PDA

View Full Version : [DKVS] Vấn Đề Đưa Online D5

kt12d1
21-12-12, 03:04 PM
mình đưa online bản d5 trên vps..

nhưng khi vào địa chỉ online trên vps thì ôk

còn vào = máy bình thường thì lại không được

hiện tượng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác nào pro giúp với!

chihoanet
21-12-12, 03:54 PM
Còn đây là của tớ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vào được web nhưng không vào được game, mình thử 1 máy cung f mạng Lan cũng không vào được game
ai huong dẫn giúp mình
mình dung bản D5

bachugacon122
21-12-12, 03:59 PM
Mình chưa cài cái đao kiếm vô song lần nào nhưng theo mình lỗi đó là do chưa mở port:>:>

chihoanet
21-12-12, 07:57 PM
Mình chưa cài cái đao kiếm vô song lần nào nhưng theo mình lỗi đó là do chưa mở port:>:>

Cậu không đọc kỹ ah, chơi ở mạng Lan cũng không được, với lại mạng Lan đâu càn phải mở port, ở máy chủ mình đã tắt fire wall rồi

hai07dv
21-12-12, 08:33 PM
đường dẫn file FLASH của bạn là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mở Gameloader.swf + Loader nên xem link resource trong đó có giống vậy ko...không giống thì vô game = niềm tin

Còn nữa thay url này = ip vps đi

acma865
21-12-12, 08:43 PM
mình đưa online bản d5 trên vps..

nhưng khi vào địa chỉ online trên vps thì ôk

còn vào = máy bình thường thì lại không được

hiện tượng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác nào pro giúp với!

bạn thay ip để onl trong các file nào z chỉ mình với

kt12d1
21-12-12, 08:49 PM
đường dẫn file FLASH của bạn là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mở Gameloader.swf + Loader nên xem link resource trong đó có giống vậy ko...không giống thì vô game = niềm tin

Còn nữa thay url này = ip vps đi

bác hai có thời gian làm cái HD cho anh em.. chứ e thấy vấn đề đưa online D5 cũng nan giản quá