tha hồ chặt chém :D

kuldo
25-12-12, 08:17 PM
Hehe, việt hóa 100% thì ko còn gì để bản :x

proboylovebx
25-12-12, 08:23 PM
Hóng bác từng ngày.
Cố lên bác nhé

huy228866
25-12-12, 10:48 PM
..............................

pikhjn
26-12-12, 11:40 PM
Góp vui tí \m/

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

@Luật : lần sau post hình trên 2 tấm thì bỏ vào spoiler nhé để như thế bất tiện lắm ! 8->
@Huy: bác sắp thành đại gia rồi =)) ăn không tới tháng lãnh lương :">

huy228866
27-12-12, 01:48 AM
Góp vui tí \m/

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

@Luật : lần sau post hình trên 2 tấm thì bỏ vào spoiler nhé để như thế bất tiện lắm ! 8->
@Huy: bác sắp thành đại gia rồi =)) ăn không tới tháng lãnh lương :">

pikhjn
27-12-12, 02:35 AM
góp vui tí :">
30 charrr vẫn còn nhiều thím tâm huyết quá nhỉ \m/

proboylovebx
28-01-13, 09:51 PM
UP chờ bác Luật share hàng [-O<

trieuthanh1993
30-01-13, 08:24 PM
Mong chờ bác từng ngày để tụi em có cái để chơi những ngày tết cho đỡ ghiền :D

hongson94
05-04-13, 07:31 PM
sao mình chép client bản 8.0 của dzo vào client 8.0 của tàu thi nó báo lỗi file ybi gì đó -.-

ninynj
03-05-13, 07:18 PM
Bữa nào xong bạn tag client và sever zo để ae chơi với :((:P

akon123
31-08-13, 07:44 AM
Mình ko thấy bài viết là sao ta? :((. Ấn vào show mà cũng ko hiện :(. Cơ mà lần nào mình cài game trên máy đều lỗi nhỉ?

bualolu
19-03-14, 09:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huy228866
24-03-14, 11:58 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>