PDA

View Full Version : [MU] Giúp đỡ code đồ full , ngọc, cánh ..v..v. mu ss2

hamap882000
22-12-12, 06:24 PM
1 : Bạn nào có code về các loại item như ngọc, cánh, box kundun v..v. cho mình xin :x:x
2 : Hướng dẫn giúp mình cách add đồ full vào shop như nào với #-o
3 : Không biết mu ss2 có auto tự đánh k nhỉ
4 : MU ss2 có bao nhiêu event, ví dụ như blood, devil v.v.v.
Chân thành cám ơn các bạn. Thacks all

cuocdoisp
22-12-12, 06:31 PM
1-2 : bạn muốn giúp thì gửi thư mục lang lên đây vì mình ko nhớ rõ ss2 nó thế nào. thư mục đó ở ( muserver/data/lang )
3. ss6.2 trở lên mới có auto tích hợp sẵn trong clien . Các SS khác bạn có thể dùng các phần auto được viết riêng cho mu như cái auto của MuFPT hay automarid ...
4. SS2 nguyên gốc thì hình như chỉ có vài event cơ bản thôi . bạn có thể tự tham khảo trong mục commonserver.cfg ấy

hamap882000
22-12-12, 10:49 PM
1-2 : bạn muốn giúp thì gửi thư mục lang lên đây vì mình ko nhớ rõ ss2 nó thế nào. thư mục đó ở ( muserver/data/lang )
3. ss6.2 trở lên mới có auto tích hợp sẵn trong clien . Các SS khác bạn có thể dùng các phần auto được viết riêng cho mu như cái auto của MuFPT hay automarid ...
4. SS2 nguyên gốc thì hình như chỉ có vài event cơ bản thôi . bạn có thể tự tham khảo trong mục commonserver.cfg ấy

Em cám ơn anh nhé :D, đây là foder Lang/Eng của em, anh xem giúp em nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>