PDA

View Full Version : [ĐKVS] Share map giáng sinh - Thành (map 102)

mrsmith59
23-12-12, 12:17 AM
Hàng lạnh chào giáng sinh cho anh em.
CHo mình xin cái thanks nhé.

link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> angsinh1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> angsinh2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> angsinhsmall.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hướng dẫn. Coppy vào thư mục map ở htdocs
Chú ý : đổi tên thư mục 102 cũ để dùng lúc khác

anhyeuemnhieu2
23-12-12, 07:49 AM
chỉnh mik đường dẫn ht dooc đc ko

nguyen_van003
23-12-12, 08:06 AM
Hàng nóng ghê ta. Thank bác nhìu nhé!

GoldenPhoenix
23-12-12, 09:44 AM
Kaka, cong nhan ban gioi ghe, lam bai tut huong dan so qua duoc khong ban, minh on tren table nen viet khong dau,sr moi nguoi nha

GoldenPhoenix
23-12-12, 01:01 PM
Thank bạn, tự nhiên có ý tưởng chế lại mấy cái map cho dzui :))
Tự làm bộ map mới cho ngầu :D

poupou97
23-12-12, 02:06 PM
^^ tối nay sẽ cập nhật map này ngay cho anh em. Thank bạn nhé

vietkent
23-12-12, 03:00 PM
nhìn đẹp quá, thank bác nhé............................

operabn
23-12-12, 05:49 PM
tks bác nhìn phê quá 30 chả cá

mrsmith59
23-12-12, 07:36 PM
up..............
hàng lạnh,
Quà giáng sinh cho các bạn.
Chúc mọi người 1 giáng sinh vui vẻ!

vietkent
23-12-12, 09:30 PM
bác ơi em bị sao thế này, đón noel 1/2 map,minimap cũng như cũ :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrsmith59
24-12-12, 12:02 AM
bác ơi em bị sao thế này, đón noel 1/2 map,minimap cũng như cũ :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xoá cache đi bac. làm web game thay đổi gì cũng cần xoá cache nhé. chúc thành công.

luudinhnam
24-12-12, 08:59 AM
Mình gà về cái vụ web nay lắm nghe các bác nói đến xoá cache mà mình không biết no ở chỗ nào mà xoá cả các bạn biết chỉ mình với mình cảm ơn nhiu nhé.

hienteo
24-12-12, 12:35 PM
Mình gà về cái vụ web nay lắm nghe các bác nói đến xoá cache mà mình không biết no ở chỗ nào mà xoá cả các bạn biết chỉ mình với mình cảm ơn nhiu nhé.
Bác dùng chrome thì vào cài đặt - cài đặt nâng cao - lịch sử - xóa tất - xong

vietkent
24-12-12, 01:04 PM
xoá cache đi bac. làm web game thay đổi gì cũng cần xoá cache nhé. chúc thành công.

mình xóa rồi mà khởi động lại sever thì vẫn như cũ :((