PDA

View Full Version : [MU] Xin được chỉ giáo làm MuOffline

cloveh
23-12-12, 04:09 PM
Thứ 1 : Hiện tai 1 số mu online mình thấy khi ép SK thì nó lên of HP hay Phòng Thủ Tại sao mình ép nó chỉ lên pow of atack(Hướng dẫn chi tiết nhé tk)
Thứ 2 : Mình thấy Wing 4 ; Wing 3 Có 1 số dòng phục hồi HP 5% ; 7% liệu các dòng này có thay đổi được ko(Hướng dẫn chi tiết nhé tk)
Thứ 3 : Mình mún thay đổi hình Vũ Khí VD như hình của chuỳ thủ thành hình của Đao Sinh Mệnh có được ko (Hướng dẫn chi tiết nhé tk)
Thứ 3 : Cách Viết Tiếng Việt trong dong thông báo game mình viết 1 dòng : Chào Mừng Game Thủ lúc vào gamer nó hiện Chào M?ng Game Th?
Thứ 4 : Mình mún tắt cái auto train nhặt đồ trong game thì phải làm sao (Mình ko thick game thủ lười biếng ^^!)
Thứ 5 : Hiện tại MU Mã là 400 lv liệu mình có thể cho nó thành 800 lv được ko Mình mún game của mình ko có rs ^^
Thứ 6 : Khi lên 1 lv thì dc 7 poi đối với MG ; DL Mình mún cho nó thành 3 poi thì phải làm thế nào
Thứ 7 : Bản mu của mình là bản Mu 6.3 cùa Alexandria mình thấy trong đó có 1 số map làm nv 3 như Rufuge, hay chỗ đánh mấy con Dak Ef mình mún bỏ những máp đó thì phải làm sao
Thứ 8 : Hiện Tại mình xài web rết của NBB khi rs xong ko cộng điểm ngoài web vào game thì mất skill + Master nhưng khi cộng điểm nhanh ngoài web thì vào game vẫn còn Bây h mình mún khi rs có cộng điểm ngoài web hay ko đều mất hết master + Skill thì phải làm cách nào
Thứ 9 : mình cần xin 1 cái web Mu đơn giản là : ko wep sop; ko uỷ thác ofline ; Chỉ cần trang web đó cũng có thể trở thành 1 trang chủ để mình có thể thông báo các tin tức trong game (nếu có chợ trời thì càng tốt ko có thì thồi ^^)
Thứ 10 : Mình mún map Arena là map chung thì phải làm cách nào và mún map đó PK ko bị tội thì phải làm sao ^^
thứ 11 : Mình thấy khi giết KunDun nó rớt ra đồ thần bây h mình mún khi kill SULUPAN rớt đồ thần thì phải làm sao với lại khi giết boss KunDun thì ra 4 hay 5 món đồ mà kill bos trong baruka ( pháo đài IG) lại rớt có 1 món mún cho nó rớt khoàng 7 món có được ko )

Mình dame mê MU từ khi MU mới ra nhưng kiến thức tạo ra 1 game MU thì còn non kém Mong những ai có kiếm thức sâu rộng thì chia sẻ cho mình 1 ít

huythao229
25-12-12, 02:22 AM
Tự bạn có thể tìm hiểu trên google, ragezone.com , gamezone.vn... Các câu hỏi của bạn thì trên các diễn đàn MU trả lời hơn 90% rồi. Phải tự mài mò thôi.

HRain
25-12-12, 07:29 AM
các câu hỏi đó bạn nên tìm từ khóa rồi google mà ra, không ai rảnh ngồi chỉ hết từng li từng tí thế này cho bạn đâu :|

thangvp
25-12-12, 07:57 AM
pó tay, không ai trả lời đc all câu trả lời của bạn 1 cách chính xác đc, ghê gúm quá